એન્ડ્રોઇડ પાઇ-આધારીત ઇએમયુઆઇ 9 અપડેટ પ્રાપ્ત કરતા 8x વૈશ્વિક ચલણનું સન્માન – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

એન્ડ્રોઇડ પાઇ-આધારીત ઇએમયુઆઇ 9 અપડેટ પ્રાપ્ત કરતા 8x વૈશ્વિક ચલણનું સન્માન – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

અગાઉ આ મહિને, ઓનર પ્રકાશિત કરવા માટે એક, Android પાઇ આધારિત EMUI 9 અદ્યતન કરેલ જો 8x ચાઇના માં. હવે કંપનીએ આ અપડેટને ફોનના વૈશ્વિક ચલ માટે શરૂ કરી દીધી છે.

આ એન્ડ્રોઇડ પાઇ-આધારીત ઇએમયુઆઇ 9.0.1 અપડેટ કદમાં 3.14 જીબીની તીવ્રતા ધરાવે છે અને સુધારેલા સાઉન્ડ રેકોર્ડર, ઝડપી એપ્લિકેશન લૉંચ સમય, સરળ યુઆઇ અને હ્યુવેઇ શેર 3.0 ને 8x પર લાવે છે. હાલમાં તે મકદોનિયામાં આગળ વધી રહ્યું છે, પરંતુ અમે ટૂંક સમયમાં જ વિસ્તરણની અપેક્ષા રાખીએ છીએ.

ગયા સપ્તાહે ઓનરએ સમર્થન આપ્યું હતું કે તે 18 માર્ચથી ભારતમાં 8x માટે એન્ડ્રોઇડ પાઇ રિલીઝ કરશે, પરંતુ અમે તે પછીથી કંઇપણ સાંભળ્યું નથી. કંપનીએ કહ્યું છે કે તે આ મહિને બૅચેસમાં અપડેટ રિલિઝ કરવાની યોજના ધરાવે છે, તેથી અમે અપેક્ષા રાખીએ છીએ કે ભારતીય એકમો હવે કોઈ પણ સમયે અપડેટ સૂચના મેળવશે.

વાયા