સ્ટ્રગલિંગ એસઆરએચ રોડબૉકને દૂર કરવા માટે જુઓ – ક્રિકબઝ

સ્ટ્રગલિંગ એસઆરએચ રોડબૉકને દૂર કરવા માટે જુઓ – ક્રિકબઝ

ભારતીય પ્રિમીયર લીગ 2019

< મેટા સામગ્રી = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c168122/srh-badly-need-a-win-to-resurr.jpg" itemprop = "url"> SRH ને તેમના ઝુંબેશને પુનર્જીવન કરવા માટે જીતની જરૂર છે

SRH ને ખરાબ રીતે જીતની જરૂર છે તેમના ઝુંબેશને ફરીથી સજીવ કરો © બીસીસીઆઈ

આ સૂર્ય માટે પરિચિત ક્ષેત્ર નથી હૈદરાબાદ. છેલ્લા ત્રણ વર્ષથી સુસંગત છે તે બાજુ માટે, તેઓ પોતાને અડધા માર્ગ પર મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં શોધી કાઢે છે, જે પહેલાથી ચાર રમતો ગુમાવશે. આ ત્રણેય ખોટને ટ્રોટ પર આવીને, છેલ્લી ટીમ ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સનો સામનો કરવા માંગે છે. તે એક બાજુ છે જે ચાર રમતની વિજેતા છાપ પર છે. આ એક બાજુ છે જે ટૂર્નામેન્ટમાં માત્ર એક વાર હારી ગઈ છે અને વધુ અગત્યનું છે, તે એક બાજુ છે જેણે અંતિમ મેચમાં સનરાઇઝર્સને ચાર વખત છેલ્લી સીઝનમાં હરાવ્યો હતો. ફોર્મ માર્ગદર્શિકા અને ઇતિહાસ ઘરની સામે સ્પષ્ટરૂપે છે પરંતુ આવા દૃશ્યમાં જીત અજાયબીઓ કરી શકે છે અને તેમની ઝુંબેશને ટ્રેક પર મૂકી શકે છે.

તેઓએ દિલ્હીની રાજધાની સામેની અગાઉની રમતમાં વરિષ્ઠ ખેલાડીઓ મનીષ પાંડે અને યુસુફ પઠાણને પછાડી દીધા હતા, પરંતુ આ દબાણથી દબાણને પહોંચી વળવા બદલ બદલામાં બદલાવ થયો હતો. . તેમાંના એક, જો બંને નહીં, તો આ નિર્ણાયક રમત માટે બાજુમાં પાછા આવી શકે છે. બોલિંગ મોર આગળ, ભુવનેશ્ર્વર કુમાર વિકેટમાં પાછો ફર્યો હતો પરંતુ ટીમે અન્ય બોલરો સામેની તક લેવા માટે રશીદ ખાનને રમવાનું ચાલુ રાખ્યું. ચોક્કસપણે એક વ્યૂહાત્મક પરિવર્તનનો કેસ છે જે રશિદનો ઉપયોગ પાવરપ્લેમાં અથવા મૃત્યુ સમયે જ્યારે બેટ્સમેન સીમાઓની શોધમાં હોય ત્યારે કરે છે.

સુપર કિંગ્સ માટે, તે તેમના વિજેતા રન ચાલુ રાખવા વિશે છે. બે વધુ જીત પ્લેઑફ્સમાં તેમની સ્પોટની પુષ્ટિ કરશે અને ત્રણ ટોચના બે ફાઇનલમાં સીલ કરી શકે છે જે તેમને કુશન આપશે. સુરેશ રૈના ફોર્મ પાછો ફરવાનું તેમને આનંદ થશે, તેમ અંબાતી રાયડુ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે, જે આ સિઝનમાં સ્પર્શ કરતા નથી, પરંતુ 15-માણસની વર્લ્ડકપ ટીમમાં પણ તે રમી રહ્યો છે. તે આ સ્થળે છેલ્લા સીઝનના એન્કાઉન્ટરથી ચોક્કસપણે પ્રેરણા લઈ શકે છે, જેમાં તેણે પાછલા આઈપીએલ સોંસે પાછો ફર્યો તે પહેલાં તેણે માત્ર 37 ડિલિવરીમાંથી 79 રનની સરસાઈ સાથે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ હતી.

મુલાકાતીઓ શેન વૉટસન સાથે ચાલુ રહેશે કે નહીં તે જોવાનું રસપ્રદ રહેશે. આ બોલિંગના આક્રમણ સામે તેણે ફાઇનલમાં એક સદી ફટકારી. સુપર કિંગ્સે અત્યાર સુધી વિવિધ રમતોમાં વિવિધ મેચ-વિજેતાઓ મેળવ્યા છે અને તેઓ ઈચ્છે છે કે 37 વર્ષીય ઓસ્ટ્રેલિયન પીઢ ખેલાડી બુધવારે સાંજે હશે.

સપાટીએ ધીમી બાજુ પર વલણ બતાવ્યું છે અને તે તેમના મજબૂત સ્પિન હુમલાના હાથમાં સારી રીતે રમી શકે છે.

શું : સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ વિરુદ્ધ ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ, 8:00 PM IST

<વિભાગ itemprop = "articleody">

<બી> જ્યાં : રાજીવ ગાંધી ઇન્ટરનેશનલ સ્ટેડિયમ, હૈદરાબાદ

શું અપેક્ષિત છે : ટોમ મૂડીએ તેને રમત પહેલા દિવસે ‘સારી પિચ’ તરીકે લેબલ કર્યું હતું પરંતુ તે રનથી ભરપૂર હોવાનું સંભવ છે. સમગ્ર રમત દરમિયાન તાપમાન ગરમ રહેવાની અપેક્ષા છે.

<વિભાગ વસ્તુપ્રોપ = "લેખ બૉડી">

<બી> ટીમ સમાચાર

<વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "લેખ બોડી">

સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ

ઘરની બાજુએ છેલ્લા સમય દરમિયાન ચાર ફેરફારો કર્યા. તે ખૂબ જ અશક્ય છે કે બધા ચાર તેમના ફોલ્લીઓ પર પકડી રાખશે.

સંભવિત XI: ડેવિડ વોર્નર, જોની બેયરસ્ટો (ડબલ્યુકે), કેન વિલિયમસન (સી), વિજય શંકર, યુસુફ પઠાણ, દીપક હુડા, અભિષેક શર્મા, રશીદ ખાન, ભુવનેશ્વર કુમાર, ખલીલ અહમદ, સિદ્ધાર્થ કૌલ

ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ

ડ્વેન બ્રાવોએ રમતની પૂર્વસંધ્યા પર ઉષ્ણતામાન મેળવ્યો હતો, પરંતુ સુપર કિંગ્સ ટેબલની ટોચ પર તેમની વૈભવી ધ્યાનમાં લેવાની પુનઃપ્રાપ્તિ દબાણ કરવા માંગતી નહોતી. મુલાકાતીઓ એક જ XI ફિલ્ડ કરવાની શક્યતા છે.

સંભવિત XI: શેન વાટ્સન, ફાફ ડુ પ્લેસિસ, સુરેશ રૈના, અંબાતી રાયડુ, એમ.એસ. ધોની (સી એન્ડ ડબલ્યુકે), કેદાર જાધવ, રવિન્દ્ર જાડેજા, મિશેલ સંતનર, દિપક ચહર, શાર્દુલ ઠાકુર, ઇમરાન તાહીર

શું તમે જાણો છો:

<વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "લેખ બોડી">

-> એસઆરએચ છેલ્લાં આઇપીએલમાં સીએસકે સામેની તેમની તમામ ચાર મેચ ગુમાવી. એકંદરે, આઇપીએલમાં એસઆરએચ સામે એચ -2 બી-એચમાં સીએક્સકે 8-2થી આગળ છે.

-> CSK એ પાવરપ્લેમાં સૌથી વધુ વિકેટ ગુમાવ્યાં છે (16) અને SRH ઓછામાં ઓછા (3).

-> એમ.એસ. ધોનીએ ભુવનેશ્ર્વર કુમારે આઈપીએલમાં આઉટ થયા વિના 49 બોલમાં 87 રન બનાવ્યા છે.

તેઓએ શું કહ્યું:

” આઠમાંથી સાત (જીત) એ એક સરસ પરિણામ છે. અનુભવી ટીમના ફાયદાઓમાંનો એક એ છે કે જ્યારે તમે ખરાબ રીતે કરો છો અથવા જ્યારે તમે સારી રીતે કરી રહ્યા હો ત્યારે ભાવનાત્મક પરિવર્તન ખૂબ મોટું નથી. અમે ખૂબ ઉત્સાહિત થતા નથી, અમે વસ્તુઓ અમારા માર્ગ પર ન જાય તો ખૂબ ડિપ્રેસન નહી કરો. ” – એરિક સિમોન્સ, સીએસકે બૉલિંગ કન્સલ્ટન્ટ

“આપણે હજી પણ જાણીએ છીએ કે આ ટુર્નામેન્ટ હજી પણ ખુલ્લું છે. જો આપણે આ રમતના બધા પાસાંઓમાં એક સાથે મળીશું રમત, અમે સીઝનના અંતમાં રમીશું. ” – ટોમ મૂડી, એસઆરએચ હેડ કોચ

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>