જુઓ: વરૂણ ધવન, મુંબઈમાં 'કાલંક' ટીઝર લોન્ચ માટે રસ્તો મુંબઈ, આલિયા ભટ્ટ અને સમગ્ર કાસ્ટ – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

જુઓ: વરૂણ ધવન, મુંબઈમાં 'કાલંક' ટીઝર લોન્ચ માટે રસ્તો મુંબઈ, આલિયા ભટ્ટ અને સમગ્ર કાસ્ટ – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

અત્યંત અપેક્ષિત મલ્ટિ-સ્ટારર ‘

કાલંક

‘તેની શરૂઆતથી અત્યાર સુધીમાં પ્રસિદ્ધિની શરૂઆત થઈ રહી છે અને ફિલ્મના નિર્માતાઓ ખાતરીપૂર્વક જાણે છે કે કેવી રીતે પ્રેક્ષકોને તેમની સ્ક્રીનો પર ગુંદર રાખવામાં આવે છે, વધુ માટે ભૂખ્યા. પોસ્ટર્સની શ્રેણી સાથે પ્રશંસકોને ટીઝ કર્યા પછી, જે નજીકથી જોવાનું છે

વરુણ ધવન

,

અલીયા ભટ્ટ

,

માધુરી દીક્ષિત

, સોનાક્ષી સિંહા, આદિત્ય રોય કપૂર,

સંજય દત્ત

અને તેમના પાત્રો, આ સમયગાળાના નાટકોના નિર્માતાઓ મંગળવારે બપોરે એક ભવ્ય લોન્ચ સમારંભમાં ટીઝર ટ્રેલરને મુક્ત કરશે, જેમાં સમગ્ર દિગ્દર્શક અભિષેક વરમનની હાજરીમાં હાજરી આપશે.

અગ્રણી વ્યક્તિ, વરુણ, લોનનમાં તેના પછીના ‘સ્ટ્રીટ ડાન્સર 3D’ માટે શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે, તેણે ભવ્ય લોંચમાં ભાગ લેવા માટે સમયસર ઘર બનાવવા માટે ફ્લાઇટ પર ઉભો થયો. તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર લઈને, તારોએ પોતાની જાતને એક વિડિઓ શેર કરી, જે ફિલ્મના ટીઝરને રજૂ કરવા માટે ખૂબ ઉત્સાહિત છે, તે કહે છે, તે તેના હૃદયની નજીક છે.

40 માં સેટ, ‘કાલંક’ યશ જોહર અને તેના પુત્ર દ્વારા કલ્પના કરવામાં આવી હતી,

કરણ જોહર

તેને ઉત્પન્ન કરીને વાસ્તવિકતા બનાવે છે.

આ ‘સ્ટુડન્ટ ઑફ ધ યર’, ‘હમ્પ્ટી શર્મા કી દુલ્હનિયા’ અને ‘બદરીનાથ કી દુલ્હનિયા’ જેવા બ્લોકબસ્ટર્સમાં મળીને કામ કર્યા પછી આિયા અને વરુણના ચોથા સહયોગમાં પણ હશે. તે મોટી સ્ક્રીન પર સંજય અને માધુરીને ફરીથી જોડી દેશે, જે કંઇક જોવા માટે આતુરતાથી રાહ જોશે.