ઝિયાઓમી બ્લેક શાર્ક 2 ગેમિંગ ફોન ફ્લેગશિપ પ્રોસેસર, ઘણી બધી RAM – ફોન એરેના સાથે જોવાય છે

ઝીઓમી બ્લેક શાર્ક હેલો

રેઝર ગેમિંગ ફોન માર્કેટમાંથી બહાર નીકળી શકે છે પરંતુ સિયાઓમી હજી પણ ખૂબ રસ ધરાવે છે. હકીકતમાં, એક નવી બેન્ચમાર્ક

જોઈ

સૂચવે છે કે ચાઈનીઝ બ્રાન્ડ પહેલેથી જ તેના ત્રીજા બ્લેક શાર્ક બ્રાન્ડેડ ઉપકરણને વિકસિત કરી રહ્યું છે.

બ્લેક શાર્ક ‘એએએ’ તરીકે સૂચિબદ્ધ, આગામી સ્માર્ટફોન મલ્ટી-કોર પરીક્ષણ પર ખૂબ જ આદરણીય 11,413 પોઇન્ટ્સ મેળવે છે. 3,516 પોઇન્ટ્સનું એકલ-કોર પરિણામ કાં તો હસવું કંઈ જ નથી.

ક્યુઅલકોમના સ્નેપડ્રેગન 845 થી ભરેલા પાછલા બે ઉપકરણોથી વિપરિત, આ સ્માર્ટફોન નવા અને વધુ શક્તિશાળી સ્નેપડ્રેગન 855 દ્વારા સંચાલિત છે. આ વિશિષ્ટ કિસ્સામાં, ચિપને 12GB RAM ની સાથે જોડવામાં આવે છે. જો કે, 8 જીબી રેમ સાથેની આવૃત્તિ પણ અપેક્ષિત છે.

નવા બ્લેક શાર્ક ગેમિંગ ફોનથી બીજું શું અપેક્ષિત છે, તે માટે ગીકબેન્ચ લિસ્ટિંગ એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇની હાજરી દર્શાવે છે. જો પાછલી રીલીઝ થવાની હોય તો પાછળના ભાગમાં ડ્યુઅલ કેમેરા સેટઅપ પણ સંભવિત છે. આશરે 4,000 એમએચની મોટી બેટરી પણ તેવી અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે.

તાજેતરમાં ઝીઓમી

પુષ્ટિ

કે જે બીજા પેઢીનું બ્લેક શાર્ક સ્માર્ટફોન માર્ગ પર હતું. કમનસીબે, કોઈ નક્કર પ્રકાશન તારીખ પ્રદાન કરવામાં આવી નથી. આગામી મહિને મૂળની એક વર્ષની વર્ષગાંઠ સાથે, જોકે, બ્લેક શાર્ક 2 કદાચ એપ્રિલના અંતમાં છાજલીઓ પર ફટકો કરશે.

ઝિયાઓમી બ્લેક શાર્ક 2 ગેમિંગ ફોન ફ્લેગશિપ પ્રોસેસર, ઘણી બધી RAM સાથે જોવાય છે