સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 ટુ ઇન્ડિયા ટુ સેકન્ડ ટાઇમ ફોર ઇન્ડિયા ટુડે, એમેઝોન અને સેમસંગ ઓનલાઈન શોપ દ્વારા – એનડીટીવી

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 ટુ ઇન્ડિયા ટુ સેકન્ડ ટાઇમ ફોર ઇન્ડિયા ટુડે, એમેઝોન અને સેમસંગ ઓનલાઈન શોપ દ્વારા – એનડીટીવી

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 આજે બીજી વાર 12 વાગ્યા (બપોર) આઇએસટીમાં ભારતમાં વેચાણ માટે તૈયાર છે. પ્રથમ સપ્તાહ એમેઝોન ઇન્ડિયા અને સેમસંગ ઓનલાઈન દુકાન પર યોજવામાં આવી હતી, અને હવે બજેટ ફોનની બીજી વેચાણ આજે – 12 માર્ચ રાખવામાં આવશે. આ ફોનમાં ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ, સુપર એમોલેડ સ્ક્રીન અને અનંતતા છે. -યુ ડિસ્પ્લે પેનલ. ગેલેક્સી એમ 30 પરની કી સુવિધા એ 5,000 એમએએચની બેટરી છે જે ઝડપી ચાર્જિંગને સપોર્ટ કરે છે. આ ફોન રેડમી નોટ 7 પ્રો વિરુદ્ધ ખાડો છે જે કાલે 13 મી માર્ચથી ભારતમાં વેચવા માટે તૈયાર છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 સેકન્ડનું વેચાણ એમેઝોન ઇન્ડિયા અને સેમસંગ ઑનલાઇન દુકાન પર એકસાથે 12 વાગ્યા (બપોર) આઇએસટી પર શરૂ થશે. અમે સેમસંગને મર્યાદિત માત્રામાં દબાણ કરવાની અપેક્ષા રાખીએ છીએ, તેથી અમે વપરાશકર્તાઓને પહેલાંથી નોંધણી કરાવવાની ભલામણ કરીએ છીએ અને એક સરળ ચેકઆઉટ માટે તેમના સરનામાં અને ચુકવણી વિગતો ભરો.

ભારતમાં સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 ભાવ

ભારતમાં સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 ની કિંમત રૂ. 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ સાથે બેઝ વેરિઅન્ટ માટે 14,990 રૂપિયા. બીજી બાજુ, 6 જીબી રેમ અને 128 જીબી સ્ટોરેજ મોડેલનું મૂલ્ય રૂ. 17,990. સ્માર્ટફોન ગ્રેડેશન બ્લેક એન્ડ ગ્રેડેશન બ્લ્યુ કલર ઓપ્શન્સમાં ખરીદી માટે ઉપલબ્ધ રહેશે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 લોંચ ઑફર્સમાં નો-કોસ્ટ ઇએમઆઈ વિકલ્પો, રૂ. 1,119 અને જીયો ડબલ ડેટા ઓફર રૂ. 3,110.

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 સમીક્ષા

સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 સ્પષ્ટીકરણો, કી લક્ષણો

ડ્યુઅલ સિમ સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 એ સેમસંગ એક્સપિરિયન્સ v9.5 આઉટ ઓફ ધ બોક્સ સાથે એન્ડ્રોઇડ 8.1 ઓરેયોને બુટ કરે છે. તેમાં 6.4-ઇંચની પૂર્ણ-એચડી + સુપર એમોલેડ ઇન્ફિનિટી-યુ ડિસ્પ્લે છે જે વોટરડ્રોપ-આકારનું ઉત્તમ અને 19.5: 9 પાસા રેશિયો ધરાવે છે. હૂડ હેઠળ, સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 એ ઓક્ટા-કોર એક્નોનોસ 7904 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત છે જે 6GB ની LPDDR4x RAM ની સાથે જોડાય છે. ગેલેક્સી એમ 30 પેક 128 જીબી ઇનબિલ્ટ સ્ટોરેજ સુધી છે જે માઇક્રો એસડી કાર્ડ (512 જીબી સુધી) સુધી વિસ્તૃત કરી શકાય છે.

ઇમેજિંગ ડિપાર્ટમેન્ટમાં, તે એક ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ ધરાવે છે જેમાં એફ / 1.9 એપરર્ટ સાથે 13-મેગાપિક્સલનો પ્રાથમિક આરજીબી સેન્સર, એફ / 2.2 એપરચર સાથેનો 5-મેગાપિક્સલનો ઊંડાણ સેન્સર અને 5-મેગાપિક્સેલ અલ્ટ્રા-વાઇડ કોણ છે. 123-ડિગ્રી ફિલ્ડ-ઓફ-વ્યૂ (એફઓવી) અને એફ / 2.2 એપરચર સાથે લેન્સ. ફ્રન્ટ પર 16 મેગાપિક્સલનો સેન્સર છે જે સ્વયં ફોકસ માટે સપોર્ટ કરે છે.

ફોનમાં 5,000 એમએએચ બેટરી પણ છે, જે બંડલ કરેલ 15W ચાર્જર દ્વારા ઝડપી ચાર્જિંગ સાથે આવે છે. વધારામાં, પાછળના ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર અને ફેસ અનલોક સપોર્ટ છે. સેમસંગ ગેલેક્સી એમ 30 પેક્સ વાઇડવિન એલ 1 સર્ટિફિકેશન, જેનો અર્થ છે કે વપરાશકર્તાઓ Netflix અને એમેઝોન પ્રાઇમ વિડિઓ જેવી સેવાઓમાંથી એચડી સામગ્રીને સ્ટ્રીમ કરી શકે છે.

સંલગ્ન લિંક્સ આપમેળે જનરેટ થઈ શકે છે – વિગતો માટે અમારા નીતિશાસ્ત્ર નિવેદન જુઓ.