ફોર્મેટાઇટ ફ્રેમ રેટ ફાયદા પર સ્વિચ સાથે એક્સબોક્સ ક્રોસ-પ્લે સમાપ્ત કરે છે – iMo

ફોર્મેટાઇટ ફ્રેમ રેટ ફાયદા પર સ્વિચ સાથે એક્સબોક્સ ક્રોસ-પ્લે સમાપ્ત કરે છે – iMo

13 માર્ચ, 2019 ના સુધારેલ : આ લેખને અપડેટ કરવા માટે અપડેટ કરવામાં આવ્યું છે કે ફોર્ટનાઇટ પ્લેયર્સ હજુ પણ અન્ય પ્લેટફોર્મ પર તેમના મિત્રો સાથે રમવા માટે સમર્થ હશે અને ફેરફારોનો અર્થ એ છે કે તેઓ અલગ રીતે પૂરા પાડવામાં આવશે.

ફોર્ટનાઇટ બિલ્ડિંગ મિકેનિક્સ સાથે ત્રીજા વ્યક્તિના શૂટર માટે મુક્ત-થી-ભજવે છે. અર્થપૂર્ણ ગેમપ્લેના અનન્ય મિશ્રણને લીધે આ શીર્ષક સાંસ્કૃતિક સંવેદના બની ગયું છે. ફેબ્રુઆરી 2018 માં, એપિક ગેમ્સએ જણાવ્યું હતું કે આ શીર્ષક લગભગ 3.4 મિલિયન ગેમર્સ દ્વારા એકસાથે ભજવવામાં આવ્યું હતું. ત્યારથી, તે આંકડો 8.3 મિલિયનથી વધુ થઈ ગયો છે. તે અસ્પષ્ટ છે કે તાજેતરની ગણતરી શું છે, પરંતુ બધી રિપોર્ટ્સ સૂચવે છે કે આ રમત મજબૂત થઈ રહી છે.

તાજેતરમાં, વિકાસકર્તાએ જાહેરાત કરી કે ફોર્ટનાઇટનું નિન્ટેન્ડો સ્વિચ વર્ઝન તમામ પ્લેટફોર્મ્સ, એક્સબોક્સ વન એક્સ અને પ્લેસ્ટેશન 4 પ્રો વચ્ચે ક્રોસ-પ્લે દર્શાવશે, જેમાં 60 ફ્રેમ્સ સેકંડ (એફપીએસ) મોડ્સ હશે. કમનસીબે, સ્વિચ ફક્ત રમતને 30 FPS પર ચલાવવાની મંજૂરી આપે છે. આ શક્તિશાળી હાર્ડવેર પરના ખેલાડીઓને ફાયદો આપે છે કારણ કે નિયંત્રણો ફક્ત વધુ જવાબદાર નથી, પરંતુ ઉમેરેલા ફ્રેમ્સ ચોકસાઇમાં વધારો કરે છે.

અમે ઘણા વપરાશકર્તાઓને આ વિશે ચિંતા વ્યક્ત કરી છે અને એપિક ગેમ્સએ ક્રોસ-પ્લેને થોડું બદલવાનું નક્કી કર્યું છે. નવીનતમ પેચમાં, સ્વિચ માલિકોને Android અને iOS પ્લેસર્સ સાથે પૂરું પાડવામાં આવશે. વધુમાં, એક્સબોક્સ વન અને પ્લેસ્ટેશન 4 માલિકો પણ એકસાથે પૂરા પાડવામાં આવશે. આનો અર્થ એ છે કે સ્વિચ માલિકોને સારું મેચો અનુભવો જોઈએ કારણ કે તેઓ સમાન ફ્રેમ દરવાળા લોકો સામે રમી રહ્યાં છે. ધ્યાનમાં રાખો કે ક્રોસ-પ્લેમાંથી બહાર આવનારા ખેલાડીઓ સર્જનાત્મક મોડ અને પ્લેગ્રાઉન્ડ્સ સુધી પ્રતિબંધિત છે. વધુ વિગતો ડેવલપર દ્વારા પૂરી પાડવામાં આવેલ પેચ નોંધોમાં શામેલ છે .

અગાઉ કેટલાક મૂંઝવણ હતા કે આનો અર્થ એ થયો કે સ્વિચ માલિકો Xbox One અને PlayStation 4 માલિકો સાથે રમવા સક્ષમ હશે. એપિક ગેમ્સ એ પુષ્ટિ કરવા માટે પહોંચ્યા કે આ ખરેખર કેસ છે, પરંતુ પૂલિંગ ફેરફારો મોબાઇલ અને સ્વિચ ખેલાડીઓ બંને માટે “સરેરાશ-પર-વધુ શ્રેષ્ઠ રમત અનુભવ” તરીકે પરિણમશે.

સાંસ્કૃતિક સંવેદના

ફોર્ટનાઇટ યુદ્ધ રોયલે સંગ્રહ

આ મફત-થી-નાટક શૂટર કે જેણે તોફાન દ્વારા વિશ્વને લીધું છે

ફોર્ટનાઇટ એ તૃતીય-વ્યક્તિ ઍક્શન રમત છે જ્યાં તમે મિત્રોને મિત્રો સાથે સાચવી શકો છો, અથવા સર્જનાત્મક યુદ્ધ રોયેલ મોડમાં સ્પર્ધા કરી શકો છો, જે છેલ્લા સ્થાયી વ્યક્તિ છે.

આ પોસ્ટમાં સંલગ્ન લિંક્સ શામેલ હોઈ શકે છે. વધુ વિગતો માટે અમારી જાહેરાત નીતિ જુઓ.