રાલ્ફ અને રુસો દ્વારા બ્લેક-ચાંદીના ટેઈલ્યુઅરમાં બોસ લેડીને જુઓ પ્રિયંકા ચોપરા – સમાચાર 18

રાલ્ફ અને રુસો દ્વારા બ્લેક-ચાંદીના ટેઈલ્યુઅરમાં બોસ લેડીને જુઓ પ્રિયંકા ચોપરા – સમાચાર 18

તે ન્યૂયોર્ક સિટી, લોસ એન્જલસ અથવા મિયામીમાં હોઈ શકે છે, જ્યારે પ્રિયંકા ચોપરા કોઈ જાહેર દેખાવ કરે ત્યારે પણ તેણીના ફેશન ધોરણો ઊંચી કરવામાં નિષ્ફળ રહી છે. આ વખતે પ્રિયંકાને ન્યૂયોર્ક સિટીની શેરીઓમાં એકલા વૉકિંગ જોવા મળી હતી, જેણે કેટલીક ગંભીર બિઝનેસમેન જેવી ફેશન પ્રેરણા આપી હતી.

ઇઝ ઇટ ઇટ રોમાન્ટિક અભિનેતા એ ચાંદી અને કાળા ટ્વેડ ટેલેઅર સરંજામમાં વશીકરણનું વશીકરણ કર્યું છે, જેણે જેવેલ બટનો અને મેળ ખાતા સ્કર્ટથી સજ્જ અસમપ્રમાણ બંધ ઓફ ધી ખભા કોલર સાથે જાકીટ દર્શાવ્યું હતું.

આ દેખાવ રાલ્ફ અને રુસોના એફડબલ્યુ 17 રનવેથી સીધો હતો, જે મિમી કટરેલ દ્વારા રીતની હતી.

36 વર્ષીય અભિનેતાએ શાહી ચામડાની એક ફેન્ડી બૂગેટ અને સર્ગીયો રોસી દ્વારા સ્ફટિક પમ્પ્સની એક ભવ્ય જોડી, શાહી સંગ્રહમાંથી ચોપાર્ડ earrings એક જોડી સાથે તેના સરંજામ ઍક્સેસ.

તેણીને અંતિમ દેખાવ આપવા માટે તેણે થિયરી લેસરી દ્વારા બ્લેક એસિડિટી સનગ્લાસની એક જોડી પણ ફેંકી દીધી.

પ્રિયંકા ચોપરાએ તેની આગામી હોલીવુડ પ્રોજેક્ટની જાહેરાત ઓશનની 8 અભિનેત્રી માઈન્ડી કાલિંગ સાથે કરી છે. બંને એક મોટી ચરબી ભારતીય લગ્ન પર આધારિત લગ્ન કોમેડી માટે હાથમાં જોડાવા માટે કહેવામાં આવે છે. અહેવાલ પ્રમાણે, પ્રોજેક્ટના અધિકારોને હરાજીમાં યુનિવર્સલ સ્ટુડિયો દ્વારા જીતી લેવામાં આવ્યા હતા.

બૉલીવુડની અભિનેત્રીએ તેના ચાહકો સાથે સમાચાર શેર કરવા સોશિયલ મીડિયામાં લીધો હતો. પ્રિયંકાએ એક લેખનો સ્ક્રીનશોટ પોસ્ટ કર્યો અને લખ્યું, “સારી વાર્તાઓ કહેવાની ઉત્કટતા ધરાવતી બે મહિલાઓએ તેમની વાર્તાને લીધે હરિત પ્રકાશ મેળવ્યો. તેથી, મંડી કાલિંગ અને ડેન ગોર સાથેની આ અદ્ભુત ભાગીદારી પર અમને ગર્વ છે! તમે આધુનિક, વૈશ્વિક અને ભારતીય હોવાનો અર્થ શું છે. તમને સિનેમામાં જોવું જોઈએ! ”

પ્રોજેક્ટની વિગતો આવરણ હેઠળ રાખવામાં આવી છે, પરંતુ તે ક્રેઝી રીચ એશિયાવાસીઓ તરીકે માય બિગ ફેટ ગ્રીક વેડિંગને મળે છે. એવું કહેવાય છે કે ભારતમાં મોટા લગ્ન સમયે સંસ્કૃતિની અથડામણની આસપાસ ફરે છે.

કલરને ગૂર સાથેની સ્ક્રીનપ્લે લખવાનું કહેવામાં આવે છે. ઉપરાંત, કલિંગ તેના કલાિંગ ઇન્ટરનેશનલ હેઠળ પ્રોજેક્ટનું ઉત્પાદન કરશે જ્યારે પ્રિયંકા ગોરની સાથે 3 આર્ટસ માટે પર્પલ પેબલ પિક્ચર્સ અને હોવર્ડ ક્લેઈન માટે ચિપ કરશે. હિથર મોરિસ અને નીના આનંદ ઔજલા આ પ્રોજેક્ટના એક્ઝિક્યુટિવ ઉત્પાદક હશે.

દરમિયાન, પ્રિયંકા શોનાલી બોઝના ધ સ્કાય ઇઝ પિંકમાં જોવા મળશે, જે આ વર્ષે પછી રિલીઝ થશે. એવેન્જર્સ: તાજેતરમાં ભારતમાં આવેલા એન્ડગેમના સહ-દિગ્દર્શક જો રુસસોએ પણ પુષ્ટિ કરી હતી કે તેઓ પ્રોજેક્ટ અંગે તેમની સાથે વાતચીત કરી રહ્યા છે.

વ્યક્તિગત મોરચે, પ્રિયંકાએ ડિસેમ્બરમાં અમેરિકન પૉપ ગાયક નિક જોનાસ સાથે જોધપુર, ભારતમાં એક ભવ્ય લગ્ન સમારંભમાં ગાઢ જોડાણ કર્યું હતું, જેમાં બે દિવસનો સમારોહ સમાવિષ્ટ હતો. બૉલીવુડના તારાઓ અને અન્ય ગાઢ મિત્રો માટે બે અઠવાડિયા પછી આ ભવ્ય લગ્ન બાદ મુંબઈમાં રિસેપ્શન થયું હતું.