સિક્સ-પેક એબ્સ સાથેના પુરૂષો જણાવે છે કે તે શું મેળવે છે – menshealth.com

સિક્સ-પેક એબ્સ સાથેના પુરૂષો જણાવે છે કે તે શું મેળવે છે – menshealth.com

દરેક વ્યક્તિની તંદુરસ્તીની મુસાફરી અલગ હોય છે, પરંતુ તે અન્ય લોકો સાથે ટીપ્સ અને અંતદૃષ્ટિ શેર કરવાનું હંમેશાં સારું છે – ખાસ કરીને જ્યારે તે વર્કઆઉટ પૌરાણિક કથાઓને બસ્ટ કરવામાં સહાય કરે છે. રેડ્ડીટ પરના તાજેતરના થ્રેડે પુરુષોને છ પેકનો abs કેવી રીતે પ્રાપ્ત કર્યો છે તે અંગે પ્રમાણિક બનવાની પ્રેરણા આપી હતી, અને તે શું છે અને ઉત્પાદક નથી અને ઘણા ઉત્પાદકોએ આ નિષ્કર્ષ પર નિષ્કર્ષ આપ્યો કે, દિવસના અંતે, તે “મોટેભાગે આહાર અને જનીનો છે.”

હાઈ-પ્રોટીન, લો કાર્બ ડાયેટ, પુષ્કળ હૃદયશૈલી સાથે જોડાયેલો, થડ પર લોકપ્રિય સૂત્ર સાબિત કરે છે, જેમ કે બૂઝથી દૂર રહેવું. એક પોસ્ટમાં એવો દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે “તમારા પેટને આવરી લેતી ચરબી ખરેખર દારૂને કાપીને પીગળી જાય છે,” જેના પર કોઈએ જવાબ આપ્યો: “પીવાનું છોડી દે ત્યારે હું છ પેકમાં સૌથી નજીક હતો. આશરે એક મહિના પછી, હું બે બીઅર્સ પહેલા રાત પછી મિરરમાં તફાવત કહી શકું છું. ”

ઘણા લોકોએ કહ્યું છે કે તેઓએ વ્યક્તિગત ફિટનેસ એપ્લિકેશનમાં તેમના ભોજનને ટ્રૅક કરવાનું શરૂ કર્યું પછી તેઓએ એક ફેરફાર જોયો હતો. જો કે, એબીએસ રસોડામાં અને જીમમાં બનાવવામાં આવે છે. એક ટિપ્પણી વાંચે છે, “દેખીતી રીતે ખોરાક એબીએસ મેળવવા માટે એક વિશાળ ઘટક છે, પરંતુ જો તમે તેમને યોગ્ય રીતે તાલીમ આપતા ન હોવ તો તમારી પાસે abs ન હોત.” “તે તમારા વર્કઆઉટની તીવ્રતા વિશે છે, લંબાઈ નહીં. મારી પાસે 10 મિનિટનું વર્કઆઉટ્સ છે જે સંપૂર્ણ નરકની જેમ લાગ્યું છે જ્યારે કલાકો સુધી વર્કઆઉટ્સ એક કંટાળા જેવી લાગે છે. ”

અન્ય લોકો સંમત થયા હતા કે ટૂંકા, સઘન અબ વિસ્ફોટો લાંબી, દોષિત વર્કઆઉટ્સ કરતા વધુ ઉપયોગી અને આનંદપ્રદ બંને હોઈ શકે છે. એક વ્યક્તિએ કહ્યું, “મેં હંમેશા સત્રોની આજુબાજુ 20-30 મિનિટ વર્કઆઉટ્સ પસંદ કર્યું છે,” એક વ્યક્તિએ ઉમેર્યું હતું કે, “એબીએસ માટે 10-15 મિનિટ પુષ્કળ છે … એબીએસ પર તાલીમ ઉપર જવાનું નથી. ઉત્પાદક, તમે માત્ર સમય બગાડો છો. ”

શરૂઆતના લોકો માટે, જેઓ તેમના છ-પેક નિયમિત સાથે શરૂ કરવા માટે ચોક્કસપણે નથી, મેન્સ હેલ્થ ફિટનેસ ડિરેક્ટર એબેનેઝર સેમ્યુઅલ, સીએસસીએસ, ટર્કિશ ગેટઅપ દાવપેચના સરળ સંસ્કરણની ભલામણ કરે છે.

“જો ત્યાં એક મુખ્ય ચાલ છે, તો હું દરેકને શરૂઆત કરવાથી અદ્યતન લોકો સુધી લઈ જવું ગમશે, તે આ છે,” તે કહે છે. “તે રેક્ટસ એબ્ડોમિનસ (તમારી વાસ્તવિક છ-પેક સ્નાયુઓ) માં વૃદ્ધિ અને વિકાસને વેગ આપવા માટે એક શક્તિશાળી પર્યાપ્ત પગલા છે. તેના બદલે માત્ર તેને અલગ પાડવાની અને અસંતુલિત થવા માટે તક બનાવવાને બદલે, તમે એક શક્તિશાળી ગ્લુટ સ્ક્વિઝ સાથે સમાપ્ત કરો.” અહીં સંપૂર્ણ વર્કઆઉટ તપાસો.