પ્લેસ્ટેશન 4 ફર્મવેર 6.50 આઇઓએસ પર આધિકારિક રીતે દૂરસ્થ પ્લે લાવે છે – કોટકુ

પ્લેસ્ટેશન 4 ફર્મવેર 6.50 આઇઓએસ પર આધિકારિક રીતે દૂરસ્થ પ્લે લાવે છે – કોટકુ

IPhones અને iPads પર પ્લેસ્ટેશન 4 રમતોને રિમોટ કરવા માટે પ્રીમિયમ એપ્લિકેશન માટે ચુકવણીનાં દિવસો સમાપ્ત થઈ ગયા છે. આજે 6.50 પીએસ 4 ફર્મવેર અપડેટ કન્સોલ અને નવી પ્રસિદ્ધ PS4 રીમોટ પ્લે એપ્લિકેશન વચ્ચે રમત સ્ટ્રીમિંગને સક્ષમ કરે છે.

PlayStation 4 માલિકો આર-પ્લે જેવા એપ્લિકેશન્સ દ્વારા આઇટ્યુન્સ એપ્લિકેશન સ્ટોર પર વેચાતા લોકપ્રિય થર્ડ-પાર્ટી સૉલ્યુશન દ્વારા $ 11.99 માટે બે વર્ષ માટે iOS ઉપકરણો પર તેમના રમતોને રિમોટ કરી શકે છે. અધિકૃત PS4 રીમોટ પ્લે એપ્લિકેશન, હવે ઉપલબ્ધ છે , તે જ વસ્તુ મફતમાં કરે છે. ફક્ત એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરો, નેટવર્ક પર તમારા PS4 સાથે જોડો, અને તમે જઇ શકો છો.

એપ્લિકેશન ડિફૉલ્ટ રૂપે ઑન-સ્ક્રીન નિયંત્રણોનો ઉપયોગ કરે છે. લેન્ડસ્કેપ મોડમાં નિયંત્રણોને રમત સ્ક્રીન પર નાખવામાં આવે છે, જેમ કે અહીં મારા આઇપેડ પ્રો દ્વારા મેળવવામાં આવેલા શોટમાં જોવામાં આવ્યું છે. પોટ્રેટ મોડમાં, ડિસ્પ્લેના ઉપલા ભાગ પર રમતો, નીચે ટચ નિયંત્રણો સાથે ચાલે છે.

મારી પાસે એક સારું ઇન્ટરનેટ કનેક્શન છે, જે રમીને મને ખૂબ જ ઓછા અંતરાયનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તેમ છતાં, હું એવા રમતો રમવાની ભલામણ કરતો નથી જેને ચોકસાઇ સમયની જરૂર હોય. ઓછામાં ઓછા, તૃતીય-પક્ષ બ્લુટુથ નિયંત્રક વિના નહીં. એપ્લિકેશન રોલ-પ્લેંગ રમતો, વિઝ્યુઅલ નવલકથાઓ અને અન્ય ઓછા નિયંત્રક ગહન ભાડા માટે સંપૂર્ણ છે.

જ્યારે સોનીએ તેની બરબાદ મળી ત્યારે અમને રાખવા માટે આભાર, કિંમતી થર્ડ-પાર્ટી રિમોટ પ્લે એપ્લિકેશન્સ! તેઓ અહીંથી મેળવ્યા છે.