આઝમ ખાનમાં ભાજપના આંસુ “ખાખી અંડરવેર” માટે જયા પ્રદા સામે ટિપ્પણી – એનડીટીવી ન્યૂઝ

આઝમ ખાનમાં ભાજપના આંસુ “ખાખી અંડરવેર” માટે જયા પ્રદા સામે ટિપ્પણી – એનડીટીવી ન્યૂઝ

26 માર્ચના રોજ ભાજપમાં જોડાયા ત્યારથી આઝમ ખાન જયા પ્રદા સાથે જોડાયા છે.

લખનઊ:

સમાજવાદી પક્ષના નેતા આઝમ ખાને ભૂતપૂર્વ પક્ષના સાથી જેયા પ્રદા સામે ઉત્તરપ્રદેશના રામપુરમાં અભિયાન ચલાવતી વખતે ખખકી અંડરવેર વિશેની વાત સાંભળી હતી, જે હવે ભાજપના હરીફ છે.

“વર્તમાન ભાજપના ઉમેદવાર દ્વારા ઘણા આરોપો મારા વિરુદ્ધ કરવામાં આવ્યા હતા. મને મારી મૃત માતા દ્વારા શપથ લેવાનું હતું કે તેઓ ખોટા છે.” હું એક ડરપોક નથી, જો મેં એમ કહ્યું હોય તો, મેં તે તમારી સામે સ્વીકારી હોત. તમને પૂછો, શું રાજકારણમાં એક નીચું નીચું હોવું જોઈએ? આ વ્યક્તિ જેણે 10 વર્ષ સુધી રામપુરનું લોહી પીધું છે – તે વ્યક્તિને હું આંગળી દ્વારા રામપુર તરફ દોરી ગયો હતો. હું તે વ્યક્તિને રામપુરની શેરીઓથી પરિચિત કરતો હતો. કોઈને પણ વ્યક્તિને સ્પર્શ કરવા દો અથવા ભ્રષ્ટ ભાષાનો ઉપયોગ કરો. તમે 10 વર્ષ સુધી વ્યક્તિને પ્રતિનિધિ બનાવી દીધો. પરંતુ આપણા વચ્ચેનો તફાવત, રામપુરના લોકો, શાહબાદના લોકો, ભારતના લોકો, એ છે કે તમે ઓળખવા માટે 17 વર્ષ લીધો પક્ષના વડા અખિલેશ યાદવની હાજરીમાં સમાજવાદી પક્ષના નેતાએ ઉત્તરપ્રદેશના રામપુરમાં એક રેલીમાં કહ્યું હતું કે, વ્યક્તિ અને મને માત્ર 17 દિવસમાં સમજાયું હતું કે જે વ્યક્તિ પહેરે છે તે પહેરે છે.

ખાકીને ભાજપના વૈચારિક સલાહકાર, રાષ્ટ્રીય સ્વયંસેવક સંઘના રંગ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે.

ભાજપના પ્રવક્તા ચંદ્ર મોહનએ આઝમ ખાનની ટિપ્પણીની નિંદા કરી હતી. “આ માત્ર ઘૃણાસ્પદ અને શરમજનક છે. રાજકારણનું સ્તર કોઈ પણ આગળ પડતું નથી. આઝમ ખાન અને તેના કહેવાતા સમાજવાદી પક્ષનો વાસ્તવિક ચહેરો છે, જેમાં મહિલાઓ આ રીતે નીચે મૂકવામાં આવે છે. પરંતુ બહુજન સમાજ પક્ષના પ્રમુખ માયાવતીએ પણ જયા પ્રદાની વિરુદ્ધ કરવામાં આવી રહેલી આકરી ટીકાઓ અંગે ટિપ્પણી, “તેમણે જણાવ્યું હતું.

આજમ ખાન 26 મી માર્ચે ભાજપમાં જોડાયા ત્યારથી જયા પ્રદા સાથે જોડાયા છે. 2004 અને 200 9 ની લોકસભાની ચૂંટણીઓમાં તેણીએ સમાજવાદી પક્ષની ટિકિટ પર રામપુરથી જીતી લીધી હતી, પરંતુ 2010 માં પાર્ટી વિરોધી પ્રવૃત્તિઓના આરોપોના આધારે તેને હાંકી કાઢવામાં આવ્યો હતો. .

સમાજવાદી પક્ષના એક અન્ય નેતા ફિરોઝ ખાનએ તાજેતરમાં ઉદ્ભવેલી વિડિઓમાં તેના વિરુદ્ધ ખોટી ટિપ્પણી કરી હતી. તે કથિત તેને કહ્યું હતું કે જયા પ્રદા “ghungaroos અને thumkas” સાથે રામપુર લોકો મુગ્ધ કરશે અને રામપુર માં સાંજે “રંગબેરંગી બની જશે” આ ચૂંટણી મોસમ કારણ કે દર્શાવે છે. સોશિયલ મીડિયા પરની ઘણીએ તેની ટિપ્પણીની ટીકા કરી હતી, ત્યારે ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસે આ ઘટનાની તપાસ શરૂ કરી હતી.

છેલ્લા અઠવાડિયે જયા પ્રદાએ જાહેર રેલીમાં તોડ્યો હતો અને કહ્યું હતું કે આઝમ ખાનએ પણ સમાન શબ્દ દ્વારા તેણીનો ઉલ્લેખ કર્યો છે. “આઝમ ખાન સાહેબ , મેં તને મારા ભાઈ તરીકે બોલાવ્યો હતો, પણ તારી બહેનને બોલાવવાના નામથી મારી બીમારીની ઇચ્છા હતી. શું અમારા ભાઈઓ અમને નર્તક તરીકે જુએ છે? તેથી જ હું રામપુર છોડવા માંગતો હતો.” સમાચાર એજન્સી એએનઆઈ દ્વારા કહેતા. અભિનેતા દ્વારા સંચાલિત રાજકારણીએ એવો પણ આક્ષેપ કર્યો હતો કે તેણી રામપુર છોડી ગઈ છે કારણ કે સમાજવાદી પાર્ટીના વિરોધીઓએ તેને એસિડથી હુમલો કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

મહિલા રાષ્ટ્રીય મહિલા કમિશનર રેખા શર્માએ આઝમ ખાનની ટિપ્પણીને “અપમાનજનક” ગણાવી હતી. “# આઝમખાન હંમેશાં મહિલાઓ પ્રત્યે અપમાનજનક અને અપમાનજનક છે. @ એનસીડબ્લ્યુ સોટો મોટો કાર્યવાહી કરશે અને તેમને નોટિસ મોકલાશે. # ઇલેકશન કમ્યુનિકેશનને ચૂંટણી લડવાની પ્રતિબંધ આપવા વિનંતી કરશે,” તેણીએ ટ્વીટ કરી.

લોકસભા ચૂંટણી 2019 માટે ndtv.com/elections પર નવીનતમ ચૂંટણી સમાચાર , જીવંત અપડેટ્સ અને ચૂંટણી શેડ્યૂલ મેળવો. અમને 2019 ની ભારતીય સામાન્ય ચૂંટણીઓ માટે 543 સંસદીય બેઠકોમાંથી દરેક માટે ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા Twitter અને Instagram પર અમને અનુસરો.