સુનિલ ગાવસ્કરે ભારતના 2019 વિશ્વ કપ માટે સંભવિત નંબર ચાર બનાવ્યો – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

સુનિલ ગાવસ્કરે ભારતના 2019 વિશ્વ કપ માટે સંભવિત નંબર ચાર બનાવ્યો – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમએ છેલ્લા વિશ્વ કપ પછી ચાર સ્લોટમાં ઘણા ખેલાડીઓનો પ્રયાસ કર્યો છે, પરંતુ તેમાંની કોઈ પણ સતત કામગીરી કરી શકે નહીં. જો કે, 2019 ના વર્લ્ડકપમાં, ભારતીય ટીમના પસંદગીકારોએ સોમવારે જમણી ક્રમાંક ચાર બેટ્સમેનને પસંદ કરવા માટે હાથમાં મોટો ભાગ ભજવ્યો છે, કેમ કે તે દિવસે ત્રિમાસિક ઇવેન્ટ માટે ભારતીય ટીમને પસંદ કરવામાં આવશે. ભૂતપૂર્વ ભારતના ક્રિકેટર સુનિલ ગાવસ્કરે કહ્યું હતું કે કેએલ રાહુલ મેનમાં બ્લુ માટે ચારમાં બેટિંગ કરી શકે છે.

“જુઓ, ચારમાં બેટિંગ કોણ કરશે તે ચર્ચાનો વિષય હશે. અને આ તે છે જ્યાં આઈપીએલ ફોર્મ માનવામાં આવશે કારણ કે તે વર્તમાન ફોર્મ છે. ગાવસ્કરે ભારતના ટુડેને કહ્યું હતું કે, અંબાતી રાયડુએ જ્યારે સિઝન શરૂ કરી હતી તે વિશે બોલવામાં આવ્યું હતું પરંતુ તે ઝડપથી ફોર્મ ગુમાવ્યો હતો અને કેએલ રાહુલ જેવા કોઈકને નંબર 4 માટે પસંદ કરી શકાય છે.

તે પણ વાંચો: આઇસીસી ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ: ભારતની આગાહી 15-સભ્ય ટીમ

બેટિંગની દંતકથામાં ઉમેરવામાં આવ્યું છે કે ઓપનરને ઓર્ડરને નીચે ખસેડવા માટે તે કોઈ સમસ્યા નથી.

“તેણે ભૂતકાળમાં 4 માં રમ્યા છે. પરંતુ કેટલાક કારણોસર તે છેલ્લા દોઢ વર્ષમાં ગૂંચવણમાં હતો. પરંતુ અમે આઈપીએલમાં ઘણો ધ્યાન અને એકાગ્રતા સાથે તેને બેટિંગ જોઇ છે. ગાવસ્કરે કહ્યું હતું કે, મને નથી લાગતું કે તે ઓપનરની મધ્યમ ક્રમ પર સ્વિચ કરવા માટે ઘણી મુશ્કેલી છે, કારણ કે તે મિડલ ઓર્ડર પ્લેયરની શરૂઆતની સ્થિતિમાં બેટિંગ કરે છે.

કે.એલ. રાહુલ, જે 2018 ની આઈપીએલ પછી આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં નિરાશાજનક મોસમ રહ્યો હતો, આઈપીએલ 2019 માં મજબૂતપણે પાછો આવ્યો છે. હાલમાં તે સાત મેચમાં 79.25 ની સરેરાશ સાથે 317 રન સાથે બીજા ક્રમના સૌથી વધુ રનર છે.

પ્રથમ પ્રકાશિત: 13 એપ્રિલ, 2019 10:51 IST