હ્યુન્ડાઇ ગ્રાન્ડ આઇ 10, એલિટ આઇ 20, ક્રેટા અને હવે સબ્સ્ક્રિપ્શન પર વધુ ઉપલબ્ધ છે! – CarToq.com

હ્યુન્ડાઇ ગ્રાન્ડ આઇ 10, એલિટ આઇ 20, ક્રેટા અને હવે સબ્સ્ક્રિપ્શન પર વધુ ઉપલબ્ધ છે! – CarToq.com

હ્યુન્ડાઇ, ભારતનું બીજુ સૌથી મોટું ઉત્પાદક લીઝ પર કાર ઓફર કરે છે. દક્ષિણ કોરિયાની ઓટોમોબાઈલ કંપનીએ રેવવ સાથેની ભાગીદારીની જાહેરાત કરી અને હ્યુન્ડાઇ ઇન્ડિયાના કાફલાની તમામ કાર સબ્સ્ક્રિપ્શન માટે ઉપલબ્ધ છે. નવું મોડેલ ગ્રાહકોને સેવા ખર્ચ વિશે ચિંતા કર્યા વગર વાહનની માલિકીનો આનંદ માણશે. આ ક્ષણે, હ્યુન્ડાઇ માત્ર મુખ્ય શહેરોમાં પાઇલોટ પ્રોજેક્ટ તરીકે સબ્સ્ક્રિપ્શન સેવાઓ પ્રદાન કરશે. દિલ્હી એનસીઆર, મુંબઈ, કોલકાતા, પુણે, બેંગલોર અને હૈદરાબાદમાં છ શહેરો સેવા આપશે.

2019 હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા

નવી સેવા ગ્રાહકોને ઓછામાં ઓછા 12 મહિના અને મહત્તમ 48 મહિનાની સબ્સ્ક્રિપ્શન પસંદ કરવાની મંજૂરી આપશે. 12 મહિનાની સબ્સ્ક્રિપ્શન પછી, ગ્રાહકો વાહન ખરીદવા માટે લાયક બનશે. જો કે, સબ્સ્ક્રિપ્શન સેવાઓનો લાભ લેવાના 48 મહિના પછી, ગ્રાહકોને નવા ભાડા અથવા વાહન ખરીદવું પડશે. ગ્રાહકો કે જેઓ એક-વર્ષ અથવા વધુ સબ્સ્ક્રિપ્શન પસંદ કરી રહ્યાં છે તેઓ હ્યુન્ડાઇ મુજબ ચોક્કસપણે નવી કાર મેળવશે.

હ્યુન્ડાઇ મોટર ઇન્ડિયા લિમિટેડના સેલ્સ એન્ડ માર્કેટિંગના સિનિયર ડિરેક્ટર શ્રી એસ. જે.એ.એ જણાવ્યું હતું

અમે હાલમાં ભારતીય ગતિશીલતાના લેન્ડસ્કેપ વિશે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છીએ અને મહાન સંભાવનાઓની પૂર્તિ કરીએ છીએ. આ વ્યૂહાત્મક જોડાણ આજની સહસ્ત્રાબ્દિ ગ્રાહકો માટે હ્યુન્ડાઇના વૈવિધ્યસભર પ્રોડક્ટ ઑફરિંગનો અનુભવ કરશે જે તેમના વ્યક્તિત્વ સાથે મિશ્રણ કરશે. ભારતીય ગ્રાહકો અને પ્રગતિશીલ ટેક-સંચાલિત ગતિશીલતા સોલ્યુશન્સની ઊંડી સમજણ સાથે, અમારું લક્ષ્ય ન્યુ એજ ઇન્ડિયન માટે નવું બજાર બનાવવું છે.

હ્યુન્ડાઇના જણાવ્યા અનુસાર ગ્રાહકોને નવી સબ્સ્ક્રિપ્શન મેળવવા માટે શૂન્ય ડાઉન પેમેન્ટ ચૂકવવા પડશે. જો કે, કારના પ્રથમ વર્ષનાં વીમા ગ્રાહક દ્વારા ચુકવવા પડશે. પછીના વર્ષોમાં પણ વીમા ગ્રાહકો દ્વારા ઉભા થવું પડશે. તે પણ ધ્યાનમાં લેવું જોઈએ કે વાહનો વાણિજ્યિક નંબર પ્લેટ લઈ જશે અને વ્હાઇટ પ્રાઇવેટ નંબર પ્લેટ નહીં. જ્યારે ગ્રાહક રાજ્યની સરહદો પાર કરશે ત્યારે તે અસર કરશે. દરેક વાણિજ્યિક વાહનને એન્ટ્રી પર રાજ્ય કર ચૂકવવાનો રહે છે અને તે ગ્રાહકો દ્વારા પણ ચૂકવણી કરવી પડશે. જો કે, હ્યુન્ડાઇ અથવા રેવ્વ પાડોશી રાજ્યો માટે વાહન સાથે પ્રિ-પેઇડ કર પ્રદાન કરશે જો તે જાણીતું નથી.

હ્યુન્ડાઇએ સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ માટે સત્તાવાર રીતે જાહેરાત કરી નથી, પરંતુ હ્યુન્ડાઇ સેન્ટ્રો મેગ્ના ચલ માટે રેવની સત્તાવાર વેબસાઇટની નવી કાર લીઝની વિગતો અનુસાર ગ્રાહક રૂ. પ્રથમ બાર મહિના માટે 15,790. 13 થી 48 મહિના સુધી, માસિક સબ્સ્ક્રિપ્શન કિંમત રૂ. 13.390 / મહિનો. સમગ્ર 48 મહિના માટે કુલ માલિકી ખર્ચ લગભગ રૂ. 6.73 લાખ દિલ્હીમાં રસ્તાની નવી હ્યુન્ડાઇ સેન્ટ્રોની અંદાજિત કિંમત લગભગ રૂ. 5.13 લાખ ઑન-રોડ ભાવમાં વીમો અને રસ્તાની કર શાખાનો સમાવેશ થાય છે. આ સિવાય, ગ્રાહક સર્વિસિંગ સમાવતા સુનિશ્ચિત જાળવણી ખર્ચ ચૂકવશે.

એ જ રીતે, હ્યુન્ડાઇ એલિટ આઇ 20, જે બજારમાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે તે પણ સબ્સ્ક્રિપ્શન પર ઉપલબ્ધ છે. સ્પોર્ટઝ મેન્યુઅલ પેટ્રોલ વર્ઝન રૂ. પ્રથમ 12 મહિના માટે રૂ. 22,690 અને રૂ. આગામી મહિનાઓ માટે 48 મહિનાની સ્પર્ધા સુધી 16,690. ઉપરાંત, વીમા પ્રીમિયમ માટે રૂ. 37,928 કે જે પ્રથમ મહિના માટે ચુકવણી કરવી પડશે. દિલ્હીમાં એલિટ આઈ -120 ની સમાન આવૃત્તિ રૂ. 8.2 લાખ, ઑન-રોડ, દિલ્હી. સરખામણીમાં, 48-મહિનાની સબ્સ્ક્રિપ્શન તમને રૂ. 8.73 લાખ

હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા, જે સેગમેન્ટમાં રૂ. 11.64 લાખ, રસ્તા પર. આ ઇ પ્લસ 1.4 ડીઝલ એન્જિન સંસ્કરણની કિંમત છે. સબ્સ્ક્રિપ્શન ચાર્જ ખૂબ સીધી છે. રેવ્વે વેબસાઇટ મુજબ, પ્રથમ 12 મહિના માટે ગ્રાહકને રૂ. પ્રથમ 12 મહિના માટે દર મહિને 29,790 રૂપિયા અને રૂ. 24,590 પોસ્ટ 48 મહિના સુધી. ત્યાં વધારાની વીમા ખર્ચ છે જે ગ્રાહકને રૂ. પ્રથમ વર્ષ માટે 56,994. વીમા વિના કુલ સબ્સ્ક્રિપ્શન ખર્ચ રૂ. 12.43 લાખ