કરિશ્મા કપૂરના ભૂતપૂર્વ પતિ સુનજય કપૂરની પત્ની પ્રિયા સચદેવ તેને બીજી વર્ષગાંઠની શુભેચ્છા પાઠવે છે- બોલીવુડસહાદીસ.કોમ

કરિશ્મા કપૂરના ભૂતપૂર્વ પતિ સુનજય કપૂરની પત્ની પ્રિયા સચદેવ તેને બીજી વર્ષગાંઠની શુભેચ્છા પાઠવે છે- બોલીવુડસહાદીસ.કોમ

કરિશ્મા કપૂરના ભૂતપૂર્વ પતિ સુજય કપૂરની પત્ની પ્રિયા સચ્ચદેવ તેને બીજી વર્ષગાંઠની શુભેચ્છા પાઠવે છે.

કરિશ્મા કપૂરના ભૂતપૂર્વ પતિ, સુજય કપૂર સુખી લગ્નસાથી છે! ઉદ્યોગપતિએ પ્રયા સચ્ચદેવ કપૂર સાથે ગાઢ જોડાણ કર્યું હતું, જેને તેઓ ફ્લાઇટ પર મળ્યા હતા. બંનેએ 13 એપ્રિલ, 2017 ના રોજ નપ્ટીયલ ડૂબકી લેતા પહેલા 5 લાંબા વર્ષો સુધી તારીખો કરી છે. સુજય અને પ્રિયા 22 ડિસેમ્બર, 2018 ના રોજ તેમના જન્મ્યા બાળકના માતાપિતાને ખુશ છે.

પ્રિયા અને સુનજયે તેને હેડલાઇન્સ પર ટકી રહે છે. તે પ્રિયાના બાળકના સ્નાન અથવા સોશિયલ મીડિયા પરની તેમની ઇચ્છાઓ વિશે છે, તો દંપતિ જાણે છે કે દરેક અન્યને કેવી રીતે વિશેષ લાગે છે. આજે, 13 એપ્રિલ, 2019 ના રોજ, લવબર્ડ્સે તેમના આનંદી લગ્ન જીવનના બે વર્ષ પૂર્ણ કર્યા. (વાંચી સંભળાવો : દીપિકા પાદુકોણે માતા બનવા વિશે વાત કરે છે અને ગર્ભાવસ્થા વિશે મહિલાઓને જ્યારે દબાણ આવે છે )

પ્રિયા સચ્ચદેવ કપૂર

તેમની બીજી લગ્નની વર્ષગાંઠ પર, ડોટિંગ વાઇફાઇ, પ્રિયાએ તેના સત્તાવાર Instagram હેન્ડલ પર લીધો અને તેમની અને તેમના નાના munchkin સાથે એક સુંદર ચિત્રો શેર કર્યું. તેણીએ આ પોસ્ટને શીર્ષક આપ્યું છે, “હેપ્પી એનિવર્સરી માય લવ, માય હેન્ડસમ પૉપ, ચંદ્રથી તમને પ્રેમ કરું છું અને તમારા માટે જે પ્રેમ છે તેના માટે પાછો ટૂંકા પડી જાય છે. તમે મને દરેક શક્ય રીતે એક મહિલા તરીકે પૂર્ણ કરો છો, તમે મને દરેક ક્ષણમાં સુંદર લાગે છે. , તમે મને તમારા પ્રેમ અને સન્માન દ્વારા દરરોજ વિશેષ લાગે છે … તમે # લવલોમી લાઇફ છો. આપણાં કિંમતી નાના કોણ # એઝારીયા માટે આભાર, તમારા પ્રેમ માટે આભાર # જે #PSI લવ યુ. ”

તેમની પ્રથમ વર્ષગાંઠ પર પણ, ગયા વર્ષે, પ્રિયાએ તેમના ડોટિંગ પતિ માટે એક સુંદર પોસ્ટ શેર કરી હતી અને લખ્યું હતું કે, પ્રિયાએ તેમના પતિ માટે સુંદર કૅપ્શન સાથે, બંનેએ એક સુંદર ચિત્ર શેર કર્યું હતું, જેમણે કહ્યું હતું કે, “હેપ્પી વર્ષગાંઠ મારા ડાર્લિંગ પતિ … સૂર્ય અને પાછલા અનંત ટાઇમ્સથી તમને પ્રેમ કરે છે! તમે મને શક્ય તેટલું પૂર્ણ કરો … તમારા બિનશરતી પ્રેમ માટે આભાર. આ છેલ્લા એક વર્ષ સુંદર અને હંમેશાં તમારી સાથે એક રોલર કોસ્ટર છે … મારા પ્યારું પતિ સાથે તમારા લગ્નજીવનના વધુ સુંદર વર્ષોના જીવનની રાહ જોઈ રહ્યો છે! ” (ચેકઆઉટ: સલમાન ખાનની રેર થ્રોબૅક પિક્ચર અને ઐશ્વર્યા રાય ખુશીથી પોઝિંગ તમને પાછા 90 ના દાયકામાં લઈ જશે )

સુનજય કપૂર અને પ્રિયા સચ્ચદેવ કપૂર

પ્રિયાએ એક વાર મિડિયા હાઉસ સાથે વાત કરી હતી, “ફ્લાઇટ દરમિયાન, અમને સમજાયું કે આપણામાંના કોઈ પણે અમારી જાહેર ધારણા જે કરવામાં આવી છે તે છે. તે ગેરસમજણોનો અવરોધ ઘટ્યો અને અમે સંપર્કમાં રહ્યા. ” પ્રિયે તેમના પતિના આદરપૂર્વક બોલતા, “સુન્જે એક સુંદર માણસ છે અને તેના બાળકો માટે એક સારા પિતા છે. તે તેમને ખૂબ પ્રેમ કરે છે. આપણા બન્નેએ આપણા ભૂતપૂર્વ જીવનસાથી પ્રત્યેના અમારા બાળકોમાં કોઈ નકારાત્મકતા ઊભી કરવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી. ” તેણીના લગ્ન વિશે બોલતાં, પ્રિયાએ કહ્યું હતું કે, “તે મને સ્માઇલ કરે છે. સુન્જેએ મારા જીવનમાં સલામતી અને સ્થિરતા લાવી છે. ” (વાંચો: ચંકી પાંડે કહે છે કે ‘સુખદ અને આઘાતજનક’ બંને પુત્રી જોઈ રહ્યા હતા, અનન્યા પંડય ઓન-સ્ક્રીન )

સુનજય કપૂર અને પ્રિયા સચ્ચદેવ કપૂર

અહીં પ્રિયા અને સુન્જેને ખૂબ જ ખુશ વર્ષગાંઠની ઇચ્છા છે!

છબીઓ સૌજન્ય: પ્રિયા

અદ્ભુત સમાચાર! હવે તમે બોલીવુડ સિયાડીસ એપ્લિકેશનને ડાઉનલોડ કરી શકો છો અને કદી પણ કોઈ વાર્તા ગુમાવશો નહીં. એપ્લિકેશન મેળવો

અદ્ભુત સમાચાર! હવે તમે બોલીવુડ સિયાડીસ એપ્લિકેશનને ડાઉનલોડ કરી શકો છો અને કદી પણ કોઈ વાર્તા ગુમાવશો નહીં. તમારા ઉપકરણને એન્ડ્રોઇડ અથવા આઇઓએસ (એપલ) પસંદ કરો