આરઆરઆરમાં બે વધુ બોલિવુડ હીરોઝ? – ગુટે

આરઆરઆરમાં બે વધુ બોલિવુડ હીરોઝ? – ગુટે

રાજમૌલીની આરઆરઆર માત્ર ખૂબ અપેક્ષિત ફિલ્મ નથી પણ તેની રજૂઆત પહેલા પણ એક મોટી ઉત્તેજના બનાવી રહી છે. ચાહકો ઉત્સાહને સંભાળી શકતા નથી અને આગળ જોવા માટે ઘણું બધું છે. આ ફિલ્મનું નિર્માણ ડીવીવી દાનયાય દ્વારા થાય છે અને લગભગ 400 કરોડ રૂપિયાની મોટી બજેટ ફિલ્મ હોવાનું કહેવાય છે.

ડીયો, એનટીઆર અને રામ ચરણ, મોટા સ્ક્રીનો પર પહેલી વાર મળીને જોશે અને સમાચાર પોતે પ્રેક્ષકો માટે પૂરતી રોમાંચક છે.

તાજેતરના સમાચાર મુજબ, આપણે જાણીએ છીએ કે બોલીવૂડ અભિનેતા અજય દેવગણ આ ફિલ્મનો ભાગ છે. આ ઉપરાંત, અલીયા ભટ્ટ રામ ચરણની સાથે આ ફિલ્મ સાથે તેણીનું તેલુગુ પહેલ કરશે. હવે, નવીનતમ માહિતી જણાવે છે કે મૂવીમાં વધુ બોલીવુડના ચહેરા જોવા મળે છે.

સિનિયર અભિનેતા સંજય દત્ત અને યુવાન સુપ્રસિદ્ધ હીરો વરુણ ધવન આ પ્રતિષ્ઠિત પ્રોજેક્ટમાં હશે. જોકે આ અંગેની પુષ્ટિ હજી બાકી છે, એવું કહેવામાં આવે છે કે અભિનેતાઓને તેમની યાદદાસ્ત યાદગાર બનાવવા માટે રસપ્રદ ભૂમિકા હશે.