હ્યુવેઇએ કેટલાક પ્રભાવશાળી ઝૂમ ફોટાઓ સાથે તેની P30 ટીઝર ઝુંબેશ ચાલુ રાખી – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

હ્યુવેઇએ કેટલાક પ્રભાવશાળી ઝૂમ ફોટાઓ સાથે તેની P30 ટીઝર ઝુંબેશ ચાલુ રાખી – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

હ્યુઆવેની આગામી પી 30 અને પી 30 પ્રો ફ્લેગશિપ છેલ્લા કેટલાક મહિનાથી ડાબે અને જમણે લીક થઈ રહી છે. એટલું જ નહીં, વાસ્તવમાં, પ્રો વેરિઅન્ટને હાથ પરના ફોટાઓના ઓછામાં ઓછા બે સેટમાં પણ જોવામાં આવે છે, જ્યારે પછીનો એક મીડિયા આઉટલેટમાંથી આવે છે , તે છાપ સાથે પૂર્ણ થાય છે.

હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ
હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ

તેમ છતાં, અમારી પાસે હજુ પણ નવી ફ્લેગશીપ – તેના પેરિસ્કોપ ઝૂમ કૅમેરાની સ્પૉટલાઇટ સુવિધા વિશેની થોડી પુષ્ટિ માહિતી છે. અમારા ફોટાઓ પણ છે, જેમ કે બાર્સેલોનાથી 5x ઝૂમ અથવા હ્યુવેઇ દ્વારા પ્રકાશિત ચંદ્રની એક ફોટો, પોતાને P30 અને તેના નવા પેરીસ્કોપ સ્નેપર માટે ચોક્કસપણે જવાબદાર ઠેરવી શકાતું નથી.

હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ
હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ

હ્યુઆવેઇ અને વધુ ખાસ કરીને, સીઇઓ યુ ચેન્ગડોંગ, ફરીથી # રેઇટાઇટ ધારાઓના માર્કેટિંગ ઝુંબેશને ચાલુ રાખીને સોશિયલ મીડિયા લઈ રહ્યા છે. અમારી પાસે આ સમયે તાજી સામગ્રી સત્તાવાર બેનરોનો સમૂહ ધરાવે છે, જેમાં મૂળમાં ફેબ્રુઆરીમાં પાછો ફર્યો હતો , જેમાં પોરિસમાં 26 માર્ચના રોજ P30 સિરીઝ લોંચ ઇવેન્ટની જાહેરાત કરવામાં આવી હતી.

હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ
હુવેઇ પી 30 પોસ્ટર્સ

કમનસીબે, અગાઉની લીક્સની જેમ જ, અમે ખરેખર ખાતરીપૂર્વક કહી શકતા નથી કે આ બેનરોમાં ઉપયોગમાં લેવાતા ફોટાઓ Huawei P30 ના નવા પેરીસ્કોપ ઝૂમ કૅમેરાથી સીધું લેવામાં આવે છે. કેટલાક ઝૂમવાળા વિસ્તારો ચોક્કસપણે વાસ્તવિક મોબાઇલ સ્ટિલ્સ હોવા માટે પૂરતા પ્રમાણમાં અધિકૃત દેખાય છે, જ્યારે સ્કીઅર મિડ-એર અને ઇરપિંગ જ્વાળામુખી જેવા અન્ય લોકો ખરેખર તે બધા વિશ્વાસપાત્ર નથી. લીક્સ મુજબ, અમે 5x ઓપ્ટિકલ અને હ્યુઆવેઇના નવા કૅમેરાથી 10x “હાઇબ્રિડ” ઝૂમ આઉટ કરવાની અપેક્ષા રાખીએ છીએ.

બ્લેક માં હુવેઇ પી 30 પ્રો બ્લેક માં હુવેઇ પી 30 પ્રો ટ્વાઇલાઇટમાં હુવેઇ પી 30 પ્રો ટ્વાઇલાઇટમાં હુવેઇ પી 30 પ્રો ઓરોરામાં હુવેઇ પી 30 પ્રો ઓરોરામાં હુવેઇ પી 30 પ્રો
બ્લેક, ટ્વાઇલાઇટ, ઓરોરામાં હુવેઇ પી 30 પ્રો

રેન્ડર પણ પી 30 પ્રો પાછળના કુલ ચાર કેમેરા અને વેનીલા P30 પર ત્રણ દોરે છે – વધારાની એક ટોફ સેન્સર હોઈ શકે છે. OLED પેનલ્સ, ઓછી ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ વાચકો અને પાણી ડ્રોપ સ્ટાઇલ ઉત્તમ બંને સાથે અપેક્ષિત છે. પ્રો પર ફ્લેવ 6.5-ઇંચ અને નિયમિત પી 30 પર ફ્લેટ 6.1-ઇંચ. આગામી પે 30 ડ્યુઓની અપેક્ષાઓની સૂચિ પર પણ કિરીન 980 ચિપસેટ પરિચિત છે, સંભવતઃ કંપનીના બલોંગ 5000 5 જી મોડેમ સાથે જોડાયેલી છે. આશા છે કે 40W ઝડપી ચાર્જિંગ, તેમજ.

સોર્સ (ચાઇનીઝમાં)