કેટરિના કૈફ, સોનમ કે આહુજા, જનવી, રણવીર સિંહ અને વિકીની અંદરની હૉલી એવોર્ડ્સની અંદરની છબીઓ અસ્વીકાર્ય છે – PINKVILLA

કેટરિના કૈફ, સોનમ કે આહુજા, જનવી, રણવીર સિંહ અને વિકીની અંદરની હૉલી એવોર્ડ્સની અંદરની છબીઓ અસ્વીકાર્ય છે – PINKVILLA

તાજેતરમાં યોજાયેલા હેલોના કેટરિના કૈફ, સોનમ કે આહુજા, જનવી કપૂર, રણવીર સિંહ અને વિકી કૌશલની અંદરની આ ચિત્રો! હોલ ઓફ ફેમ એવોર્ડ્સ 2019, ચૂકી જવાનું નથી. જરા જોઈ લો!

થોડા દિવસ પહેલા, ભારતીય ફિલ્મના ભાઈ-બહેનો કોણ છે તે હેલો પર હાજર હતા! કેટરિના કૈફ , સોનમ કે આહુજા, જનવી કપૂર, રણવીર સિંહ , વિકી કૌશલથી આયુષમાન ખુરાના અને ફર્હાન અખ્તર, હૉલ ઑફ ફેમ એવોર્ડ્સ 2019 – દરેકને આ પુરસ્કારોથી આશ્ચર્ય થયું હતું. ઠીક છે, અમે બધાએ એવોર્ડ રાતથી ભવ્ય રેડ કાર્પેટ ચિત્રો જોયા છે પરંતુ આપણે જે પણ જોવા માંગીએ છીએ તે અંદરની કોઈપણ ઇવેન્ટની અંદરની છબીઓ છે અને હા, તમે બોલીવુડના ચાહકો બેસીને આનંદ કરી શકો છો કારણ કે અમે શ્રેણી પર અમારો હાથ મેળવ્યો છે. ચિત્રો, અંદરની ચિત્રો, તેથી હેલો તરફથી કહેવું! હોલ ઓફ ફેમ એવોર્ડ્સ.

એક ચિત્રમાં, આપણે કેટરિના કૈફ, સોનમ કે અહુજા અને જનવી કપૂરની અન્ય કોઈ કૉલેજ ગેંગ ગેંગ જેવી ચિટ-ચેટિંગ જોઈયે છીએ, ધડાક અભિનેત્રીને પુરસ્કાર મળ્યા પછી, અમે એકબીજા સાથે જન્મેલા જનવી અને સોનમ પિતરાઈ છે, પરંતુ અમારા પ્રિય ચિત્રોમાંની એક રણવીર સિંહ અને વિકી કૌશલ એ ‘ઓહ હા’ ક્ષણ વહેંચી રહ્યા છે તે પહેલાં વિકી તેના એવોર્ડ પ્રાપ્ત કરવા માટે સ્ટેજ પર આગળ આવી. જ્યારે જનવી કપૂર દિવાના દરેક ઇંચને જોતા હતા, ત્યારે સફેદ રંગીન જાંઘવાળા સફેદ રંગીન જાંઘ ઉચ્ચ સ્લાઈટ ગાઉન પહેરેલા સફેદ રંગીન ઝીણા રંગના કપડા પહેર્યા હતા ત્યારે, કેટરીના કૈફે આકર્ષક લાલ ઝભ્ભો માં અદભૂત દેખાતા હતા, અને સોનમ કે આહુજા બોલ્ડ સેલિયા ક્રિથારીતીમાં ઉભા હતા. એક સરસ neckline સાથે ઝભ્ભો.

પુરસ્કારો વિશે વાત કરતા, જ્યારે જનવી કપૂરને ‘સિનેમેટિક ડેબ્યુટ ઓફ ધ યર એવોર્ડ’ મળ્યો હતો, જ્યારે ફરહાન અખ્તરને ‘સૌથી વધુ સ્ટાઇલિશ મેન ઓફ ધ યર એવોર્ડ’ મળ્યો હતો, રણવીર સિંહને ‘સુપરસ્ટાર ઑફ ધ યર એવોર્ડ’ મળ્યો હતો, વિકી કૌશલે ઉત્કૃષ્ટ ટેલેન્ટ મેળવ્યો હતો. (પુરુષ) પુરસ્કાર અને કેટરિના કૈફ અને સોનેમને લોકપ્રિય ચોઇસ એવોર્ડ (સ્ત્રી) અને પાથ બ્રેકિંગ પર્ફોમન્સ ઓફ ધી યર પુરસ્કાર મળ્યો હતો.

આ પણ વાંચો: ફોટા: કેટરિના કૈફ હેલો પર ચમકતી ડ્રેસમાં ચમક્યો! હોલ ઓફ ફેમ એવોર્ડ્સ

# ઝાકાસાશ: ભારતનો પ્રથમ જીવંત # ફેસબુક પર બૉલીવુડ ગેમ શો, દર સોમવાર અને ગુરુવારે 6:00 વાગ્યે અને સાંજે 50,000 * સુધી એપિસોડ સુધી રોકડ જીતી – https://www.facebook.com/jhacaaash/