લીનેજઓએસ 16 પાઇ – એન્ડ્રોઇડ પોલીસ

લીનેજઓએસ 16 પાઇ – એન્ડ્રોઇડ પોલીસ

અપેક્ષિત મહિના પછી, લોકપ્રિય લીનેજOS કસ્ટમ રોમે છેલ્લે ગયા મહિને એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ પર આધારિત એક સંસ્કરણ રજૂ કર્યું હતું. પ્રોજેક્ટ પહેલાથી 30 ડિવાઇસને પાઇમાં અપડેટ કરી ચૂક્યો છે, પરંતુ હવે થોડા વધુ ઉમેરવામાં આવ્યા છે. આ ઉપરાંત, બે ફોનમાં હવે સત્તાવાર ઓરેઓ બિલ્ડ છે.

પ્રથમ, 2016 ગૂગલ પિક્સેલ ( સેઇલફિશ ) અને પિક્સેલ એક્સએલ ( માર્લીન ) ને લીનેજOS 16 પર અપડેટ કરવામાં આવ્યું છે, જે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ પર આધારિત છે. બંને ફોનને સત્તાવાર રીતે ગયા વર્ષે પાઇ મળ્યો હતો, પરંતુ વિકાસ સમુદાય દ્વારા સમર્થિત લગભગ ત્રણ-વર્ષીય ઉપકરણોને જોવાનું હજુ પણ સરસ છે. આ ઉપરાંત, ઝિયાઓમી એમઆઇ 8 ( ડીપર ) હવે સત્તાવાર લીનેજOS 16 બિલ્ડ્સ મેળવે છે.

બે ઉપકરણોએ હવે-ડેડ લાઇનિનોઝ 14 થી લીનેજOS 15 પર કૂદકો કર્યો છે – હુવેઇ ઓનર 5 એક્સ ( કિવી ) અને વેરાઇઝન એલજી જી 3 ( vs985 ) હવે એન્ડ્રોઇડ 8.1 ઓરેનો આનંદ લઈ રહ્યા છે. હ્યુવેઇએ ગયા વર્ષે તેના બધા ફોન પર બુટલોડર્સને અનલૉક કરવાનું બંધ કર્યું, તેથી જો તમારું માનક 5X પહેલેથી અનલૉક ન હોય, તો તમે કોઈપણ કસ્ટમ રૂમ્સ ઇન્સ્ટોલ કરી શકતા નથી.