ડિસ્પ્લેમેટ ગેલેક્સી એસ 10 ની ડિસ્પ્લેને તેની સર્વોચ્ચ પ્રશંસા આપે છે (એ +) – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

ડિસ્પ્લેમેટ ગેલેક્સી એસ 10 ની ડિસ્પ્લેને તેની સર્વોચ્ચ પ્રશંસા આપે છે (એ +) – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

DisplayMate ગહન સ્માર્ટફોન સહિત કન્ઝ્યુમર ઇલેક્ટ્રોનિક્સ તમામ પ્રકારના માં ડિસ્પ્લે વિશ્લેષણ આપે છે. કંપનીએ અગાઉ સેમસંગ ફ્લેગશીપ્સને રેકોર્ડ-સેટિંગ ટેસ્ટ પરિણામો સાથે સન્માનિત કર્યા છે અને સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 એ હજી ફરીથી કરે છે.

ડિસ્પ્લેમેટ હાઇલાઇટ કરો કે સેમસંગના ડાયનેમિક એમઓએમએલડી ડિસ્પ્લેમાં ખૂબ જ ઊંચી રંગ ચોકસાઈ છે જે ‘સંપૂર્ણ’ થી અસ્પષ્ટ છે. તેની પાસે ખૂબ ઊંચી ઇમેજ વિપરીત ચોકસાઈ અને તીવ્રતા સ્કેલ ચોકસાઈ છે જે સંપૂર્ણથી અસ્પષ્ટ છે. તેણે ઊંચી તેજસ્વી સ્થિતિ રેકોર્ડ કરી છે, જેણે 1,215 નાટ્સ, S9 કરતા 17% વધુ તેજસ્વી રેકોર્ડ કર્યું છે. ત્યાં ન્યૂનતમ રંગ અને સફેદ સ્થળાંતર પણ છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10

ડિસ્પ્લેમાં એંગલના પ્રદર્શનમાં સુધારો, વાદળી પ્રકાશ સ્પેક્ટ્રમમાં સુધારણા, બહેતર ડિસ્પ્લે પાવર કાર્યક્ષમતા, અને ઉચ્ચ ગતિશીલ રેન્જ એચડીઆર + પ્રભાવ પણ જોવા મળ્યો હતો. એચડીઆર 10 + એચડીઆર સામગ્રીને ઊંડા રંગવાળા અને એચડીઆર 10 કરતાં વધુ વિપરીત જોવા માટે વધુ યોગ્ય છે.

નીચે સોર્સ લિંક પર ડિસ્પ્લેમેટના તારણો તપાસો!

સ્રોત