વીકલોંગ નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પ્રમોશન – બિઝનેસ વાયર સાથે મારિયો ડે 2019 ઉજવો

વીકલોંગ નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પ્રમોશન – બિઝનેસ વાયર સાથે મારિયો ડે 2019 ઉજવો

રેડમોન્ડ, વૉશ .– ( ) – વાહ-હૂ! તે મારિયો ડે માટે લગભગ સમય છે! દર વર્ષે, લોકો 10 માર્ચ, ઉર્ફે Mar10 ડે પર મશરૂમ કિંગડમ, મારિયો, ના Mustached હીરો ઉજવણી કરે છે. આ વર્ષના ઉજવણી માટે, નિન્ટેન્ડો નિન્ટેન્ડો સ્વિચ સિસ્ટમ માટે પસંદગીના મારિયો રમતો પર વિશેષ સોદો ઓફર કરે છે. રવિવાર, 10 માર્ચ, અને શનિવાર, 16 માર્ચ વચ્ચે, મશરૂમ કિંગડમની બહારના કોઈ પણ વ્યક્તિએ નિન્ટેન્ડો સ્વિચ સિસ્ટમ્સ પસંદ કરી શકો છો અને માત્ર $ 329.98 ની રિટેલ કિંમત સૂચવેલી રીટેલ કિંમત માટે મારિયોની પસંદગી કરતી પાંચ પસંદગીની રમતોમાંથી એક કરી શકો છો. તે 30 ડોલરની બચત છે, જે રમતોમાંની એકથી 50 ટકા ઓછી છે.

લોકો જે પહેલાથી નિન્ટેન્ડો સ્વિચ ધરાવે છે તે હજી પણ પ્રમોશનનો લાભ લઈ શકે છે, કારણ કે તેઓ નિન્ટેન્ડો ઇશૉપમાં જ પાંચ મારિયો રમતો માટે માત્ર $ 39.99 દરેક માટે રિડિમ લેવા ભાગીદારીના છૂટક સ્ટોર્સ અથવા રિટેઇલર વેબસાઇટ્સથી ડિજિટલ ડાઉનલોડ કોડ ખરીદી શકે છે. નિન્ટેન્ડો ઇશોપથી ડાઉનલોડ કરેલી રમતો સીધા જ નિન્ટેન્ડો સ્વિચ સિસ્ટમ પર જ રહે છે, તેથી તે ગેમર્સ માટે આદર્શ છે જે એક જ સ્થાને તેમની બધી રમતો ઇચ્છે છે, કારણ કે રમત કાર્ડ્સને ચલાવવાની જરૂર નથી.

પ્રમોશનમાં દર્શાવવામાં આવેલા પાંચ મારિયો રમતો, જે બધા આનંદી અનુભવો આપે છે જે સમગ્ર પરિવાર દ્વારા મળી શકે છે, આ છે:

  • સુપર મારિયો પાર્ટી , ચાર ખેલાડીઓ સુધી એક ઉગ્ર પાર્ટી ગેમ. 80 થી વધુ મનોરંજક નવી મિનિમેમ્સ શ્રેણીબદ્ધ ક્લાસિક અક્ષરો તરીકે ચલાવો.
  • સુપર મારિયો ઓડિસી , એકથી બે ખેલાડીઓ માટે વૈશ્વિક ગ્લોબ-ટ્રૉટિંગ 3D સાહસ. ઓબ્જેક્ટો, પ્રાણીઓ અને દુશ્મનોને નિયંત્રિત કરવા માટે તેમના નવા સાથી કેપીનો ઉપયોગ કરીને, પાવર પાવર ચંદ્ર એકત્રિત કરવા માટે મારિયો અનેક સર્જનાત્મક રાજ્યોની શોધ કરે છે.
  • મારિયો કાર્ટ 8 ડિલક્સ , મલ્ટિપ્લેયર હાઇ સ્પીડ રેસર. મારિયો, લુઇગી, પ્રિન્સેસ પીચ, બોસર, અને લિજેન્ડ ઓફ ઝેલ્ડા સિરીઝ અને સ્પ્લટૂનની ઇંકલીંગ્સ જેવી આઇકોનિક અક્ષરોનો ઉપયોગ કરીને રંગબેરંગી ટ્રેક દ્વારા રેસ મિત્રો.
  • મારિયો ટૅનિસ એસિસ , મલ્ટિપ્લેયર સ્પોર્ટસ ગેમ. બહુવિધ મોડ્સમાં ઝડપી-પેસ્ડ ટેનિસ મેચમાં મિત્રો સાથે સ્થાનિક અથવા ઑનલાઇન રમો.
  • ન્યૂ સુપર મારિયો બ્રધર્સ યુ ડિલક્સ , 164 સર્જનાત્મક અને પડકારરૂપ સ્તરો સાથે મલ્ટિપ્લેયર સાઇડ-સ્ક્રોલિંગ પ્લેટફોર્મર.

અમેરિકાના સિનિયર વાઈસ પ્રેસિડન્ટ, સેલ્સ અને માર્કેટીંગના નિન્ટેન્ડોએ જણાવ્યું હતું કે, નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પરના સૌથી વધુ લોકપ્રિય મારિયો રમતોને બદલે મારિયો ડે ઉજવવાનો વધુ સારો રસ્તો છે. “આ પ્રમોશન એવા ગ્રાહકો માટે એક સરસ વિકલ્પ છે જે નિન્ટેન્ડો સ્વિચ અને મૂલ્ય કિંમતે કેટલીક હિટ રમતો પસંદ કરવા માંગે છે.”

નિન્ટેન્ડો સ્વિચ સિસ્ટમ + એક મારિયો રમત પ્રમોશન ભાગ લેનારા રિટેઇલર્સ પર સ્ટોર અને ઑનલાઇન ઉપલબ્ધ હશે, જ્યારે વ્યક્તિગત મારિયો ગેમ વેચાણ ભાગ લેનારા રિટેલર્સ માટે અનન્ય છે જે ડિજિટલ ડાઉનલોડ કોડ્સ વેચે છે. પ્રમોશન વિશે વધુ માહિતી માટે, ભાગ લેનારા રિટેલર્સની સૂચિ સહિત, https://www.nintendo.com/games/sales-and-deals ની મુલાકાત લો.

નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પ્રમોશન ઉપરાંત, પ્રશંસકો મશરૂમ કિંગડમમાંથી દરેકના મનપસંદ ભૂમિ-સ્ટૉમિંગ સુપરસ્ટાર દ્વારા પ્રેરિત કેટલાક ઠંડુ પુરસ્કારો માટે તેમના માઇન નિન્ટેન્ડો પોઈન્ટ્સને રીડિમ કરી શકે છે. મારિયોનો મોટો દિવસ ઉજવવા માટે, માઇન નિન્ટેન્ડો માર્ચ કૅલેન્ડર અને મારિયો ડે વૉલપેપર્સ ઓફર કરે છે. લોકો માટે પોતાની જાતને મારિયો ડે પાર્ટી ફેંકવાની પ્રેરણા આપવા માટે, મારિયો-થીમ આધારિત આમંત્રણ અને બિંગો કાર્ડ્સ પણ ઉપલબ્ધ છે, તેમજ થીમ આધારિત એન્વલપ્સ નિન્ટેન્ડો ઇશોપ કાર્ડ્સને પકડવા માટે સંપૂર્ણ છે – તેઓ મોટી પાર્ટી ભેટો બનાવે છે! ઉપલબ્ધ તમામ નિન્ટેન્ડો પુરસ્કારો વિશે વધુ માહિતી માટે, https://my.nintendo.com/news/497ab609320d0e9d ની મુલાકાત લો.

હવે નિન્ટેન્ડો સ્વિચ પસંદ કરવાનો એક સરસ સમય છે. 1,000 થી વધુ રમતોની વર્તમાન લાઇબ્રેરી ઉપરાંત, નિન્ટેન્ડોએ તાજેતરમાં 2019 માં નિન્ટેન્ડો સ્વિચમાં આવતી ઘણી વિશિષ્ટ રમતો અને અનુભવોની વિગતવાર માહિતી આપી હતી, જેમાં 29 મી માર્ચના રોજ, સુપર મારિયો મેકર 2 , 29 ના રોજ નિન્ટેન્ડો સ્વિચ, યોશીના ક્રાફ્ટ્ડ વર્લ્ડ પર પ્રથમ યોશી રમતનો સમાવેશ થાય છે. અને ફાયર પ્રતીક: જુલાઇ 26 ના રોજ ત્રણ ઘરો , અન્ય ઘણા લોકોમાં.

યાદ રાખો કે નિન્ટેન્ડો સ્વિચમાં પેરેંટલ કંટ્રોલ્સ છે જે પુખ્તોને તેમના બાળકો ઍક્સેસ કરી શકે તે સામગ્રીને સંચાલિત કરવા દે છે. અન્ય સુવિધાઓ વિશે વધુ માહિતી માટે, https://www.nintendo.com/switch/ ની મુલાકાત લો.

નિન્ટેન્ડો વિશે : ક્યોટો, જાપાનના ઇન્ટરેક્ટિવ મનોરંજનની રચનામાં વિશ્વવ્યાપી અગ્રણી, નિન્ટેન્ડો સ્વીચ સિસ્ટમ અને પોર્ટેબલ સિસ્ટમ્સના નિન્ટેન્ડો 3DS કુટુંબ માટે હાર્ડવેર અને સૉફ્ટવેરનું નિર્માણ કરે છે અને તેનું બજારો બનાવે છે. 1983 થી, જ્યારે તેણે નિન્ટેન્ડો એન્ટરટેઇનમેન્ટ સિસ્ટમ લોંચ કર્યું, ત્યારે નિન્ટેન્ડોએ વૈશ્વિક સ્તરે 4.7 બિલિયનથી વધુ વિડિઓ ગેમ્સ અને 740 મિલિયનથી વધુ હાર્ડવેર એકમો વેચ્યા છે, જેમાં નિન્ટેન્ડો સ્વિચ અને નિન્ટેન્ડો 3DS કુટુંબની સિસ્ટમ તેમજ રમત બોય , ગેમ સહિત બોય એડવાન્સ, સિસ્ટમ્સના નિન્ટેન્ડો ડીએસ કુટુંબ, સુપર એનઈએસ , નિન્ટેન્ડો 64 , નિન્ટેન્ડો ગેમક્યુબ , Wii અને Wii U સિસ્ટમ્સ. તેણે ઉદ્યોગના ચિહ્નો પણ બનાવ્યાં છે જે જાણીતા બની ગયા છે, ઘરનાં નામો જેમ કે મારિયો, ગધેડો કોંગ, મેટ્રોઇડ, ઝેલ્ડા અને પોકેમોન. રેડમોન્ડ, વૉશમાં સ્થિત અમેરિકાના નિન્ટેન્ડો ઓફ અમેરિકા ઇન્કની પૂર્ણ માલિકીની પેટાકંપની, અમેરિકામાં નિન્ટેન્ડોના ઓપરેશન્સ માટે મુખ્ય મથક તરીકે સેવા આપે છે. નિન્ટેન્ડો વિશે વધુ માહિતી માટે, કૃપા કરીને કંપનીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો https://www.nintendo.com/ .

સંપાદકો માટે નોંધ: નિન્ટેન્ડો પ્રેસ સામગ્રી https://press.nintendo.com પર ઉપલબ્ધ છે, પાસવર્ડ-સુરક્ષિત સાઇટ. પ્રવેશ મેળવવા માટે, કૃપા કરીને સાઇટ પર નોંધણી કરો.