એપલ 25 મી માર્ચના ઇવેન્ટની પુષ્ટિ કરે છે, નવી ટીવી સેવા – ધ વેર્જની જાહેરાત કરવાની અપેક્ષા છે

એપલ 25 મી માર્ચના ઇવેન્ટની પુષ્ટિ કરે છે, નવી ટીવી સેવા – ધ વેર્જની જાહેરાત કરવાની અપેક્ષા છે

એપલે સત્તાવાર રીતે પુષ્ટિ આપી છે કે તે 25 મી માર્ચે એક ઇવેન્ટ યોજશે જ્યાંથી તેની લાંબી અફવાવાળી ટીવી સ્ટ્રીમિંગ અને એપલ ન્યૂઝ સબ્સ્ક્રિપ્શન સેવાઓની જાહેરાત કરવાની અપેક્ષા છે.

હંમેશની જેમ, આમંત્રણ પાસે જવાની ઘણું જરૂર નથી, પરંતુ એનિમેટેડ કાઉન્ટડાઉન જીઆઇએફ અને “ઇટ્સ શો ટાઇમ” ટેગ એ સંકેત આપે છે કે નવી ટીવી સેવા મોટી ભૂમિકા ભજવશે. માર્ચના અંતમાં એક ઇવેન્ટની અફવાઓ ગયા મહિને શરૂ થઈ હતી, જેમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે કંપની ખાસ કરીને સેવાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. તેમ છતાં, હંમેશાં એવી તક મળે છે કે અમે સુધારેલી એરપોડ્સ, નવી એન્ટ્રી-લેવલ આઇપેડ અને લાંબી વિલંબિત એરપાવર વાયરલેસ ચાર્જિંગ પેડની અપેક્ષિત ઘોષણાઓ જોઈ શકીએ.

એપલે આ ઇવેન્ટ માટે આ ટેગલાઇનનો ઉપયોગ કર્યો તે પ્રથમ વખત નથી: કંપનીએ સૌપ્રથમ સપ્ટેમ્બર 2006 ની ઇવેન્ટ માટે તેનો ઉપયોગ કર્યો હતો જ્યાં તેણે જાહેરાત કરી હતી કે તે આઇટ્યુન્સ પર મૂવીઝ ઓફર કરવાનું પ્રારંભ કરશે, સાથે સાથે આઇટીવીના પ્રથમ ભાગ સાથે (જે હશે 2007 માં રિલીઝ થતાં એપલ ટીવીનું નામ અપાયું હતું). તે આવનારી ઇવેન્ટ માટે ચોક્કસપણે ફીટિંગ ટીઝર છે. 2006 માં, અમે તેના ઉપકરણોને વિસ્તૃત કરવા માટે એપલના મીડિયા ઑફરિંગને ફરી જોઈ શકીએ છીએ.

ટીવી સેવાની સાથે, જે આ વસંત પછી લોન્ચ કરવા માટે અફવા છે, એપલ પણ તેની એપલ ન્યૂઝ સબ્સ્ક્રિપ્શન સેવાને લટકાવવાની અપેક્ષા રાખે છે. ઍપલ ન્યૂઝ સર્વિસીસ એક અનુકૂળ સ્થળે મેગેઝિન અને સબ્સ્ક્રિપ્શન અખબારો માટે નેટફ્લક્સ-સ્ટાઇલ બંડલ ઓફર કરશે. ધ વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલની પ્રારંભિક રિપોર્ટમાં સંકેત આપવામાં આવ્યું છે કે એપલને વાટાઘાટોમાં મુશ્કેલી આવી રહી છે , કારણ કે સર્વિસમાંથી આવકમાં 50 ટકાનો ઘટાડો થયો છે.