ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા – પ્રિયંકા ચોપરા જાંઘની ઉચ્ચ મિની સ્કર્ટમાં અદભૂત લાગે છે

ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા – પ્રિયંકા ચોપરા જાંઘની ઉચ્ચ મિની સ્કર્ટમાં અદભૂત લાગે છે

સુધારાશે: 13 એપ્રિલ, 2019, 14:42 IST 862 દૃશ્યો

શું તે ડિઝાઇનર ગાઉનમાં રેડ કાર્પેટ ચલાવી રહી છે અથવા કેઝ્યુઅલ વસ્ત્રોમાં ઉડાન ભરી રહી છે, તો પ્રિયંકા ચોપડા તેના શારીરિક પસંદગીઓ સાથે કોઈ નિશાન બનાવવામાં નિષ્ફળ રહી છે. દેસી ગર્લ વૈશ્વિક પ્રેક્ષકોના હૃદયમાં જીત મેળવવામાં સફળ રહી છે અને વૈશ્વિક વ્યક્તિત્વ તરીકે ઉભરી આવી છે. આ ઉપરાંત, પ્રિયંકા ફેશન વલણોને સેટ કરવા માટે પણ વ્યવસ્થા કરે છે જે દુનિયાભરમાં દરેકને અનુસરે છે. દર વખતે પી.સી.સી. બહાર નીકળે છે, તે દિવા જેવી લાગે છે અને માથા ચાલુ કરે છે. તાજેતરમાં, પ્રિયંકાએ એક ઇવેન્ટમાં હાજરી આપી હતી જ્યાં તેણીએ એક ખભા બ્લેઝર અને ગ્રે જાંઘ હાઇ મિની સ્કર્ટ પહેર્યા હતા, અને ઉલ્લેખ કર્યો ન હતો, પ્રિયંકાએ બોસ જેવા ચિક દેખાતા હતા. પ્રિયંકાએ તેને ઊંચી રાહ સાથે જોડી દીધા હતા અને તેના વાળ સુંદર રીતે બૂનમાં બાંધી દેવાયા હતા. પ્રોફેશનલ ફ્રન્ટ પર, પ્રિયંકા પછી શૉનાલી બોસની ‘ધ સ્કાય ઇઝ પિંક’ માં જોવા મળશે, જેમાં ફરહાન અખ્તર અને ઝૈરા વાસીમ છે.

વધુ વાંચો વાંચો