અસૂસ અને ફ્લિપકાર્ટ ઓએમજી દિવસના વેચાણના ભાગ રૂપે ઝેનફોન 5 ઝેડ અને અન્ય ઝેનફોન્સને નોંધપાત્ર ડિસ્કાઉન્ટ મળે છે – Notebookcheck.net

અસૂસ અને ફ્લિપકાર્ટ ઓએમજી દિવસના વેચાણના ભાગ રૂપે ઝેનફોન 5 ઝેડ અને અન્ય ઝેનફોન્સને નોંધપાત્ર ડિસ્કાઉન્ટ મળે છે – Notebookcheck.net

, , , , , ,

શોધ સંબંધ.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

ફ્લિપકાર્ટ ઓએમજી ડેઝ ઉજવણીના ભાગ રૂપે આસસ અને ફ્લિપકાર્ટ ભારતીય ખરીદદારો માટે તાજા સોદા સાથે પાછા આવ્યા છે. આ ઓફર હાલમાં ભારતીય બજારમાં રિટેલિંગના બધા ઝેનફોન ચલો માટે લાગુ છે. અસસના જણાવ્યા અનુસાર, આ ઑફરો નીચેનાનો સમાવેશ કરે છે:

તે જોવાનું રસપ્રદ છે કે મિડ રેન્જર મેક્સ પ્રો એમ 2 ની કિંમતમાં ઘટાડો નથી થયો. તેમછતાં, ₹9,999 ની પ્રારંભિક કિંમતે, જો પૈસા અને પ્રદર્શન માટે સારી કિંમત પ્રદાન કરે છે.

અસપસ ભૂતકાળમાં ફ્લિપકાર્ટ સાથે મળીને આવા અસંખ્ય ડિસ્કાઉન્ટ ઓફર કરે છે અને 16 મી મેના રોજ ઝેનફોન 6 ના લોન્ચિંગની નજીક અમે તેમને વધુ જોવાની અપેક્ષા રાખીએ છીએ. યાદ રાખો કે વર્તમાન ઓએમજી દિવસની ડિસ્કાઉન્ટ વેચાણ આજે મધ્યરાત્રિ સુધી માન્ય છે. 18 એપ્રિલ (23:59:59) માત્ર ત્યારે જ જો તમે સારા સ્માર્ટફોન સોદા માટે બજારમાં હોવ તો તમારે ઉતાવળ કરવી જોઈએ.