એરપોડ્સ 2 – Wired.co.uk વિશે એપલ સૌથી મહત્વપૂર્ણ વસ્તુ બદલવામાં નિષ્ફળ ગઈ

એરપોડ્સ 2 – Wired.co.uk વિશે એપલ સૌથી મહત્વપૂર્ણ વસ્તુ બદલવામાં નિષ્ફળ ગઈ

<લેખ ડેટા-લેખ-પ્રકાર = "લેખ" ડેટા-લેખ-યુઆઇડી = "jdadNK7YoGA" ડેટા-લેખ-યુઆરએલ = "https://www.wired.co.uk/article/apple-airpods-2" ડેટા-મેટા -ટાઇટલ = "એપલ એરપોડ્સ 2 | વાઇડ યુકે વિશેની સૌથી મહત્વપૂર્ણ વસ્તુમાં ફેરફાર કરવામાં નિષ્ફળ ગઈ">

<આકૃતિ>

એપલ / વાયરડ

એપલના એરપોડ્સ હવે દોઢ વર્ષ જૂના ક્રમિક છે. તે અપડેટ માટેનો સમય હતો. હકીકતમાં, ઘણા લોકો દલીલ કરશે – ખાસ કરીને જેઓ દર વર્ષે દર વર્ષે મોબાઇલ મોબાઈલ હેન્ડસેટની બ્રાન્ડની અપેક્ષા રાખે છે – તે બદલાવ સારી રીતે બાકી હતી. તેથી તે આશ્ચર્યજનક વાત નથી કે એપલ તેની વાયરલેસ કળીઓને ફરીથી ચાલુ કરવા માટે મહિનાથી અફવાઓથી ભરાઈ ગઈ છે.

અલબત્ત, એકવાર એપલે અનૈચ્છિક રીતે નવા આઇપેડ્સ અને આઇમેક્સ વિશે વિગતો પ્રકાશિત કરવાનું શરૂ કર્યું. આગામી સપ્તાહે કોન્ફરન્સ, તે સ્પષ્ટ બન્યું હતું કે ટિમ કૂક અગાઉથી સારી રીતે પ્રોડક્ટ ન્યૂઝ મેળવે છે, તેથી કંપનીના નવા ટીવી અને ફિલ્મ સ્ટ્રીમિંગ નેટફિક્સના સ્પર્ધક પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. પરંતુ એપલ સ્પષ્ટપણે ‘ઍપ્ફ્ફ્લિક્સ’ ને બોલની બેલે ગણે છે, કેમ કે એરપોડ્સ વૈશ્વિક સફળતા મળી છે, ઘણા આતુરતાથી અપડેટ કરેલ સંસ્કરણની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

અમે હવે બીજી પેઢીના એરપોડ્સમાં હેન્ડ્સ-ફ્રી વૉઇસ કંટ્રોલ, ટૉક ટાઇમ માટેનો વધારાનો કલાક અને ટાઇમ ટાઇમ માટે વૈકલ્પિક વાયરલેસ ચાર્જિંગ કેસ ઉમેરીએ છીએ. અને જ્યારે આ નિઃશંકપણે સ્વાગત ઉમેરાય છે, તે અસલ ડિઝાઇનથી એક ક્રાંતિકારી ઓવરહેલ નથી.

એપલે આઇફોન 7 પર હેડફોન જેકને ડાઇચ કર્યા પછી, ધ્રુવીકરણના નિર્ણયથી અન્ય ઉત્પાદકોને અનુસરવા માટે માર્ગ મોકળો થયો. , તે પછી તેની સ્ટાન્ડર્ડ ઇયરપોડ કળીઓ સિવાય કંઈક ઓફર કરવાની સ્પષ્ટતા હતી. ઇઅરપોડ્સ, યાદ રાખો, અસ્વસ્થતા અને ગરીબ ધ્વનિ અને ભયંકર લિકેજ હોવા માટે લગભગ સાર્વત્રિક રૂપે ડરાયેલા હતા. તેઓ બધા પછી મુક્ત હતા; અને તમે જે માટે ચૂકવણી કરો છો તે તમને મળે છે.

તેવું કહેવામાં આવ્યું છે કે, એરપોડ્સનું આગમન હજી પણ આઘાતજનક હતું. કેબલને છોડીને અને બ્લુટુથ 4.0 વાયરલેસ ઇયરપીસને તેમના પોતાના કેરી કેસમાં મૂકીને એક પોર્ટેબલ બેટરી અને ચાર્જર તરીકે બમણું થઈ ગયું તે એક સરસ યુક્તિ હતી. તેથી એક્સિલરોમીટર ઉમેરી રહ્યા હતા જેથી તમારા એરપોડ્સ જાણે કે તેઓ તમારા કાનમાં હતા, અને ચાલશે – અથવા થોભો – સંગીત અથવા પોડકાસ્ટ અનુસાર. જેમ કે વપરાશકર્તાઓ ડાબા અથવા જમણે એરપોડ પર ટેપ કાર્યોને વ્યાખ્યાયિત કરી શકે છે.

આ પ્રારંભિક સંસ્કરણ સાથે એપલે કેટલું સારું કર્યું તે સાબિત કરવા માટેનો એક લાંબો રસ્તો છે જ્યારે તમે ધ્યાનમાં લો કે આમાંની મોટાભાગની સુવિધાઓ હવે પ્રમાણભૂત છે. આ દિવસોમાં ઉપલબ્ધ વાયરલેસ ઇયરબડ્સની પુષ્કળતા.