પૉપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા અને 3.5 એમએમ ઑડિઓ જેક સાથે એલ્લેજ રેડ્મી 8 ડી 855 ફોન સત્તાવાર રીતે ફરીથી ઉત્તેજિત – ગીઝમોચિના

પૉપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા અને 3.5 એમએમ ઑડિઓ જેક સાથે એલ્લેજ રેડ્મી 8 ડી 855 ફોન સત્તાવાર રીતે ફરીથી ઉત્તેજિત – ગીઝમોચિના

ફેબ્રુઆરીમાં Redmi જનરલ મેનેજર લુ Weibing પુષ્ટિ કરી હતી કે કંપનીએ સ્નેપડ્રેગનમાં 855 મોબાઇલ પ્લેટફોર્મ આધારિત ફ્લેગશિપ ફોન લોન્ચ કરવામાં આવશે. તે સ્નેપડ્રેગન 855 દ્વારા સંચાલિત સસ્તું ફોનમાંની એક હોવાનું અપેક્ષિત છે. કેટલાક અફવાઓએ દાવો કર્યો છે કે ફોન ચાઇનાની બહાર પોકો એફ 2 તરીકે રજૂઆત કરી શકે છે. ગયા મહિને , સિયાઓમીના સીઇઓ લેઇ જુનને રેડમી એસડી 855 સ્માર્ટફોન દ્વારા જોવામાં આવ્યો હતો. આજે, ઝિયાઓમીના પ્રોડક્ટ ડિરેક્ટર, વાંગ ટેંગ થોમસની એક છબી છે જે ઝીઓમીના સહ-સ્થાપક અને પ્રમુખ લિન બિન સાથે સમાન ફોન બતાવે છે.

રેડમી ફ્લેગશિપ ફોન

નવી વેઇબો પોસ્ટ કે જે ટેબલ પર રહસ્યમય અને રીલિઝ્ડ રેડમી ફોન બતાવ્યો છે તે કાઢી નાખવામાં આવી છે. આ ઇમેજ પરથી જાણવા મળ્યું છે કે ફોન તેના ટોપ પર 3.5 એમએમ ઑડિઓ જેકથી સજ્જ છે, જે પોપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા સાથે મૉડેલનું મકાન હોવાનું પણ લાગે છે. તેથી, સ્માર્ટફોનને ઓછા-ઓછા ડિસ્પ્લેથી સજ્જ કરી શકાય છે. અગાઉ, લુ વેઇબિંગે પુષ્ટિ કરી હતી કે કંપનીના ફ્લેગશીપ ખરેખર 3.5 એમએમ ઓડિયો જેક સાથે આવશે.

ચીની કંપની ફોનને ત્રાસ આપી રહી છે, પરંતુ ફોનની ઓળખ હજુ પણ આવરણમાં છે. અફવા મિલ પણ માને છે કે તે રેડ્મીના સ્નેપડ્રેગન 855 સંચાલિત ફોન હોઈ શકે છે, તે અન્ય સિયાઓમી / રેડમી સ્માર્ટફોન પણ હોઈ શકે છે. ઉપર જણાવ્યા પ્રમાણે, રેડમી એસડી 855 ફોનથી સસ્તું ભાવે ટોપનોટ કામગીરી પ્રદર્શિત કરવાની અપેક્ષા છે.

રેડમી ફ્લેગશિપ ફોન

કેટલાક અફવાઓ એવો દાવો કરે છે કે આવતા મહિને ફોન સત્તાવાર બનશે. સ્માર્ટફોનના વિશિષ્ટતાઓ પર કોઈ માહિતી ઉપલબ્ધ નથી. નવી છબી જે આજે સપાટી પર આવી છે, તે રિપમી રેડમી ફોન સાથે ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા, પાછળના માઉન્ટવાળા ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર અને પંચ-હોલ પ્રદર્શન સાથે મેળ ખાતી નથી જે તાજેતરમાં લીક થયેલી વિડિઓમાં જોવા મળી હતી. આ સૂચવે છે કે આ બે ઉપકરણો વિવિધ સ્માર્ટફોન છે.

રેડમી પાસે અન્ય બે ફોન પાઇપલાઇનમાં અધિકૃત થવા માટે રાહ જોઈ રહ્યા છે. રેડમી એસ 3 સેલ્ફિ સેન્ટ્રિક ફોન ચીનમાં મેમાં સત્તાવાર બનવાની ધારણા છે. સમાન સ્માર્ટફોન ભારત સહિતના કેટલાક અન્ય બજારોમાં રિડમી વાય 3 તરીકે છૂટી શકે છે . કંપનીએ રેડમી 7 પ્રો અને રેડમી 7 એ જેવા અન્ય રેડમી 7 શ્રેણીનાં ફોનની પણ જાહેરાત કરવાની અપેક્ષા છે.