બૉરસ્સિયા ડોર્ટમંડના જોર્ડન સેંકો – ટાઇમ્સ નાઉ પર સ્થાનાંતરિત યુદ્ધમાં માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ અને પેરિસ સેઇન્ટ-જર્મૈન

બૉરસ્સિયા ડોર્ટમંડના જોર્ડન સેંકો – ટાઇમ્સ નાઉ પર સ્થાનાંતરિત યુદ્ધમાં માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ અને પેરિસ સેઇન્ટ-જર્મૈન

ટ્રાન્સફર ન્યૂઝ: બૉરસ્સિયા ડોર્ટમંડના જાડોન સૅંકો માટેના મામલામાં માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડ અને પેરિસ સેઇન્ટ-જર્મૈન

માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ પછી 100 મિલિયન પાઉન્ડ ક્લબમાં જોડાવા માટે જેડોન સેન્કો પ્રથમ અંગ્રેજ બની શકે છે અને પીએસજી 18 વર્ષની સહી માટે રેસ દાખલ કરે છે. ફોટો ક્રેડિટ: એપી

બૉરુસિયા ડોર્ટમંડ ફોરવર્ડ જેડોન સેન્કો ઉનાળાના સ્થાનાંતરણ વિંડોમાં આવે ત્યારે તરત જ માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ અને પેરિસ સેંટ-જર્મનીના 16 પ્રતિસ્પર્ધીઓની યુઇએફએ ચેમ્પિયન્સ લીગ રાઉન્ડની વચ્ચેના સંઘર્ષમાં પોતાને જોશે. ગુરુવારે છેલ્લી 16 સેકન્ડની લેગ ટાઇમાં બંને ટીમો એકબીજા સામે લડવાની તૈયારીમાં છે અને ઇંગ્લીશ યુવાનમાં રસ દાખવ્યો છે. કિશોરવયના હસ્તાક્ષર માટે 100 મિલિયન પાઉન્ડની બિડ કરવાની અફવા છે જે સેન્ચૉને પ્રથમ 100 મિલિયન અંગ્રેજી ફૂટબોલર બનાવશે.

સન્કોએ 14 ગોલ કર્યા અને બીંડ્સલિગાના નેતાઓ માટે 54 દેખાવમાં 21 વખત સહાય કરી બીવીબીની સંપત્તિ રહી છે. કિશોર વયે તાજેતરમાં જ વિશ્વ ફૂટબોલના સૌથી ગરમ નામોમાંનું એક બની ગયું છે, જેમ કે કિલિયન Mbappe, Ousmane Dembele અને અન્ય ઘણા લોકોની વચ્ચે. ડોર્ટમંડે મંગળવારે રાત્રે ટોટનેહમ હોટસપુર સામે યુસીએલમાંથી બહાર ફેંકી દીધી હતી અને તાજેતરના દિવસોમાં પુનર્જીવિત બેયર્ન મ્યુનિકને બંડ્સલિગા ટેબલની ટોચ પર પોઇન્ટ્સ મૂક્યા હતા.

18 વર્ષીય ઇંગ્લિશમેને 2007 માં માન્ચેસ્ટર સિટી યુવા ટીમમાં સ્વિચ કરવા પહેલાં 2007 માં વૉટફોર્ડ યુવકની બાજુએ તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. ત્યારબાદ સનોકોને વર્ષ 2016 પછી એક વર્ષ પછી સિટીની 18 વર્ષની બાજુમાં પ્રોત્સાહન મળ્યું જ્યાં તેણે દરેકને પ્રભાવિત કર્યા. તેના પ્રદર્શનમાં તમામ સ્પર્ધાઓમાં 33 દેખાવમાં કુલ 20 ગોલ નોંધાવ્યા. આમાં દરેકની આંખ પકડીને ડોર્ટમંડે 18 વર્ષની વયે માન્ચેસ્ટર સિટીથી ઇંગ્લિશમેનને જર્મનીમાં લઈ જવાની યોજના બનાવી હતી અને કિશોરાવસ્થા પછી કેટલાક દ્વિધાએ વધુ રમતા સમયની શોધમાં આગળ વધ્યા હતા.

જેડન સનકો માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ

એડ વુડવર્ડ સાવચેતીપૂર્વક 100 મિલિયન પાઉન્ડની બિડમાં માન્ચેસ્ટર સિટીના યુવા ઉત્પાદન માટે આગળ વધવા લાગે છે જે એલેક્સિસ સંચેઝ માટે ખરાબ સમાચાર હોઈ શકે છે. 14 મહિના પહેલા અમીરાતથી ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડ તરફ સ્થળાંતર કર્યા પછી ચિલીયન એક મોટી ફ્લૉપ રહ્યું છે અને તાજેતરમાં થયેલી ઈજા જે તેને બે મહિના માટે ફૂટબોલની કાર્યવાહીમાંથી બહાર કાઢી શકે છે તે તેના કારણને મદદ કરતી નથી. રેડ ડેવિલ્સ લાંબા સમયથી જમણેરી પાંખની શોધમાં છે અને સાંચો, સદભાગ્યે, તેમની ઉંમરથી બધી આવશ્યકતાઓને પિચ પર તેમની આંદોલન સુધી પહોંચી વળે છે.

જેડોન સાંચો પોરિસ સેઇન્ટ-જર્મનીમાં

જોકે, પીએસજી તરફ જવાનું સંભવ છે અને સંભવિત બોરુસિયા ડોર્ટમંડ મેનેજર થોમસ ટચેલ હેઠળ સેન્ચો ફેલાઈ શકે છે, જ્યારે નેમર જુનિયર અને કિલિયન Mbappe ની સાથે રમીને કોઈ પણને નુકસાન પહોંચાડશે નહીં. એડિન્સન કાવેનીની અફવાઓ શિયાળાની ટ્રાન્સફર વિંડોમાં અગાઉથી દેખાતા ફ્રેન્ચ જાયન્ટ્સને છોડીને પેરિસિયન અંગ્રેજોને તેમના આગળના ત્રણમાં વધુ મોટું નામ બનાવી શકે છે. જો કે 18 વર્ષીય ખેલાડી રમતના સમય માટે સંઘર્ષ કરી શકે છે (એક મોટો કારણ એ છે કે તેણે પેપ ગાર્ડિઓલા અને મેન્ચેસ્ટર સિટીને દિવસમાં પાછો આપ્યો) સ્ટાર સ્ટડેડ લાઇનઅપમાં.

તે જોવાનું રસપ્રદ રહેશે કે ભવિષ્યમાં ટીન ઇંગ્લીશના લોકો ક્યાં જ સમાપ્ત થાય છે, ભલે તે માન્ચેસ્ટર અથવા ફ્રેન્ચ મૂડીની લાલ બાજુ હશે કે પછી ત્રીજા પક્ષના ભૂતપૂર્વ માન્ચેસ્ટર સિટી યુવા ઉત્પાદનના હસ્તાક્ષર માટે ત્રીજી પાર્ટી જોડાઈ જશે?

લોકપ્રિય વિડિઓ