રેડ ડેડ ઓનલાઇન ઇવાન્સ પુનરાવર્તનકર્તા અને નવા સુધારામાં મૂર્ખ સ્થિતિને ઉમેરે છે – રોકસ્ટારિટેલ

રેડ ડેડ ઓનલાઇન ઇવાન્સ પુનરાવર્તનકર્તા અને નવા સુધારામાં મૂર્ખ સ્થિતિને ઉમેરે છે – રોકસ્ટારિટેલ

રેડ ડેડ ઓનલાઇનનું નવીનતમ અપડેટ બહાર છે – અને તે બ્રાન્ડ ઇવાન્સ રિપેટર રાઇફલ અને તમામ નવા ફુલ્સ ગોલ્ડ ફ્રી-રોમ મોડ ઉમેરે છે.

લાલ મૃત ઑનલાઇન

“ઇવાન્સ રીપેટર એ એક શક્તિશાળી લાંબા-રેન્જ રાઇફલ છે જે રેડ ડેડ રીડેમ્પશનની ઘટનાઓ દરમિયાન જોહ્ન માર્સ્ટનની શસ્ત્રાગારમાં હોવા માટે જાણીતી છે. ઇવાન્સ રીપેટરમાં ઊંચી બુલેટ ક્ષમતા હોય છે અને તે મધ્યમ અને લાંબી અંતર પર ઘાતક હોય છે, ખાસ કરીને આગના ઊંચા દર સાથે. તેમાં તમારા પાત્રના હથિયારની સૂચિનો આવશ્યક ભાગ બનાવવા – સ્ટોક્સ, સાઇટ્સ અને રેપ જેવા કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પો પણ છે . તમે હમણાં જ રૉસન, વ્હીલર અને કંપની સૂચિ અથવા કોઈપણ ગનસ્મિથથી સીધા જ એક પસંદ કરી શકો છો. “

આ એકમાત્ર ઉમેરો નથી – કારણ કે ત્યાં એક નવો ફુલ્સ ગોલ્ડ મોડ છે.

“ફૂલના ગોલ્ડમાં, તમે બીજા ખેલાડીઓ સાથે ગોલ્ડન આર્મર પહેરવા માટે, પોઇન્ટ કમાવવા માટે તેને પહેર્યા વખતે વિરોધીઓને નીચે લઈ જશો. તમે ગોલ્ડન આર્મર પહેરીને હરીફ ખેલાડીને બહાર કાઢીને પોઇન્ટ્સ પણ મેળવી શકો છો, જે પછી બખ્તરને બાંધી રાખે છે જે તેને પ્રથમ પહોંચે છે. ”

ત્યાં તમામ ખેલાડીઓ માટે એક કેર પેકેજ પણ આવે છે જેમાં રમતની સપ્લાયની સૂચિ શામેલ હશે, તમે રોકસ્ટારના બ્લૉગ પોસ્ટ પર તેના વિશે વધુ વાંચી શકો છો .