માર્ચ એક્સબોક્સ વન ગેમ પાસમાં ફક્ત કોઝ 4, ફોલ આઉટ 4 – ગેમસ્પૉટ શામેલ છે

માર્ચ એક્સબોક્સ વન ગેમ પાસમાં ફક્ત કોઝ 4, ફોલ આઉટ 4 – ગેમસ્પૉટ શામેલ છે

માઇક્રોસેસે માર્ચના પ્રથમ અર્ધભાગ દરમિયાન એક્સબોક્સ ગેમ પાસમાં આવતી અન્ય મદદરૂપ રમતોની જાહેરાત કરી છે. તમે ખુલ્લા-વિશ્વ એક્શન ફ્રેન્ચાઇઝમાં નવીનતમ સંગ્રહ કરીને, સમાપ્તિ રેખા પર રેસિંગ કરીને, સુપર-ટીમ બનાવવાની અને વતનની શોધખોળ કરીને વસંત માટે તૈયાર કરી શકો છો.

પહેલી બે રમતો, જસ્ટ કોઝ 4 અને લેગો બેટમેન 2 , 6 માર્ચના રોજ આવે છે. જસ્ટ કોઝ 4 એ સૂચિ પર તાજેતરમાં જ રીલીઝ કરવામાં આવી છે, જે ફક્ત ડિસેમ્બરમાં જ બહાર આવી છે. તે વ્યવસાયિક સરમુખત્યાર-ઉથલાવી રહેલા રીકો રોડ્રિગ્ઝની શ્રેણીમાં નવીનતમ છે, જે તમને બરફવર્ષા અને ટોર્નેડો જેવી નવી ભારે હવામાન ઘટનાઓ વચ્ચે અવિચારી વિનાશનું કારણ આપે છે. લેક્સ લુથર અને જોકરની અવરોધિત યોજનાઓમાંથી ગોથમ સિટીને બચાવવા માટે લેગો બેટમેન 2 એ અન્ય પ્રસિદ્ધ ડીસી ગુનાખોરીકારોની એક યજમાન સાથે ડાર્ક નાઈટને પાછો લાવ્યો.

પછી 14 માર્ચ, સેવા એફ 1 2018 અને ફોલ આઉટ 4 ઉમેરશે. એફ 1 વૈશ્વિક સ્તરે લોકપ્રિય રેસિંગ શ્રેણીની સત્તાવાર રમત છે અને રેસર તરીકે તમારી પ્રતિષ્ઠાને આકાર આપવામાં મદદ માટે મીડિયા ઇન્ટરવ્યૂ અને અન્ય ઇવેન્ટ્સ આપે છે. તે ફ્રેન્ચ અને જર્મન ગ્રાન્ડ પ્રિકસને રેસિંગ કૅલેન્ડર પર પાછા લાવે છે. ફોલ આઉટ 4 આરપીજી શ્રેણીમાં નવીનતમ પરંપરાગત હપતો છે, જે તમને તમારા ગુમ થયેલા પુત્રને શોધવા માટે કચરા વચ્ચેની શોધ પર મોકલવામાં આવે છે.

ત્યાં સૂચિ મહિનાના મધ્યભાગથી સમાપ્ત થાય છે, તેથી અમે માર્ચની બીજી અર્ધભાગને આવતીકાલે બીજી જાહેરાતને આવરી લે તેવી શક્યતા છે. માઇક્રોસોફટ પણ ફેબ્રુઆરી વિભાજિત .

એક્સબોક્સ ગેમ પાસ એ બધાં-તમે-કરી શકો છો સબ્સ્ક્રિપ્શન સેવા, જે 9.99 / પાઉન્ડ 8 ની માસિક ફી માટે ડાઉનલોડ કરવા માટે ડઝન સંપૂર્ણ રમતો ઓફર કરે છે. માઇક્રોસોફ્ટ સોદાને સ્વીકૃત કરવા માટે લોન્ચિંગમાં ફર્સ્ટ-પાર્ટી ગેમ્સનો સમાવેશ કરે છે , અને ફેબ્રુઆરીમાં ખેલાડીઓએ ક્રેકડાઉન 3 સુધી પહોંચાડ્યું હતું . તમે રમત પાસ રમતોની લાઇન-અપ તપાસો.

  • જસ્ટ કારણ 4 – 6 માર્ચ
  • લેગો બેટમેન 2 – 6 માર્ચ
  • એફ 1 2018 – માર્ચ 14
  • ફોલ આઉટ 4 – 14 માર્ચ

સમાચાર ટીપ મળી છે અથવા સીધા અમારો સંપર્ક કરવા માંગો છો? ઇમેઇલ news@gamespot.com