હ્યુવેઇ અને સેમસંગ, સૉર્ટ ઑફ ગીઝમોચીનાને લેવા માટે લેગોએ લેગો ફોલ્ડ ટેબ્લેટને પ્રકાશિત કર્યું

હ્યુવેઇ અને સેમસંગ, સૉર્ટ ઑફ ગીઝમોચીનાને લેવા માટે લેગોએ લેગો ફોલ્ડ ટેબ્લેટને પ્રકાશિત કર્યું

$ 500 માટે ટેસ્લા મોડેલ એસ કેવી રીતે મેળવવી? તે મને હાસ્યાસ્પદ હાસ્યાસ્પદ લાગે છે, પરંતુ ટેસ્લા એ મોડેલ એસ માટે બાળકો જે તે રકમ માટે વેચે છે. વાસ્તવિક મોડેલ એસ દ્વારા બાળકોના સંસ્કરણની લોકપ્રિયતામાં કોઈ શંકા નથી. આ જ પ્રકારનું માર્કેટિંગ લેગો તેના તાજેતરના ઉત્પાદન – એક ફોલ્ડિંગ ટેબ્લેટ સાથે અન્વેષણ કરવાનો ઇરાદો છે. લેગો ફોલ્ડ

“ટેબ્લેટ” ને લેગો ફોલ્ડ કહેવામાં આવે છે પરંતુ વાસ્તવમાં, તેને ઇલેક્ટ્રોનિક ગેજેટ તરીકે રજૂ કરવા માટે કંઈ નથી. ટેક્નોલોજી ક્ષેત્રમાં છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયામાં ફોલ્ડબલ ફોન્સ પ્રભુત્વ ધરાવે છે. સેમસંગે પ્રથમ વખત ગેલેક્સી ફોલ્ડની ઘોષણા કરી હતી અને થોડા સમય પછી, હ્યુવેઇ મેટ એક્સ લેગો સાથે બહાર આવી હતી, જે ટોય ટુકડાઓનું ઉત્પાદન કરે છે, ગઈકાલે તેની પોતાની લેગો ફોલ્ડ લોંચ કરવા વિશે ટ્વિટ કરે છે જે 5-ઇંચની કવર ડિસ્પ્લે છે જે 11 માં રજૂ થાય છે. -ચિહ્ન પોપ-અપ સ્ટોરીબુક. આ બ્રાંડ પણ ટીકા કરે છે કે સ્ટોરીબુક અનંત સર્જનાત્મક નાટક પ્રદાન કરે છે જે બેટરીથી ક્યારેય સમાપ્ત થતું નથી. તે એટલા માટે નથી કારણ કે તે મોટી બેટરીને પેક કરે છે પરંતુ તે બૅટરીનો ઉપયોગ કરતું નથી.

એક અદભૂત 5-ઇંચનો કવર ડિસ્પ્લે 11-ઇંચની પૉપ-અપ સ્ટોરી બુકમાં આવેલો છે. અનંત સર્જનાત્મક નાટક માટે જે બેટરીથી ક્યારેય સમાપ્ત થતું નથી. pic.twitter.com/yodboV2aEK

– લેગો (@LEGO_Group) માર્ચ 4, 2019

આ પણ વાંચો: ઝિયાઓમી ફોલ્ડબલ સ્માર્ટફોનના 3 ડી રેન્ડરર્સ ડબલ ફોલ્ડિંગ ડિઝાઇન બતાવે છે

લેગો ફૉલ્ડ ગેલેક્સી ફોલ્ડ માટે $ 2,000 ની કિંમતે ટૅગ કરતાં ઓછી માત્રા 69.99 ડોલરની કિંમતે આવે છે. તે સ્પષ્ટ છે કારણ કે આ ફક્ત એબીએસ પ્લાસ્ટિકથી બનેલું રમકડું છે અને બીજું કંઈ નથી. માર્કેટિંગ વ્યૂહરચના ફક્ત ગેલેક્સી ફોલ્ડ અને અન્ય આવતા ફોલ્ડબલ ફોન્સની વધતી જતી લોકપ્રિયતા બતાવે છે.