મેક્સીકન ન્યૂઝપેપર પ્રિન્ટ્સ નવી પોકેમોન ગેમ્સના ગ્રાફિક: તલવાર, શીલ્ડ અને ગન – કોટકુ

મેક્સીકન ન્યૂઝપેપર પ્રિન્ટ્સ નવી પોકેમોન ગેમ્સના ગ્રાફિક: તલવાર, શીલ્ડ અને ગન – કોટકુ

નિન્ટેન્ડો સ્વિચ માટે છેલ્લા અઠવાડિયાના પોકેમોન તલવાર અને શિલ્ડના ઉદ્દભવની સૌથી મનોરંજક પ્રતિક્રિયાઓમાંની એક હતી ટ્વિટર વપરાશકર્તા @ સિર 5000 નો પોકેમોન ગનની મજાક ઉમેરવાની લાઇનઅપ. મૉક લોગો એટલો વિશ્વાસઘાતી છે, મેક્સીકન અખબાર લા વોઝ ડે મિકોઆકન તેની સાથે દોડ્યો હતો.

27 મી ફેબ્રુઆરીએ લા વોઝ ડી મિકોઆકન વેબસાઇટ પોકેમોન તલવાર અને શીલ્ડની ઘોષણા અંગેની એક વાર્તા ચલાવી હતી. આ વાર્તામાં ગન , મજાક રમતનો કોઈ ઉલ્લેખ નથી, જે અસ્તિત્વમાં નથી, પરંતુ તેમાં @ સિર 5000 ની છબીનું ફરીથી અપલોડ કરેલ સંસ્કરણ શામેલ હતું .

તે શામેલ કરવા ટ્વિટ્સમાં એક વિચિત્ર પસંદગી હતી. ત્યારબાદ 2 માર્ચના રોજ પ્રકાશિત કાગળના છાપેલ સંસ્કરણએ પણ ઓડર પસંદગી કરી. મારિયો પ્લાનકાર્ટ દ્વારા લખાયેલી વાર્તામાં પોકેમોન ગનનો કોઈ ઉલ્લેખ નથી. આ સાથેની કલા, જો કે, આમાં ત્રણ લૉગો શામેલ છે, જે પ્રત્યેક રમતના પ્રારંભિકમાંની એક સાથે સંબંધિત છે. ભવ્ય સ્કોર્બીની અને રડેંગ સોબ્બલ અનુક્રમે શીલ્ડ અને તલવાર છે, જ્યારે ઘાસ વાનર ગ્રુકી દેખાય છે કે તે પિસ્તોલ સુધી પહોંચે છે.

ટ્વિટરના વપરાશકર્તા સિન સેજાએ 3 માર્ચના રોજ આ સંદેશને “સંદેશા માય લોકલ અખબાર” પ્રકાશિત કરીને પ્રકાશિત કર્યું હતું.

પ્રિન્ટ લેખના લેખક પ્લાનકાર્ટ અનુસાર, તે પૃષ્ઠના લેખિત ભાગ માટે જ જવાબદાર હતા. આ લેખને ફોર્મેટ કરવા માટે જવાબદાર વિભાગ બે વાસ્તવિક અને એક નકલી લોગો સાથે શરૂઆતના પ્રારંભિક અધિકૃત નિન્ટેન્ડો કલા ધરાવે છે. એવું લાગે છે કે ગન લોગોમાંથી @ સિર 5000 નું વૉટરમાર્ક પણ કાગળ જેવું છે. લા વોઝ ડી મિકોઆકનએ અગાઉ આ મૂર્ખ છબી માટે માફી માંગી હતી.

અમે ફક્ત નિરાશ થયા છીએ કે અખબાર એક વિશાળ સ્કોરની જાણ કરી રહ્યો નથી. અમે નિન્ટેન્ડોને પોકેમોન ગન તરીકે ઓળખાતી રમત બનાવવા માંગીએ છીએ.