સ્નેપડ્રેગન 855 સાથે ઓપ્પો ફોન, એસટીસી, ફુલ-એચડી + એન્ટ્રુ પર સ્ક્રીન સર્ફેસ – ગેજેટ્સ 360

સ્નેપડ્રેગન 855 સાથે ઓપ્પો ફોન, એસટીસી, ફુલ-એચડી + એન્ટ્રુ પર સ્ક્રીન સર્ફેસ – ગેજેટ્સ 360

ક્યુઅલકોમના સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી સાથેનો રહસ્યમય ઓપ્પો ફોન બેન્ચમાર્ક વેબસાઇટ એન્ટ્યુટુ પર દેખાયો છે. ઓપ્પો વી.પી. બ્રાયન શેનએ જાહેર કર્યું કે કંપનીનો આગામી ફ્લેગશિપ ફોન સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી સાથે આવશે. એક્ઝિક્યુટિવે એમ પણ જણાવ્યું હતું કે હેન્ડસેટ 10x હાઇબ્રિડ ઓપ્ટિકલ ઝૂમ કેમેરા સાથે આવશે. ચીની કંપનીએ ગયા વર્ષે બાર્સેલોનામાં મોબાઇલ વર્લ્ડ કોંગ્રેસ (MWC) 2019 માં તેની 10x લોસલેસ ઝૂમ સ્માર્ટફોન કેમેરા તકનીકની રજૂઆત કરી હતી. એવી ધારણા છે કે કંપની દ્વારા આગામી ફ્લેગશિપ ઑપ્પો શોધો ઝેડ કહેવાશે.

યાદી પર Antutu વેબસાઈટ દર્શાવે છે Oppo મોડેલ નંબર OP46C3 સાથે ઉપકરણને. તે જણાવે છે કે એક સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી છે, જેમાં 8 જીબી રેમ અને 256 જીબી ઓનબોર્ડ સ્ટોરેજ છે. સંપૂર્ણ મોડેલ (2340×1080 પિક્સેલ્સ) ડિસ્પ્લે ધરાવતું નવું મોડેલ પણ ઉલ્લેખિત છે.

મૂળભૂતો ઉપરાંત, એન્ટ્યુટી સૂચિ બતાવે છે કે ફોનમાં 16-મેગાપિક્સલનો સેલ્ફ કૅમેરો અને 12-મેગાપિક્સલનો પાછળનો કૅમેરો છે. બાદમાં 48-મેગાપિક્સલનો સેન્સર 4-ઇન-1 પિક્સેલ ટેક્નોલૉજી હોઈ શકે છે – જે વિવો V15 પ્રો પર તાજેતરમાં દર્શાવવામાં આવ્યું હતું તેના જેવું જ કંઈક. તદુપરાંત, ઍન્ટ્યુટુ સૂચિ બતાવે છે કે અનપૉન્સ્ડ ઓપ્પો ડિવાઇસને 3,65,246 પોઇન્ટ્સનો સ્કોર મળ્યો હતો.

અમે ઉલ્લેખ કર્યો છે તેમ, ઓપપ્પો વી.પી. બ્રાયન શેને કંપનીના નવા ફ્લેગશિપ ફોનની ચાવીરૂપ વિશિષ્ટતાઓને સમર્થન આપ્યા પછી નવીનતમ રજૂઆત થઈ. શેનએ જણાવ્યું હતું કે ફોનમાં સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી, 10x હાઇબ્રિડ ઝૂમ કેમેરા અને 4,065 એમએએચ બેટરી હશે.

ભૂતપૂર્વ વેઇબો પોસ્ટમાં શેનને આ વર્ષે એપ્રિલમાં નવી ઓપપો ફ્લેગશીપ શરૂ કરવામાં આવશે તેવી ટીકા થઈ હતી.

Oppo Find X ના અનુગામી – ઓપ્પો ઝેડ ઝેડ તરીકે કંપની દ્વારા આગામી ફ્લેગશીપ આવી શકે છે. ગયા મહિને મોનિકર પર ટ્રેડમાર્ક એપ્લિકેશનનો સંકેત આપ્યો હતો .