આઇપેડ મિની 5 ટીપીયુ કેસની છબીઓ ડિઝાઇનમાં કોઈ ક્રાંતિકારી ફેરફારો દર્શાવે છે – 91mobiles

આઇપેડ મિની 5 ટીપીયુ કેસની છબીઓ ડિઝાઇનમાં કોઈ ક્રાંતિકારી ફેરફારો દર્શાવે છે – 91mobiles

“આઇપેડ મિની 5 ના કથિત TPU કેસની છબીઓ બતાવે છે કે ટેબ્લેટની પરિચિત ડિઝાઇન હશે”

એપલે આઇપેડ મિની મોડેલ લોન્ચ કર્યા પછી લગભગ ચાર વર્ષ થયા છે. જો કે, ભૂતકાળમાં કેટલીક અહેવાલોએ સૂચવ્યું છે કે ક્યુપરટિનો વિશાળ આખરે મૃતથી આઇપેડ મીની ટેબ્લેટને ફરીથી સજીવન કરશે. અફવા મિલ પણ એવો દાવો કરે છે કે આ શ્રેણીમાં આગામી-જનરલ મોડેલ, જે આઇપેડ મિની 5 નું કથિત રીતે કથિત છે, તે ક્રાંતિકારી ડિઝાઇન ફેરફારો સાથે આવશે. આ ફેરફારો ચાર સ્ટીરિઓ સ્પીકર્સ, પાછળના કેમેરા માટે એલઇડી ફ્લેશ અને સ્માર્ટ કનેક્ટરની હાજરી હોવાનું માનવામાં આવે છે, જે આઇપેડ પ્રો જેવા છે. જો કે, કથિત આઇપેડ મિનિ 5 ટીપીયુ કેસની થોડીક લીક કરેલી છબીઓ સૂચવે છે.

એપલ આઇપેડ મીની 5 ટીપીયુ કેસ 1

જો લીક કરેલા ફોટા ખરેખર આવતા આઇપેડ મિની 5 ના કિસ્સામાં હોય, તો પછી નવા મોડેલ પર કોઈપણ મોટા બાહ્ય ડિઝાઇન ફેરફારો દેખાશે નહીં. સ્પીકરોની પ્લેસમેન્ટ, ચાર્જિંગ પોર્ટ, હેડફોન સોકેટ અને TPU કેસ પર પાછળનો કૅમેરો છિદ્ર માઇક્રોફોનના સ્થાન સિવાય આઇપેડ મિની 4 ની સમાન હોય છે. આઇપેડ મિની 4 પરના પાછળના કેમેરાની સરખામણીમાં, સ્પષ્ટ કેસ પરના માઇક્રોફોનને ઉપરના ભાગની પેનલ પર કેન્દ્રમાં મૂકવામાં આવે છે. નોંધનીય છે કે, પ્રભાવી ટીપસ્ટર @ ઓનલીક્સે ગયા વર્ષે સૂચવ્યું હતું કે આગામી-જનરલ આઇપેડ મીની મોડેલ ઓફર કરશે સ્થાનાંતરિત માઇક્રોફોન સિવાય, બાહ્ય ફેરફારો નહીં.

એપલ આઇપેડ મીની 5 ટીપીયુ કેસ

અન્ય વિગતો માટે, બે સ્પીકર્સ તેમજ ચાર્જિંગ પોર્ટ માટેના કટઆઉટ્સ હજી પણ તળિયે મૂકવામાં આવ્યા છે, જ્યારે હેડફોન સોકેટ માટે છિદ્ર ઉપર ડાબી બાજુ છે. વોલ્યુમ રોકર જમણી તરફ છે, જ્યારે પાવર બટન ટોચ પર છે.

એપલ આઇપેડ મીની 5 ટીપીયુ કેસ 4

તેવું કહેવામાં આવ્યું છે કે, લાગે છે કે નવી આઇપેડ મીની ફક્ત અપગ્રેડેડ ઇન્ટર્નલ્સ સાથે આવી રહી છે, જો એપલ ખરેખર તેને બજારમાં લાવશે. અહેવાલો સૂચવે છે કે કંપની 25 મી માર્ચના રોજ તેના ઇવેન્ટમાં ઉપકરણને અનાવરણ કરી શકે છે. આ ઉપરાંત, એપલે તાજેતરમાં થોડા નવા આઇપેડ મોડેલ્સ નોંધાવ્યા છે, જેણે આ અનુમાનને વધુ ઉત્તેજિત કર્યા છે.

સૂચન સુધાશુ માટે આભાર