શ્રીલંકા અન્ય સીમિત ઓવરોના વ્હાઇટવાશ – ક્રિકબઝને ટાળવા માટે જુએ છે

શ્રીલંકા અન્ય સીમિત ઓવરોના વ્હાઇટવાશ – ક્રિકબઝને ટાળવા માટે જુએ છે

દક્ષિણ આફ્રિકા 2019 શ્રી શ્રી લંકા પ્રવાસ

< વિભાગ વસ્તુપ્રોપ = "છબી" આઈટમ્સપૉપ = "" આઇટમટાઈપ = "http://schema.org/ImageObject"> <મેટા સામગ્રી = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c166763/isuru-udanas-48-ball-84-went.jpg" આઇટમપ્રોપ = "યુઆરએલ"> ઇસુરુ ઉદનાની 48-બોલની 84 * સેંકઅરિયનમાં શ્રીલંકા 16 રનથી હારી ગયેલી * ઊંચાઈ =

ઇસુરુ ઉદનાની 48-બોલની 84 * સેંકડોમાં શ્રીલંકા 16 રનથી હારી ગઇ હતી. આયન © એએફપી

<સેક્શન આઇટમપ્રોપ = "લેખ બોડી">

દક્ષિણ આફ્રિકાએ પાંચ મુખ્ય ધોરણે પ્લેયર્સ વગર એક બાજુ બનાવી છે, પરંતુ હજી સુધી 16 રન જીતવા માટે, આમ રમત રમવા માટે ટી 20 આઈ સીરીઝ 2-0 પર સીલ કરી. જ્યારે શ્રીલંકાએ તમામ અવરોધોને નકારી કાઢ્યા અને ટેસ્ટમાં ઇતિહાસ બનાવ્યો, ત્યારે તેમને ઓડીઆઈમાં 0-5 રિયાલિટી ચેક આપવામાં આવ્યો અને પ્રથમ બે ટી 20 આઈઝને ગુમાવ્યા પછી, દક્ષિણના પ્રવાસના અંતિમ તબક્કામાં અન્ય વ્હાઇટવોશની કૂસ પર છે. આફ્રિકા અથવા તેઓ જીત સાથે સમાપ્ત કરી શકે છે?

પ્રથમ રમતમાં સુપર ઓવર પછી દક્ષિણ આફ્રિકાએ વિજય જીતી લીધો, શ્રીલંકામાં 16 રનના નુકસાનને ગુમાવશો નહીં બીજો મૂર્ખ. શ્રીલંકા અડધી તેમની ઈનિંગ્સ માટે સરેરાશ સરેરાશ હતું, 14 મી ઓવરમાં 7 વિકેટે 87 રન ફટકાર્યા હતા તે પહેલાં ઇસુરુ ઉદનાની 48 અણનમ 84 રન બચત ગ્રેસ હતી, જે તેમને લક્ષ્યની નજીક લઈ ગઈ હતી. પરંતુ બેટિંગમાં તેમની સતત મુશ્કેલી ઝળહળતી હતી, એક વખત ફરીથી દક્ષિણ ઑસ્ટ્રેલિયાના આક્રમણને ધ્યાનમાં રાખીને ટોચની હુકમ કરવામાં આવી હતી, અલ્બીટ આ એક અંતરાય છે.

યજમાનો માટે, રિઝે હેન્ડ્રિક્સ અને રસી વાન ડેર ડ્યુસેન વચ્ચે તે 116 રનનો રન હતો જે દક્ષિણ આફ્રિકન વિજયનો મુખ્ય ભાગ હતો. હેન્ડ્રિક્સને 65, જ્યારે વાન ડેર ડ્યુસેનને 64 મળ્યાં કારણ કે જોડીએ કુલ 180 રનની પાયો નાખ્યો હતો, જે અંતમાં મુલાકાતીઓ માટે થોડી વધારે હતી.

મોટા ચિત્રની વાત આવે ત્યારે રમતમાં સંદર્ભનો અભાવ હોવા છતાં, હંમેશાં રમવાની કંઈક છે. જ્યારે શ્રીલંકા કેટલાક ગૌરવ સાથે તેમનો પ્રવાસ સમાપ્ત કરવા માંગે છે, અને વર્લ્ડ કપમાં ભાગ લેતા ઓછામાં ઓછા કેટલાક હકારાત્મકતાને આગળ ધપાવશે, ત્યારે દક્ષિણ આફ્રિકા તેમના ઘરની સીઝનને આત્મવિશ્વાસ અને ગતિ સાથે તેમના મથાળાને સમાપ્ત કરવાનો લક્ષ્યાંક રાખશે.

ક્યારે: દક્ષિણ આફ્રિકા વિ શ્રીલંકા, 24 માર્ચ, 2019

<બી> જ્યાં: વાન્ડરર્સ સ્ટેડિયમ, જોહાનિસબર્ગ

<વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "લેખ બોડી">

<બી> શું અપેક્ષિત છે: જ્યારે 20 મી સદીના મધ્યમાં તાપમાનની આગાહી કરવામાં આવે છે, ત્યારે કેટલાક હળવા ફુવારા રાતોરાતની અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે, પરંતુ તે દિવસે નહીં.

ટીમ સમાચાર:

દક્ષિણ આફ્રિકા: દક્ષિણ આફ્રિકાએ બીજા ટી 20 આઈમાં તેમના મુખ્ય ખેલાડીઓની ગેરહાજરીમાં તેમના બધા ઓલ-રાઉન્ડર્સ – ક્રિસ મોરિસ અને ડાવાઇન પ્રિટોરિયસ રમ્યા. જેપી ડુમિનીએ વિજયની તરફેણ કરી. દક્ષિણ આફ્રિકામાં તે જ XI રમવાની શક્યતા છે.

સંભવિત XI: રેઇઝ હેન્ડ્રિક્સ, એડેન માર્ક્રામ, રસી વાન ડેર ડ્યુસેન, જેપી ડુમિની (સી), ડેવિડ મિલર (wk ), ક્રિસ મોરિસ, ડાવાઇન પ્રિટોરિયસ, સિનેથેમ્બા કૈશાઇલ, ડેલ સ્ટેન, લુથો સિપામાલા, તાબ્રાઝ શમસી

શ્રીલંકા: સાડેરા સમરવાવિકા અને એસીથા ફર્નાન્ડોની આ પ્રવાસમાં અત્યાર સુધી રમત નથી, અને મેનેજમેન્ટ ટીમમાં દરેકને જવાનું ઇચ્છે તો રમત આપી શકાય છે. અન્યથા, તેઓ સમાન લાઇન-અપ પર વળગી શકે છે.

<બી> સંભવિત XI: નિરોશન ડિકવેલ (વી.કે.), અવિષ્કા ફર્નાન્ડો, ક્યુસલ મેન્ડિસ, એન્જેલો પેરેરા, કામિંદુ મેન્ડિસ, ધનંજય દ સિલ્વા , થિસારા પરરા, ઇસુરુ ઉદના, અકીલા દાંજજય, લસીથ મલિંગા (સી), જેફ્રી વાંદરસે

તેઓએ શું કહ્યું:

“પટ્ટા હેઠળ શ્રેણી જીતવા માટે હંમેશાં સારું. બધું જ, સારી ટીમનું પ્રદર્શન. હાઇવેલ્ડમાં રમવાનું હંમેશાં સરસ છે અને અમે આગળ જોઈ રહ્યા છીએ રવિવારે અને આશા રાખીએ છીએ કે અમે આ શ્રેણીને હાઈ ઓવર કરીશું. ” બીજી ટી 20 પછી જેપી ડુમિની.

“મને લાગે છે કે વિશ્વ કપ પછી હું ટી 20 વર્લ્ડ કપ રમવાનો પ્રયત્ન કરી શકું છું અને સંભવત: તે મારા છેલ્લા હોઈ શકે છે.” – લસિથ મલિંગા

© ક્રિકબઝ

<વિભાગ>