આઈપીએલ 2019: વિરાટ કોહલીના આરસીબીએ કેક્સીપીપના કિલ્લા – ઈન્ડિયા ટુડે ખાતેના નિશાનને જોવું જોઈએ

આઈપીએલ 2019: વિરાટ કોહલીના આરસીબીએ કેક્સીપીપના કિલ્લા – ઈન્ડિયા ટુડે ખાતેના નિશાનને જોવું જોઈએ

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની તેમની ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2019 ઝુંબેશમાં ભયાનક શરૂઆત થઈ છે કારણ કે તેઓએ ટ્રોટ પર છ મેચ ગુમાવી દીધી છે. બીજી તરફ, કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ પંજાબ ચાલુ સિઝનમાં ઘરે મેચમાં હારવાનો બાકી છે

શું રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર શનિવારે મોહાલીમાં હારી ગયેલી સ્ટ્રાઇક કરી શકે છે? ( બીસીસીઆઈ દ્વારા સૌજન્ય )

હાઇલાઇટ્સ

  • રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર એક અનિચ્છનીય આઇપીએલ રેકોર્ડ મેળવવાથી હાર છે
  • વિરાટ કોહલીની આગેવાની હેઠળની આરસીબી 6 માં 6 થી હારી ગઈ છે અને પોઈન્ટ ટેબલના તળિયે ખસી ગઈ છે
  • કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ શનિવારે આઈપીએલ 2019 માં તેમનો સંપૂર્ણ ઘરેલુ રેકોર્ડ જાળવી રાખશે

તે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) સીઝનનો તે સમય છે જ્યાં ટીમો તેમની રમતની XI માં સ્થાયી થવાની અને ટુર્નામેન્ટના વ્યવસાયના અંત તરફ પ્રગતિ કરતી વેગ ઊભો કરવાની આશા રાખે છે. જ્યારે ચેમ્પિયન ચેન્નઈ ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ પીછો પૅકથી આગળ છે, ત્યારે ભીડવાળા મિડ-ટેબલમાં ચાર ટીમો આઠ પોઇન્ટ પર છે.

જો કે, બે ટીમો રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર અને રાજસ્થાન રોયલ્સ કોઈ પણ પ્રકારની ગતિ મેળવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહી છે. જ્યારે રાજસ્થાન બેંગ્લોર સામેની એકમાત્ર જીતથી બે પોઈન્ટ ધરાવે છે, વિરાટ કોહલીના માણસોએ આઈપીએલ 2019 માં પોતાનું ખાતું ખોલાવ્યું નથી.

આરસીબી અનિચ્છનીય આઈપીએલ રેકોર્ડને ટાળી શકે?

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર એક અનિચ્છનીય વિક્રમ બનાવવાથી વધુ એક હાર દૂર છે કારણ કે તે સિઝનના પ્રારંભમાં સૌથી વધુ સતત હાર સાથે ટીમ બનશે. આરસીબીએ આ સિઝનમાં ટ્રોટ પર છ મેચ ગુમાવ્યા છે અને 2013 થી દિલ્હી કેપિટલ્સ (ડેરડેવિલ્સ) નો વિક્રમ બરાબરી કરી છે.

વિરાટ કોહલીના માણસો કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબના કિલ્લાનો ભંગ કરવાનો ભયંકર કાર્ય સામનો કરી રહ્યા છે. આ સિઝનમાં મોહાલીના પંજાબ ક્રિકેટ એસોસિયેશન સ્ટેડિયમમાં આર અશ્વિનના પુરુષોએ એક પણ મેચ ગુમાવી નથી, ત્રણમાં ત્રણમાં વિજય મેળવ્યો છે. હકીકતમાં, કિંગ્સ XI એ છેલ્લાં ત્રણ વર્ષમાં આઇકોનિક સ્થળે સાત મેચની અણનમ રન ફટકારી છે.

નોંધનીય છે કે, કિંગ્સ ઈલેવનએ સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદને સોમવારે કચડી નાખ્યા પછી સુકાની અશ્વિને વિરોધ ટીમોને ચેતવણી આપી હતી, જ્યારે તેણે જણાવ્યું હતું કે યજમાનો સિઝનના અંતે 11 પોઈન્ટ જીતવાની આશા રાખે છે.

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર જોકે નસીબમાં પરિવર્તનની આશા રાખશે કારણ કે તેઓ પાંચ દિવસની બ્રેક પછી આઈપીએલ 2019 ની સાતમી મેચમાં આગળ વધી રહ્યા છે. આરસીબી આ હકીકતથી આત્મવિશ્વાસ લઈ શકે છે કે તેઓએ આઈપીએલ 2018 માં કિંગ્સ XI પર ડબલ બરાબરી કરી હતી. જ્યારે હેડ-ટુ-હેડ રેકૉર્ડ્સ આવે છે ત્યારે આરસીબીએ 22 બેઠકોમાં 10 વખત KXIP હરાવ્યું છે.

જ્યારે કેક્સીપીએ ઘરે દંડ જાળવવા માટે આતુર રહેશે, ત્યારે બધી આંખો ક્રિસ ગેઇલ પર હશે કારણ કે વેસ્ટ ઈન્ડિઝના બેટ્સમેનને મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ સામેની છેલ્લી મેચ દરમિયાન પાછો ફટકો પડ્યો હતો. બ્રહ્માંડ તેના ભૂતપૂર્વ ક્લબનો સામનો કરવા માટે સમયસર પુનઃપ્રાપ્ત થશે કે નહીં તે જોવાનું બાકી છે.

સાઉથ આફ્રિકન ઝડપી ગોલંદાજ નેથન કોલ્ટર-નાઇલની જગ્યાએ, કેમ્પમાં ડેલ સ્ટેનની હાજરીથી આરસીબીને પ્રોત્સાહન મળશે. જો કે, ઝડપી બોલિંગ મહાન શનિવારે દૂર રમતમાં પસંદગી માટે ઉપલબ્ધ રહેશે નહીં.

આ પણ જુઓ:

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો