ડ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસ, 16 વર્ષથી વધતી જતી ખરાબ રમત સ્ટીમ અને ડિસ્ટ્રોક્ટોઇડમાં આવી રહી છે

ડ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસ, 16 વર્ષથી વધતી જતી ખરાબ રમત સ્ટીમ અને ડિસ્ટ્રોક્ટોઇડમાં આવી રહી છે

0

પાગલ જોડાઓ આવો

તેના પોતાના યજમાનિત વેબસાઇટ પર આસપાસ ફેલાયાના વર્ષો અને પેટ્રેન દ્વારા ટેકો આપતા વર્ષો પછી, બધાં દુષ્ટ સિમ્યુલેશન્સ ડ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસની માતા નજીકના ભવિષ્યમાં સ્ટીમ અને ઇટચ.ઓ. તરફ જઇ રહી છે. ભાગ-મેનેજમેન્ટ-સિમ, પાર્ટ-રોગ, ડ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસ વર્ષ 2006 થી સતત અપડેટ્સ સાથે સતત ઉત્પાદન કરે છે. આને પરિપ્રેક્ષ્યમાં મૂકવા માટે, રમત સ્ટીમ કરતાં લાંબા સમય સુધી વિકાસમાં રહી છે.

મૂળભૂત ગેમપ્લે એ છે કે તમે પ્રક્રિયાત્મક રીતે પેદા થયેલી દુનિયામાં ઇતિહાસ અને પૂજા સાથે સંપૂર્ણ રીતે જોડાયેલા છો, અને તમે ક્યાં તો સાહસિક અથવા કોઈ ગઢના નેતા તરીકે રમી શકો છો જે પાડોશી કિલ્લાઓ સાથે વેપાર અને યુદ્ધ દ્વારા પોતાને ટકાવી રાખશે. દ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસ તેના વિશ્વ અને મિકેનિક્સમાં પણ એટલી વિગતવાર છે કે તે બાળકોની રમત જેવી ભવ્ય વ્યૂહરચનાઓને જુએ છે.

હાલમાં ઉપલબ્ધ બિલ્ડ ક્લાસિક ASCII આર્ટવર્કમાં પ્રસ્તુત છે, જે પહેલી વાર જબરદસ્ત હોઈ શકે છે, પરંતુ આગામી સ્ટીમ રિલીઝમાં તે લોકો માટે ટાઇલ્સેટ હશે જે અક્ષરો પર નજર નાખતા આનંદ લેતા નથી.

ડ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસ સત્તાવાર વેબસાઇટથી 13 વર્ષ પહેલા મુક્ત થઈ શકે છે, કેમ કે લાંબા ગાળાની વિકાસ દ્વારા તેને ટેકો આપવા માટે બે વ્યક્તિની ટીમ દ્વારા પેટ્રેનનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. પરંતુ વ્યક્તિગત આરોગ્ય સંભાળ ખર્ચ અને ” [પેટ્રેન] પ્લેટફોર્મની અનિશ્ચિતતા ” સાથે વિકાસકર્તાઓએ આવકની બીજી સ્ટ્રીમ લાવવાનો નિર્ણય લીધો.

આ રમત હજી પણ સત્તાવાર Bay12 સાઇટ પરથી ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ રહેશે, પરંતુ નવા સ્ટીમ સંસ્કરણથી તમને કેટલોક રોકડ ખર્ચ થશે (હાલમાં કેટલી અજાણ છે). સ્ટીમ વર્ઝન માટે ચૂકવણી વિશેની સરસ વસ્તુ એ છે કે તમે ખેલાડી દ્વારા બનાવેલા મોડ્સ સાથે સ્ટીમ વર્કશોપ સુવિધાને ઍક્સેસ કરો છો.

જુવાન જુદાં જુદાં પ્રોજેક્ટ્સ જોવા જેવી અસામાન્ય વાત નથી, જેમ કે સ્ટીમને વિશાળ રમતના પ્રેક્ષકો સાથે સાથે કેટલીક વધારાની રોકડ લેવાની રીત મળે છે. પ્રથમ અર્ધ-જીવનનો સોર્સ એન્જિન રીમેક, બ્લેક મેસા , ચાર વર્ષ પૂર્વે સ્ટીમ અર્લી ઍક્સેસમાં આવ્યો હતો, જે અંતિમ ઝેન સ્તર પર કામ કરતા પહેલા વર્ષોથી મફતમાં ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ હતું.

સ્ટીમ અને ઇટેક.ઓ. આવૃત્તિઓ માટે પ્રકાશન તારીખ હજી સુધી જાણીતી નથી પરંતુ જો તમે ખરેખર ડ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસને હમણાં જ વગાડવા માંગો છો, તો તમે હમણાં જ તેને Bay12 વેબસાઇટ પરથી ડાઉનલોડ કરી શકો છો અને જો તમે વિકાસને સમર્થન આપવા માંગતા હો, તો તમે હંમેશાં ટીમને તેમના પેટ્રેન પર એક મહિનામાં થોડા બકરા મૂકી શકે છે.

તમે લૉગ આઉટ છો. લૉગિન | સાઇન અપ કરો

એન્થોની માર્ઝાનો
એન્થોની માર્ઝાનો ફાળો આપનાર ગેમર પ્રોફાઇલ

સીબ્લોગ રીકેપર, ફ્લિક્સિસ્ટ અને બધા વસ્તુઓના પ્રેમી માટેના લેખક અને શું તમે મને ઇન્ટરનેટ પર શોધી શકો છો? ટ્વીચ:

વધુ + જાહેરખબરો

પણ વિનાશક પર: વામન ફોર્ટ્રેસ (1)

અમારા ડેટાબેઝમાંથી:

  • ડ્વાર્ફ ફોર્ટ્રેસ માટે કિકસ્ટાર્ટર કેમ નથી – જોશુઆ ડેરૉશેર
  • વધુ સંબંધિત વાર્તાઓ

    હેઠળ … દાખલ #Indie # Itch.io #roguelike #Simulation #Steam #Trailers

    રીડર ટિપ્પણીઓ નીચે લોડ કરી રહ્યું છે …


    ચાલો કોમ્યુનિટી ગ્રેટ રાખીએ

    તમને હંમેશાં સંમત થવાની અપેક્ષા નથી, પરંતુ કૃપા કરીને ઠંડી રાખો અને તેને વ્યક્તિગત બનાવો નહીં. અમારી સમુદાય ટીમમાં પજવણી, સ્પામ અને દ્વેષયુક્ત ભાષણની જાણ કરો. ઉપરાંત, ટિપ્પણીની જમણી બાજુ પર તમે અજ્ઞાત રૂપે નિંદાત્મક ટિપ્પણીઓને ફ્લેગ કરી શકો છો (અમે વપરાશકર્તાઓને ખરાબ કર્મને પ્રતિબંધિત કરવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો છે). બીજું બધું માટે, અમારો સંપર્ક કરો!