પ્રિયંકા ચોપરા 'વોગ' કવર – ફ્રી પ્રેસ જર્નલ પર અદભૂત કન્યા બનાવે છે

પ્રિયંકા ચોપરા 'વોગ' કવર – ફ્રી પ્રેસ જર્નલ પર અદભૂત કન્યા બનાવે છે

નવી દિલ્હી: પ્રિયંકા ચોપરા જોનાસની અદભૂત રાલ્ફ લોરેન ગાઉન જયપુરની લગ્ન બાદથી શહેરની વાર્તા રહી છે. અભિનેતાએ હવે વોગ મેગેઝિનના કવર પર જાદુને ફરીથી બનાવ્યું છે.

‘ક્વોન્ટીકો’ સ્ટારએ તેણીને મેગેઝિનના લગ્નના મુદ્દા માટે કવર ગર્લ તરીકેની એક ચિત્ર પોસ્ટ કરવા માટે ઇન્સ્ટાગ્રામ લઈ લીધી. “માય ફેરીટેલ, લવ એન્ડ વેડિંગ ઇસ્યુની તમારી પ્રથમ કવર ગર્લ બનાવવા બદલ વોગ નેધરલેન્ડ્સ આભાર,” કૅપ્શન વાંચ્યું.
ચિત્રમાં, પ્રિયંકા તેના સફેદ કળાવાળા રાલ્ફ લૌરેન લગ્નના ઝભ્ભો પહેરીને જોઈ શકે છે, જે તેણીના સુંદર પડદા દ્વારા જોઈ શકે છે.

અભિનેતાએ જયપુરના ઉમાદ ભવન પેલેસમાં બે વિસ્તૃત સમારોહમાં નિક જોનાસ સાથે ગાઢ જોડાણ કર્યું હતું. 1 ડિસેમ્બરના રોજ, તેઓએ ખ્રિસ્તી પરંપરાઓ અનુસાર પ્રતિજ્ઞાઓનું વિનિમય કર્યું અને 2 ડિસેમ્બરના રોજ તેઓએ હિન્દુ લગ્ન વિધિઓ અનુસાર ગાંઠ બંધાવ્યા.

ખ્રિસ્તી લગ્ન સમારોહ માટે, દંપતિએ રાલ્ફ લોરેન પોશાક પહેરેને અદભૂત બનાવ્યો અને હિન્દુ લગ્ન માટે, પ્રિયંકાએ ડાયરા જ્વેલરી સાથે લાલ સબાયાચી લેહેન્ગા પસંદ કર્યું, જ્યારે નિકે સોનાની શેરવાનીમાં દરેકને ‘દેશી-દુલ્લા’ જોઈ.

કામના આગળના ભાગમાં, પ્રિયંકાને એવી ફિલ્મમાં મન્ડી કાલીંગ સાથે સ્ક્રીનની જગ્યા વહેંચવામાં આવશે, જે ભારતમાં મોટા લગ્ન અને આગામી સંસ્કૃતિ અથડામણમાં ફરે છે. તેણીએ ફિલ્મ ‘ધ સ્કાય ઇઝ પિંક’ માટે પણ શૂટિંગ કર્યું છે, જેમાં ફરહાન અખ્તર અને ઝૈરા વાસીમ પણ છે. શોનાલી બોઝ દ્વારા સહાયિત, ‘ધ સ્કાય ઇઝ પિંક’ 11 ઓક્ટોબરના રોજ રિલીઝ થશે.