વનપ્લસ 7 3 ડી રેન્ડર અને 360 ડિગ્રી વિડિઓ પોપ-અપ સેલ્ફી કૅમ અને ટ્રીપલ રીઅર કેમેરાને છતી કરે છે – ગીઝમોચિના

વનપ્લસ 7 3 ડી રેન્ડર અને 360 ડિગ્રી વિડિઓ પોપ-અપ સેલ્ફી કૅમ અને ટ્રીપલ રીઅર કેમેરાને છતી કરે છે – ગીઝમોચિના

વનપ્લસ 7 એક ઉત્સાહિત અપેક્ષિત ઉપકરણ છે જે વર્ષના બીજા ભાગ સુધી શરૂ થવાની ધારણા નથી. તે હજી પણ ઘણું દૂર છે પરંતુ તમને તે શું લાગે છે તે જાણવા માટે તે લાંબી રાહ જોવી પડશે નહીં.

OnePlus 7 3D રેન્ડર

સ્ટીવ હેમરસ્ટોફર , ટ્વિટર હેન્ડલ @ ઓનિલક્સ દ્વારા લોકપ્રિય લીકર જેણે 3D રેંડર્સ અને આગામી OnePlus ફ્લેગશિપ ફોનની 360 ° વિડિઓ રજૂ કરી છે. આ વખતે, તેમણે ભારતીય ટેક બ્લોગ, પ્રાઇસબાબા સાથે ભાગીદારી કરી છે.

થોડા મહિના પહેલા, એક ઉપકરણનો લાઇવ ફોટો વેબ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો તેવું કહેવામાં આવ્યું હતું. તે ફોનને એક કાંકરા અથવા પંચ છિદ્ર વિનાની ધાર સાથેના પ્રદર્શન સાથે દર્શાવે છે. તેમાં એક સ્લાઇડર ડિઝાઇન હોવાનો અહેવાલ હોવાનો અર્થ છે જેનો અર્થ છે સેલ્ફી કૅમેરો અને કેટલાક સેન્સર્સ સ્ક્રીનની પાછળ છે.

આ રેન્ડરર્સ પુષ્ટિ કરે છે કે OnePlus 7 માં બેઝલ-ઓછું ડિસ્પ્લે છે પરંતુ સ્લાઇડર ડિઝાઇન નથી. તેના બદલે, તેમાં વિવો નેક્સ અને વિવો વી 15 પ્રો જેવા જ પોપ-અપ સેલ્ફ કૅમેરો છે . સ્વયંસંચાલિત કૅમેરો ફ્રેમની ડાબી બાજુથી સ્લાઇડ કરે છે. વનપ્લસ 7 સંપૂર્ણ રીતે ફરસી-ઓછી નથી કારણ કે તેની 6.5-ઇંચની ડિસ્પ્લેના તળિયે બીઝેલ છે .

પાછળની બાજુમાં, વનપ્લસ 7 એક ટ્રીપલ કેમેરા સેટઅપનું આયોજન કરે છે જે ઊભી રીતે ગોઠવાય છે. બીજા અને ત્રીજા સેન્સર વચ્ચે લેસર ફોકસ મોડ્યુલ છે. કૅમેરા હાઉસિંગ ઉઠાવવામાં આવે છે અને સેટઅપની બહાર એલઇડી સેન્સર બેસે છે. બેક પર કોઈ ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર નથી જેનો અર્થ છે કે OnePlus 6T પર ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર પુનર્પ્રાપ્તિ કરી રહ્યું છે. ફોનનો પાછળનો ભાગ કાચમાં ઢંકાયેલો છે. કમનસીબે, તે વાયરલેસ ચાર્જિંગ માટે સમર્થન ધરાવતું નથી.

ફોનની જમણી બાજુ એ ચેતવણી સ્લાઇડર અને પાવર બટનનું ઘર છે જ્યારે વોલ્યુમ રોકર ડાબી બાજુ છે. નીચે એક યુએસબી ટાઇપ-સી પોર્ટ છે જે એક બાજુ સ્પીકર ગ્રિલ દ્વારા ફરે છે.

વધુ વાંચો: OnePlus 3 અને 3T આખરે એન્ડ્રોઇડ પાઇ અપડેટને પ્રાપ્ત કરશે

વનપ્લસ 7 સ્નેપડ્રેગન 855 પ્રોસેસર સાથે આવશે. વાર્પ ચાર્જ 30 ફાસ્ટ ચાર્જિંગ સાથે પણ આવવાની અપેક્ષા છે.

(સ્ત્રોતો: 1 , 2 )