લેનોવો ઝેડ 6 પ્રોને “મંકી કિંગ” નામ આપવામાં આવ્યું છે, જેનો હેતુ ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 – ગીઝમોચિના પર લેવાનો છે.

લેનોવો ઝેડ 6 પ્રોને “મંકી કિંગ” નામ આપવામાં આવ્યું છે, જેનો હેતુ ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 – ગીઝમોચિના પર લેવાનો છે.

લેનોવોએ પહેલેથી જ પુષ્ટિ કરી દીધી છે કે કંપનીનું આગામી ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન – લેનોવો ઝેડ 6 પ્રો ચીનમાં 23 એપ્રિલના રોજ તેની સત્તાવાર રજૂઆત કરશે. હવે, ફોનના લોંચથી આગળ, ઉપકરણથી સંબંધિત વધુ માહિતી ઑનલાઇન સપાટી પર છે.

ચાઇના પ્રદેશ માટે કંપનીના વડાએ ચીની માઇક્રોબ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ વેઇબોને લઇને જાહેરાત કરી કે ઝેડ 6 પ્રોનું એક મહિનાનું આંતરિક પરીક્ષણ સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થઈ ગયું છે અને ફોન 23 એપ્રિલના રોજ લોંચ થવા માટે તૈયાર છે .

તેમણે એ પણ જાહેર કર્યું કે ફોનનું આંતરિક નામ “મની કિંગ” છે અને તેણે વેઇબો પર પોસ્ટ કરેલા ટેક્સ્ટમાંથી, એવું લાગે છે કે કંપની લેનોવો ઝેડ 6 પ્રોને એવી રીતે મૂકવાની યોજના બનાવી રહી છે કે તે સીયોમીના ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન એમઆઇ 9 સામે સીધી સ્પર્ધા કરે.

લેનોવો ઝેડ 6 પ્રો કોડનામ

તે પહેલાથી પુષ્ટિ થઈ ગઈ છે કે લેનોવો ઝેડ 6 પ્રો ક્યુઅલકોમના તાજેતરના અને મહાન સ્નેપડ્રેગન 855 ઓક્ટા-કોર પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત થશે અને 5 જી કનેક્ટિવિટી માટેના સપોર્ટ સાથે પણ આવશે – કંપની તરફથી સૌપ્રથમ.

અગાઉ, કંપનીએ સંકેત આપ્યો હતો કે ફોનનો કૅમેરો 100-મેગાપિક્સલનો શોટ લેવા માટે સક્ષમ હશે. એવી શક્યતા છે કે સ્માર્ટફોન દ્વારા 100-મેગાપિક્સલની છબીઓને શૂટિંગ માટે કંપની કોઈ પ્રકારની સૉફ્ટવેર યુક્તિ પર આધાર રાખી શકે છે.

આ હાયપરવિઝન કેમેરા સુવિધા હોઈ શકે છે જે કંપની ફેબ્રુઆરીથી ચીજ પાડતી રહી છે. અન્ય ટીઝર દ્વારા , ચાઈનીઝ કંપનીએ પણ પુષ્ટિ આપી કે Z6 પ્રો હાયપર વિડિઓને સપોર્ટ કરે છે જે હાલની વિડિઓઝ કરતા ઉચ્ચ દરે ટ્રાન્સફર કરી શકાય છે. હજી સુધી, હાયપરવિઝન કેમેરા અને હાયપર વિડિઓ સુવિધાઓની વિગતો પ્રગટ કરવામાં આવી નથી.

વધુ વાંચો: લેનોવોઝ ઝેડ 6 પ્રો ટીઝર લીજન ગેમિંગ બ્રાન્ડ ભાગીદારીની પુષ્ટિ કરે છે, સુપર થિન બેઝેલ્સ બતાવે છે

આ ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોનથી સંબંધિત બધું જ જાણવામાં આવશે જ્યારે ડિવાઇસ સત્તાવાર રીતે બેઇજિંગ, 23 મી એપ્રિલે ચીનમાં આવતા અઠવાડિયામાં સત્તાવાર રીતે લોંચ થશે. ત્યાં સુધી, અમને જણાવો કે આવનારા સ્માર્ટફોન વિશે તમે શું વિચારો છો.