આર્સેનલ: ઇસ્માલ બેનેસરને પાછા લાવવા નહીં – શાબ્દિક રીતે કોઈ કારણ નથી

આર્સેનલ: ઇસ્માલ બેનેસરને પાછા લાવવા નહીં – શાબ્દિક રીતે કોઈ કારણ નથી

<લેખ data-prev = "86728" id = "પોસ્ટ -86829" રોલ = "લેખ">

ઇમ્પોલી, ઇટાલિ – 17 માર્ચ: ઇમ્પોલી એફસીના ઇસ્માલ બેનેસર સેરી દરમિયાન ક્રિયામાં એમ્પોલી અને ફ્રિઓસિનો વચ્ચેની મેચ ઇટાલીના એમ્પોલીમાં 17 માર્ચ, 2019 ના રોજ સ્ટેડિઓ કાર્લો કેસ્ટેલાની ખાતે કેલ્સિઓ. (ગેબ્રિઅલ માલ્ટિંટિ / ગેટ્ટી છબીઓ દ્વારા ફોટો)

આર્સેનલમાં એમ્પ્લોય ફેનોમ ઇસ્માઇલ બેનેસ પર ખરીદ-બેક કલમ છે અને મારે કહેવું છે કે તેને not તેને પાછા ખરીદવા માટે કોઈ કારણ નથી.

આ ઉનાળામાં મારા લેખની થીમ આ આર્સેનલ મિડફિલ્ડ અને, એકવાર તમે તે પૂર્ણ કરી લો તે પછી, વધુ રોકાણ કરો. ગુડ, હાર્દિક યુવાન ખેલાડીઓ તેમના અંતઃપ્રેરણાઓ અને વિશ્વને જીતવા માટે જીતે છે.

મેટ્ટો ગિન્ડોઉઝી તે ગાય્સમાંની એક છે, અને તેથી લુકાસ ટોરેરીરા . આ યુનાઈ એમેરી ગાય્સ છે જે પિચ પરના દરેક મિનિટમાં ખૂબ જ પ્રયત્નો કરે છે. હજુ સુધી તેઓ દરેક કંઈક અલગ લાવે છે. તે જ એરોન રામસે કોણ … છોડી રહ્યું છે.

અમે રામેસે કેવી રીતે સ્થાનાંતરિત કરીએ તેની સાથે સખત હોવાની એક ગંભીર જરૂરિયાત છે, પરંતુ અમારા ક્લબ જેટલું સુંદર છે, ત્યાં હંમેશા ખેલાડીઓ માટે સ્પર્ધા થવાની છે. તે છે ત્યાં સુધી ત્યાં નથી.

ઇસ્માલ બેનેસર એ તે યુવાન મિડફિલ્ડ ઉત્પાદનોમાંનું એક હતું કે, રમત સમયની અછતને કારણે, તેમના વેપારને આગળ વધારવા માટે અન્યત્ર મોકલવામાં આવ્યા હતા.

અને તે તે છે જ્યાં તે પોતાને માટે નામ. એમ્પોલીમાં, તેણે બરાબર તે કર્યું છે. સગવડપૂર્ણ રીતે, તેની પાસે એક રિપોર્ટ કરેલ બાયબેક ક્લોઝ છે એમ્પોલીનો તેમનો કરાર, જેનો અર્થ છે કે ગનર્સ તેને “પ્રથમ ડબ્સ” સાથે પાછો લઈ શકે છે.

બેનેસર સેરી એ બાજુ માટે વિચિત્ર રહ્યો છે. જો તમને હજી સુધી તેને જોવાની તક ન હોય તો, તમારી તરફેણ કરો અને તેને તપાસો, કારણ કે તે આનંદથી તેને જોવાનું આનંદ અનુભવે છે, અને તમે જોઈ શકો છો કે તે કોઈ ખેલાડીની ભૂખ્યા છે.

પરંતુ તે માત્ર તમામ પ્રયત્નો નથી, તેના પ્રયાસમાં એક બુદ્ધિ છે. તે પ્રયત્નો માટે માત્ર પ્રયાસ નથી, તે આર્થિક છે. એક વાક્યની જેમ જે ચોક્ક્સ કામ કરે છે તે તમને વધારાના શબ્દો વગર જોઈએ છે. તે તેના આંકડામાં પ્રતિબિંબિત થાય છે, જો તમે તે એકલા જવું હોય, પરંતુ તેને રમવાનું જોશો. દરેક પગલાનો હેતુ હોય છે, અને દરેક પગલું સુરક્ષિત છે. તે સંદર્ભમાં તે વિચિત્ર રહ્યો છે.

અને તે પણ બીટ બનાવી રહ્યો છે, કેમ કે તે તેને પ્રથમ સ્થાને આવા આશાસ્પદ યુવાન ઉત્પાદન બનાવે છે. તે આ ટીમ માટે સંપૂર્ણ સંપત્તિ હશે અને, તેના કુશળતાઓનો ઉપયોગ કરનાર, તે વ્યક્તિ જે રામસે ગુમાવતા અમને મદદ કરશે, ઓછામાં ઓછું નહીં કારણ કે તે ફક્ત 21 વર્ષનો છે અને તે હજુ સુધી વધતો જ રહ્યો છે.

મૂળભૂત રીતે હું જે કહેવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છું તે છે કે તેને પાછા લાવવામાં ખરેખર કોઈ ખામી નથી. તેના જેવા પ્રતિભાશાળી યુવાન મિડફિલ્ડર માટે ઘણી બધી તક હશે, ખાસ કરીને જ્યારે તે ક્લબમાં અન્ય લોકો માટે અનન્ય છે, તે બધા જ લોકોનો થોડો સંયોજન કરે છે.

જો તમે મોહમ્મદ એલ્ની અથવા મેસુટ ઓઝિલ જેવા વધુ ગાય્સ વેચવા જઈ રહ્યાં છો … સારું, અમને વધુ ગાય્સની જરૂર પડશે, અને બેનેસર પ્રારંભ કરવા માટે એક સરસ જગ્યા છે (પરંતુ સમાપ્ત નહીં).