આકાશ અંબાણી શોલોકા મહેતા લગ્ન: રજનીકાંત નવજાત, સાઉન્ડરી અને વિષ્ણન [ફોટો] સાથે ઊભી છે – ટાઇમ્સ હવે

આકાશ અંબાણી શોલોકા મહેતા લગ્ન: રજનીકાંત નવજાત, સાઉન્ડરી અને વિષ્ણન [ફોટો] સાથે ઊભી છે – ટાઇમ્સ હવે

રજનીકાંત નવજાત, સાઉન્ડરી અને વિષ્ણન સાથે ઊભી છે!

રજનીકાંત નવજાત, સાઉન્ડરી અને વિષ્ણન સાથે ઊભી છે!

અને જુઓ કે અકસ્માત અને શૉકા મહેતાના ભવ્ય લગ્નમાં કોણે પ્રવેશ કર્યો છે! રજનીકાંત પણ નવા દંપતીને આશીર્વાદ આપવા માટે લગ્નમાં હાજરી આપી રહેલા સેલિબ્રિટીઝના બેન્ડવેગનમાં જોડાયો છે. રજનીકાંતની નવજાત પુત્રી, સોંદર્ય અને સાસુ, વિષ્ણન વેનાંગમુડી, થાલિવ સાથે લગ્ન પણ કરી હતી. સાઉન્ડરી એક રેશમ સાડીમાં ખૂબસૂરત લાગે છે અને થાલિવા આ બંને સાથે ખુબ ખુશ છે. સાઉન્ડરીએ લગ્ન અને ગાઢ મિત્રો વચ્ચે એક ખાનગી સમારંભમાં તાજેતરમાં ગાંઠ બાંધીને વિષ્ણન સાથે ગાંઠ બાંધ્યો. આ એક લગ્ન છે જે કોઈ પણ કિંમતે ચૂકી જવા માંગતો નથી. સેલિબ્રિટી લગ્નમાં તમામ ગ્લેમર અને મનોરંજન ઉમેરી રહ્યા છે અને અંદરના ફોટા અને વિડિઓઝ સાબિતી છે.

શાહરૂખ ખાન, ગૌરી , કરણ જોહરા, રણબીર કપૂર, કરીના કપૂર ખાન , પ્રિયંકા ચોપરા અને અન્ય ઘણાં સેલિબ્રિટી પણ લગ્નમાં છે. શાહરૂખના ફોટા, રણબીર, કેજો નૃત્ય, મિકાસિંહના અભિનયમાં પણ ઇન્ટરનેટને ફટકો પડ્યો છે અને પ્રશંસકોમાં તેમની ઉત્તેજના શામેલ હોઈ શકતી નથી. ઉલ્લેખનીય નથી કે, લગ્ન સ્થળે બેબોથી તમારી આંખો દૂર કરવી મુશ્કેલ બનશે. અમ્બેનીઓએ તેમના પરિવાર અને દરેકને માટે થીમ તરીકે ગુલાબી પસંદ કર્યું છે, લગ્નથી જ વરરાજાના વરની કન્યાને ગુલાબી બનાવવાની છે.

રજનીકાંતની આ ચિત્રો અને વિડિયોને તેની પુત્રી અને સાસુ સાથે અહીં લગ્નની તપાસ કરો.

અહીંથી લગ્નના વધુ અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે રહો.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

લોકપ્રિય વિડિઓ