જો તમે નવા આઈપેડ માટે બજારમાં છો, તો આ મોડેલ્સ ટાળો – સીએનબીસી

જો તમે નવા આઈપેડ માટે બજારમાં છો, તો આ મોડેલ્સ ટાળો – સીએનબીસી

ઍપલ ઇન્કના ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઑફિસ ટિમ કૂક, મંગળવાર, 27 માર્ચ, 2018 ના શિકાગો, ઇલિનોઇસના શિકાગોમાં લેન ટેક્નિકલ કૉલેજ પ્રેપ હાઇ સ્કૂલ ખાતેના એક ઇવેન્ટ દરમિયાન બોલે છે. એપલે વિદ્યાર્થીઓ અને શિક્ષકોને જીતવા માટે જાહેરાત કરી છે. ગૂગલ અને માઈક્રોસોફ્ટ કોર્પમાંથી

ક્રિસ્ટોફર ડિલ્ટ્સ | બ્લૂમબર્ગ | ગેટ્ટી છબીઓ

ઍપલ ઇન્કના ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઑફિસ ટિમ કૂક, મંગળવાર, 27 માર્ચ, 2018 ના શિકાગો, ઇલિનોઇસના શિકાગોમાં લેન ટેક્નિકલ કૉલેજ પ્રેપ હાઇ સ્કૂલ ખાતેના એક ઇવેન્ટ દરમિયાન બોલે છે. એપલે વિદ્યાર્થીઓ અને શિક્ષકોને જીતવા માટે જાહેરાત કરી છે. ગૂગલ અને માઈક્રોસોફ્ટ કોર્પમાંથી

એપલે આ મહિને નવા આઇપેડ્સની જાહેરાત કરવાની અપેક્ષા છે, તેથી જો તમે કોઈ નવી ખરીદી માટે ખરીદી કરો છો, તો તમારે નિયમિત આઇપેડ અથવા નવી આઈપેડ મીની ખરીદવી જોઈએ. હમણાં જ તમે આઈપેડ પ્રોનાં કોઈપણ મોડેલને ખરીદી શકો છો.

બ્લૂમબર્ગ અને બુઝફેડનું કહેવું છે કે 25 મી માર્ચના રોજ બનશે અને એપલની નવી સેવાઓ પર કેન્દ્રિત થશે.

TF સિક્યોરિટીઝના વિશ્લેષક મિંગ-ચી કુઓએ , જેમણે અગાઉ એપલના ઉત્પાદન લોંચની યોગ્ય આગાહી કરી હતી, તેમ પ્રમાણભૂત આઇપેડમાં 9.7-ઇંચની સ્ક્રીન હોય છે, ત્યારે નવા મોડેલમાં 10.2-ઇંચનો મોટો ડિસ્પ્લે હશે. એક અપગ્રેડેડ પ્રોસેસર અને સમાન ભાવ બિંદુની પણ અપેક્ષા છે.

કુઓના જણાવ્યા પ્રમાણે, એપલ નવી આઈપેડ મિની પણ રજૂ કરશે. વર્તમાન મોડેલ, આઇપેડ મીની 4, 2015 થી બદલાયું નથી, તેથી તાજું કરવા માટે તે લાંબા સમયથી બાકી છે. તમે સ્ટોર્સમાં મળતા વર્તમાન મોડેલને ચોક્કસપણે ખરીદશો નહીં, કારણ કે પ્રોસેસર આ બિંદુએ ચાર વર્ષનો છે. તેનો અર્થ એ છે કે તમારે મોટેભાગે મોટા સૉફ્ટવેર અપડેટ્સ અથવા નવી ફ્લેગશિપ સુવિધાઓ મેળવવાની અપેક્ષા રાખવી જોઈએ નહીં.

ફ્લેગશિપ સુવિધાઓનો બોલતા, એપલે આ મહિને નવી સેવાઓની જાહેરાત કરવાની અપેક્ષા રાખી , જેમાં સ્ટ્રીમિંગ ટીવી ઉત્પાદન અને નવી સબ્સ્ક્રિપ્શન સમાચાર સુવિધા શામેલ છે. એપલને સમજાવવા માટે અને નવા ટેબ્લેટ્સ પર ટીવી અને સબ્સ્ક્રિપ્શન ન્યૂઝનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરી શકાય તે બતાવવા માટે નવા આઇપેડ્સ સંપૂર્ણ માર્ગ હોઈ શકે છે.

જો તમે ખરેખર આ જૂના ઉત્પાદનોને પસંદ કરો છો અને નવા પ્રોસેસર્સ, સુવિધાઓ અથવા સ્ક્રીન કદની કાળજી લેતા નથી, તો ફક્ત રાહ જુઓ. નવા મોડલ્સ રજૂ કર્યા પછી તેઓ કિંમતમાં નીચે આવશે, તેથી તમે પૈસા બચાવશો.

પરંતુ તમે એપલના આઇપેડ પ્રો મોડેલ્સમાંથી મોટાભાગે ખરીદી શકો છો. એપલે ઓક્ટોબરમાં 12.9-ઇંચ અને 11-ઇંચનાં આઇપેડ પ્રો ટેબ્લેટ્સના નવા નવા સંસ્કરણો લૉંચ કર્યા હતા, અને તે પછીની પતન અથવા સંભવિત રૂપે પછીથી તે તાજું થઈ શકે છે. 10.5-ઇંચનું આઇપેડ પ્રો એક વર્ષ જૂનું છે, પરંતુ તેની રિફ્રેશ થઈ રહેલી એપલના સસ્તા આઇપેડ્સ કરતાં સારી સ્ક્રીન છે.

એપલે હજી સુધી આ ઇવેન્ટની જાહેરાત કરી નથી, પણ આગામી સપ્તાહોમાં આવું કરવાની અપેક્ષા છે.