ગિટાર પેટ્રોલ – ફીટબિટના પોષણક્ષમ ન્યૂ સ્માર્ટવૉચ સ્ટ્રીપ્સ ઇન ધ બેઝિક્સ

ગિટાર પેટ્રોલ – ફીટબિટના પોષણક્ષમ ન્યૂ સ્માર્ટવૉચ સ્ટ્રીપ્સ ઇન ધ બેઝિક્સ

ગયા વર્ષે, ફીટબાઇટ વર્સા કંપનીની મોટી હિટ હતી. $ 200 સ્માર્ટવૉચ એ એપલ વૉચ અને તેના એન્ડ્રોઇડ સ્પર્ધકો કરતાં વધુ સસ્તું હતું, અને તે લોકો પાસે સ્માર્ટવેચમાં લોકો ઇચ્છતા બધા મહાન તકનીકી અને ફીટનેસ સુવિધાઓ હતાં.

હવે, ફીટબિટે વર્સા સ્માર્ટવૉચની આગામી પેઢી રીલીઝ કરી, અને મૂળ પર ભારે સુધારો કરવાને બદલે, ફિટિબિટને બદલે તેને ડાયલ કરવાનો નિર્ણય લીધો. નવી વર્સા લાઇટ એ વર્સા – સમાન કદની લગભગ સમાન છે અને તે બધા સમાન એસેસરીઝને સપોર્ટ કરે છે – પરંતુ વર્સા લાઇટ એ 60 ડોલરની સસ્તી છે. સ્વાભાવિક રીતે, ડિસ્કાઉન્ટ કેટલાક ટ્રેડઓફ્સ સાથે આવે છે: ફિટીબિટ એ કેટલીક સુવિધાઓ અને સેન્સર્સને દૂર કરી દીધી છે જે મોટા ભાગના એન્ટ્રી લેવલ સ્માર્ટવોચ વપરાશકર્તાઓને જરૂર નથી.

વર્સા લાઇટમાં વોલ્યુમ બટનો નથી અને કોઈપણ સંગીત એપ્લિકેશનોને સપોર્ટ કરતું નથી (તમે સંગીતનાં કદને સમાયોજિત કરી શકતા નથી, પરંતુ તમે ટ્રૅક / થોભો અને ટ્રૅક્સને અવગણી શકો છો). તેમાં બેરોમેટ્રિક પ્રેશર સેન્સર નથી, તેથી તમે સીડીની કેટલી ફ્લાઇટ્સ ઉતર્યા છો અથવા ઉતર્યા છો તે ચોક્કસપણે કહી શકતા નથી. અને ત્યાં કોઈ ગેરોસ્કોપ નથી, તેથી તે લપેટ્સ લૉગ કરી શકતું નથી. છેવટે, વર્સા લાઇટમાં Wi-Fi અથવા NFC કનેક્ટિવિટી નથી, તેથી તે તમારા ફોન સાથે અપડેટ્સ મેળવવા માટે ધીમું Bluetooth કનેક્શન પર વિશ્વાસ કરશે, અને તમે તમારા સ્માર્ટવોચનો ઉપયોગ કરીને વસ્તુઓ માટે ચૂકવણી કરી શકશો નહીં.

જો કે, વર્સા લાઇટ હજુ પણ કરી શકે છે: તે પગલા, હૃદય દર અને બળીને કેલરીને ટ્રૅક કરી શકે છે. તે ઊંઘને ​​ટ્રેક કરી શકે છે અને વિશિષ્ટ કસરતની અસંખ્ય, જેમ કે ચાલી રહેલ અને બાઇકિંગ. તેની પાસે ચાર દિવસની બેટરી લાઇફ છે, જે ફિટ્બીટના સ્માર્ટવોચ માટેનું એક વિશાળ વેચાણ બિંદુ છે. તે સ્માર્ટફોન સૂચનાઓ બતાવી શકે છે. અને તે વોટરપ્રૂફ છે, તેથી જ્યારે તમે સ્નાન કરો છો ત્યારે તેને કાઢવાની જરૂર નથી.

વર્સા લાઇટથી આવતા વેપાર-ધંધો કદાચ કેટલાક લોકોને બંધ કરશે – જે કિસ્સામાં ગયા વર્ષે વર્સા ચોક્કસપણે સારો વિકલ્પ છે. પરંતુ એન્ટ્રી-લેવલ સ્માર્ટવૉચ શોધતા લોકો માટે, અને પૂલમાં લોગિંગ માટે તેનો ઉપયોગ કરવાનો ઇરાદો નથી, તો ફિટબિટ વર્સા લાઇટ એ ઘન વિકલ્પ જેવું લાગે છે.

વર્સા લાઇટ હવે પ્રી-ઑર્ડર માટે ઉપલબ્ધ છે અને આ મહિનાના અંતમાં જહાજની અપેક્ષા રાખે છે.

ગિયર પેટ્રોલ પણ આગ્રહ રાખે છે:
ફીટબિટ વર્સા ($ 200)
એપલ વૉચ સિરીઝ 4 ($ 399 +)
ગાર્મિન ફોરરનર 645 સંગીત ($ 450)