ભારતમાં ઉપલબ્ધ બ્લેકબેરી પાવર વાયરલેસ ચાર્જિંગ પૅડ હવે ઉપલબ્ધ છે, રૂ. 2,499 – એનડીટીવી

ભારતમાં ઉપલબ્ધ બ્લેકબેરી પાવર વાયરલેસ ચાર્જિંગ પૅડ હવે ઉપલબ્ધ છે, રૂ. 2,499 – એનડીટીવી

BlackBerry Power Wireless Charging Pad Now Available in India, Priced at Rs. 2,499

બ્લેકબેરી વાયરલેસ ચાર્જર પાસે 5W ની આઉટપુટ છે

બજારમાં આજે ઘણા બધા વાયરલેસ ચાર્જિંગ વિકલ્પો છે, પરંતુ તમારે સામાન્ય રીતે કોઈ પ્રમાણમાં અજાણ્યા બ્રાન્ડ અથવા ખર્ચાળ વચ્ચે પસંદ કરવું પડશે. બ્લેકબેરી પાવર વાયરલેસ ચાર્જિંગ પૅડ – પ્રથમ બ્લેકબેરી બ્રાન્ડેડ વાયરલેસ ચાર્જર – બ્લેકબેરી બ્રાન્ડ લાઇસન્સ ઑપ્ટિમસ ઇન્ફ્ર્રાકોમ દ્વારા લોન્ચ કરવામાં આવ્યો છે. બ્લેકબેરી વાયરલેસ ચાર્જર ક્વિ-સક્ષમ છે, તેની પાસે 5W ની પાવર આઉટપુટ છે અને હાલમાં તે ભારતમાં ઉપલબ્ધ છે. તમે તેને એમેઝોન ઇન્ડિયા પર રૂ. 2,499.

બ્લેકબેરી વાયરલેસ ચાર્જર લિસ્ટિંગ “બ્લેકબેરી ઇવોલ્વે એક્સ માટે વાયરલેસ ચાર્જિંગ પૅડ” નો ઉલ્લેખ કરે છે, કેમ કે તે ક્યુ વાયરલેસ ચાર્જિંગ સ્ટાન્ડર્ડનો ઉપયોગ કરે છે, અને કંપની કહે છે કે તે વાયરલેસ ચાર્જિંગ સક્ષમ Android ફોન્સ અને 2017 અથવા તેના પછીનાં આઇફોન મોડલ્સથી પણ સુસંગત છે.

બ્લેકબેરી વાયરલેસ ચાર્જર પાસે યુએસબી ટાઇપ-સી ઇનપુટ છે અને તે પાવરનું 5W આઉટપુટ કરી શકે છે. ધીરે ધીરે તે થોડુંક છે કારણ કે 10W અને 15W વાયરલેસ ચાર્જર આ દિવસોમાં વધુ સામાન્ય છે. તે ક્વિક ચાર્જ 2.0 ને સપોર્ટ કરે છે, અને ચાર્જિંગ સ્થિતિ બતાવવા માટે એલઇડી ચાર્જ સૂચક છે. ખરીદદારોને ખરીદ પર 6 મહિનાની ઉત્પાદકની વૉરંટી મળે છે, જે અન્ય ઘણા ચાર્જર બડાઈ કરતાં વધુ છે. તે નૉન-સ્લિપ ચાર્જિંગ સપાટી ધરાવે છે અને 54.4 ગ્રામ વજન ધરાવે છે.

જસ્ટ મહિના એક દંપતિ પાછા હ્યુઆવેઇ પણ લોન્ચ વાયરલેસ ચાર્જિંગ પેડ ભારતમાં રૂ. 3,999. તેમ છતાં તે 15W પાવર આઉટપુટ ધરાવે છે અને બિલ્ટ-ઇન ચિપ ધરાવે છે જે આઉટપુટ પાવરને આપમેળે તાપમાન અને રીઅલ-ટાઇમ બેટરી ટકાવારી અનુસાર સમાયોજિત કરી શકે છે.

સંલગ્ન લિંક્સ આપમેળે જનરેટ થઈ શકે છે – વિગતો માટે અમારા નીતિશાસ્ત્ર નિવેદન જુઓ.