પાઇપમાં નવું સોની કોમ્પેક્ટ ફોન – એક્સપિરીયા 4, સ્નેપડ્રેગન 710, 21: 9 ડિસ્પ્લે, 2800 એમએચ, નો જેક – નોટબુકચેક.net

પાઇપમાં નવું સોની કોમ્પેક્ટ ફોન – એક્સપિરીયા 4, સ્નેપડ્રેગન 710, 21: 9 ડિસ્પ્લે, 2800 એમએચ, નો જેક – નોટબુકચેક.net

નોટબુક ચેક માટે કામ કરે છે

શું તમે એક ટેકિચી છો કે જે લખવાનું છે? પછી અમારી ટીમમાં જોડાઓ!

હાલમાં ઇચ્છતા હતા:
જર્મન-અંગ્રેજી-અનુવાદક – અહીં વિગતો

સોનીએ ગયા મહિને MWC પર નવા ઉપકરણોનો સમૂહ છોડ્યો. કંપનીએ એક્સપિરીયા ઝેડઝેડ ફ્લેગશિપ અને એક્સએ મિડ-રેંજ લાઇન્સને અનુક્રમે એક્સપિરીયા 1 અને એક્સપિરીયા 10 ફોનમાં ફરીથી રિબ્રાન્ડ કરી. દેખીતી રીતે, કંપની ત્યાં રોકવાનું આયોજન કરતી નથી, કારણ કે નવી રિપોર્ટમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે સબ-પ્રીમિયમ સોની ફોન પણ કાર્યોમાં છે.

આ ઉપકરણ દેખીતી રીતે એક્સપિરીયા હશે. નવી નામકરણ યોજના દ્વારા જવું, જે તેને એક્સપિરીયા 1 અને એક્સપિરીયા 10 વચ્ચે ક્યાંય મૂકી દે છે, અને અમે અપેક્ષા રાખીએ છીએ કે તે સેમસંગની ગેલેક્સી એ શ્રેણી, અથવા હુવેઇની નોવા લાઇન જેવી જ હશે.

એક્સપિરીયા 4 માં 5.7-ઇંચની FHD + 21: 9 ડિસ્પ્લે હશે. જો તે એલસીડી અથવા એએમઓએલડીડી પેનલ હશે તો તે અજ્ઞાત છે. હૂડ હેઠળ સ્નેપડ્રેગન 710 , 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી સ્ટોરેજ હશે. ડ્યુઅલ કેમેરા સેટઅપ અને 2800 એમએએચ બેટરી જાણીતી સ્પેસિફિકેશન્સ શીટ પૂર્ણ કરી.

તે સેગમેન્ટમાં 2800 એમએએચની બેટરી નિરાશાજનક છે, કારણ કે હ્યુઆવેઇ, સિયાઓમી અને સેમસંગ જેવી કંપનીઓએ તેમના પેટા-પ્રીમિયમ ફોનમાં મોટી બેટરી મૂકી છે. સોની ક્યારેય વલણને અનુસરવા માટે ક્યારેય આવી નથી, તેમ છતાં, અને કંપનીનું બેટરી ઑપ્ટિમાઇઝેશન, કદાચ વર્ગ-અગ્રણી છે.

અન્ય નકારાત્મક એ હેડફોન જેકની ગેરહાજરી છે. કંપનીઓએ સામાન્ય રીતે એવી દલીલ કરી છે કે મોટી બેટરી માટે તેમને જગ્યાની જરૂર હોવાનો દાવો કરીને વધુ પડતી અટકાયત છે, પરંતુ આ ફોનને 2800 એમએએચ યુનિટ એકમ હોવાનું માનવામાં આવે છે, તેથી અમને ખાતરી નથી હોતી કે સોનીનું આજની આજુબાજુ શું ફરિયાદ છે.

સંભવતઃ આઇએફએમાં, ઉનાળામાં ઉપકરણને છોડવાની અપેક્ષા છે.

, , , , , ,

શોધ સંબંધ.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,