કર્ટ એન્ગલનું અંતિમ સ્મેકડાઉન મેચ મંગળવાર માટે સેટ – પ્રોવાર્લિંગ

કર્ટ એન્ગલનું અંતિમ સ્મેકડાઉન મેચ મંગળવાર માટે સેટ – પ્રોવાર્લિંગ

શ્રેણીઓ સમાચાર ટીકર ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ન્યૂઝ

જેસન પોવેલ દ્વારા , ProWrestling.net સંપાદક ( @prrestrestlingnet )

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇએ જાહેરાત કરી હતી કે કર્ટ એન્ગલ મંગળવારે એજે સ્ટાઇલ સામે સામનો કરતી વખતે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ સ્મેકડાઉન પર તેની અંતિમ મેચમાં રેસલ કરશે. ડબલ્યુડબલ્યુઇ.કોમ પર સત્તાવાર જાહેરાત વાંચો.

પોવેલનું પી.ઓ.વી.: વર્ષોમાં એન્ગલ અને સ્ટાઇલમાં ટી.એન.એ. / ઇમ્પેક્ટ રેસલિંગમાં ઘણી મેચો મળી હતી. મેચની ઘોષણાની વાર્તા તેમના “સમૃદ્ધ ઇતિહાસ” ને સ્વીકારે છે જ્યારે તે નોંધે છે કે તે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ રિંગમાં પહેલી વખત આવશે. ડબલ્યુડબલ્યુઇ સ્મેકડાઉનની પ્રત્યેક મંગળવારે રાત્રે 7CT / 8ET પર તેમની લાઇવ સમીક્ષા માટે જેક બાર્નેટ સાથે જોડાઓ.

જેસન પોવેલ અને મહેમાન એરિક બિસ્સૉફ સાથેના નવા પ્રો રેસલિંગ બૂમ પોડકાસ્ટ માટે નીચે તપાસ કરો કે વિન્સ મેકમેહોનની ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ બુકિંગ અને તેના મૃત્યુના દિવસોમાં વર્ને ગેગને એડબ્લ્યુએની બુકિંગ, નેટવર્ક શેકઅપ જે સંભવતઃ ઓલ એલિટ માટે સમસ્યા હોઈ શકે છે. રેસલીંગ, એરિકનું રેસલમેનિયા અઠવાડિયું ન્યૂયોર્કમાં ટોની શિયાવોન સાથેનું અઠવાડિયું, અને ઘણું બધું.