સોની કહે છે કે બે એક્વિઝિશન અફવાઓમાં કોઈ સત્ય નથી – પુશ સ્ક્વેર

સોની કહે છે કે બે એક્વિઝિશન અફવાઓમાં કોઈ સત્ય નથી – પુશ સ્ક્વેર

સમીકરણ બહાર હાનિકારક ટેકઓવર

સોની દેખીતી રીતે આ અઠવાડિયે ટેક બે હસ્તગત કરવા માટે અદ્યતન બોર્ડ સ્તરની ચર્ચાઓમાં દેખાઈ હતી , જે ગ્રાંડ થેફ્ટ ઓટો , રેડ ડેડ રીડેમ્પશન અને બાયોશોક જેવી બ્લોકબસ્ટર ફ્રેન્ચાઇઝની માલિકી આપશે. અલબત્ત, અમે તમને કહ્યું હતું કે તે બધા મૂર્ખ હતા , અને અટકળો શરૂ થઈ તેટલી વહેલી તકે તે નકલી સમાચારના મોટા ખૂંટોમાં પડી ગયું નથી.

જોએલ કુલીના નામના વેડબુશ સિક્યોરિટીઝના વિશ્લેષકની આ અફવાઓનો સ્ત્રોત ઝડપથી વધતી જતી જ્યોત પર ઠંડુ પાણી રેડ્યું હતું અને દાવો કર્યો હતો કે તે બધા “પુષ્ટિ વગરની બજારની અટકળો” થી શરૂ થયું છે. Hearsay, અન્ય શબ્દોમાં. યુજી નાકુમુરા નામના બ્લૂમબર્ગ ટેક પત્રકારે પાછળથી જાપાનની વિશાળ કંપનીને અનુસર્યા હતા, જેણે કહ્યું હતું કે આ વાર્તા માટે “કોઈ સત્ય નથી”.

અલબત્ત, આ બધી અપેક્ષા રાખવાની છે. જ્યારે તે નાણાકીય રીતે અશક્ય નથી, ત્યારે સોનીને ટેક ટુના વિશાળ કદના પ્રકાશક ખરીદવાની અપેક્ષા કરવી ગેરવાજબી છે. આ પ્રકારનાં ખરીદીથી જ ઘણી બધી ખોવાયેલી નોકરીઓ થઈ શકશે નહીં, પરંતુ ગ્રાન્ડ થેફ્ટ ઓટો જેવા બ્રાન્ડ્સનું મૂલ્ય ઘટાડવામાં આવશે તે એક જ ફોર્મેટમાં ફેરવશે. તે ખરેખર અર્થમાં ક્યારેય બન્યું નથી.

[ sportsindustry.biz દ્વારા, twitter.com ]