માલૈકા અરોરાએ તેના છેલ્લા જિમ દેખાવમાં તાપમાન વધારી દીધું છે; પિક્વિલા જુઓ – ચિત્રો જુઓ

માલૈકા અરોરાએ તેના છેલ્લા જિમ દેખાવમાં તાપમાન વધારી દીધું છે; પિક્વિલા જુઓ – ચિત્રો જુઓ

લગભગ દરેક અન્ય દિવસ, મલાઈકા અરોરા મુંબઈના ઉપનગરોમાં તેમના જિમની બહારના પૅપ્સ દ્વારા જોવામાં આવે છે અને તેના દેખાવ માટે ચોક્કસપણે તે જોવાનું છે.

મલૈકા અરોરા બોલીવુડમાં અંતિમ ફિટનેસ દિવા છે અને જ્યારે તેણી બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂર સાથે મિત્રો અથવા રાત્રિભોજનની તારીખો સાથે લંચ આઉટિંગ્સ માટે બહાર આવે ત્યારે પાપારાઝી દ્વારા દૈનિક ધોરણે ક્લિક કરવામાં આવે છે. જો કે, એક દેખાવ કે જે મહત્તમ ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે તે મલાઈકાના જીમમાં જુએ છે. લગભગ દરેક અન્ય દિવસ, મલાઈકાને મુંબઈના ઉપનગરોમાં તેમના જિમની બહારના પૅપ્સ દ્વારા જોવામાં આવે છે અને તેના દેખાવ માટે ચોક્કસપણે તે જોવાનું છે. બધા કાળા સરંજામમાંથી છાપેલા વર્કઆઉટ વસ્ત્રો સુધી, માલ્યાકા સ્થાનને ધ્યાનમાં લીધા વિના હેડ ચાલુ કરે છે.

બુધવારે, મલાઈકાને જ્યારે તેણી પાપારાઝી દ્વારા તોડી પાડવામાં આવી ત્યારે તેણીને જિમમાં પ્રવેશવા અને છોડીને જોવામાં આવી. માલૈકાએ તેના રંગને અવરોધિત લેગિંગ્સ અને સાદા કાળા અને સફેદ વર્કઆઉટ વસ્ત્રોમાં તાપમાન ઉઠાવ્યું. તેણીના ટોનડ બોડીને બતાવતા, મલાઈકા અદભૂત અને દેખીતી રીતે સુપર ફિટ જોતી.

મલાઈકા ક્યારેય પાપારાઝીને નિરાશ કરવામાં નિષ્ફળ જાય છે. તેણી કેટલી વ્યસ્ત છે તે હોવા છતાં, માલૈકા હંમેશાં પપ્પાઝઝી માટે પોઝ આપવા માટે થોડી ક્ષણો છુપાવે છે. માલૈકાના જિમ દેખાવને તપાસો:

શું તે એક ફિટનેસ દેવી નથી? ગઈકાલે, માલૈકાએ તેણીના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વિડિઓ શેર કરી અને બહેન અમૃતા અરોરાએ જીમમાં તેને પસીને પસી નાખ્યો. વિડિઓમાં, અમે મલાઈકા અને અમૃતાને ફેફસાં કરી રહ્યા છીએ અને કેટલાક મુખ્ય ફિટનેસ ગોલ્સ આપી શકીએ છીએ. માલ્યા અને બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂર ઇન્ટરનેટ પર બઝ બનાવી રહ્યા છે કારણ કે તેઓએ તેમના સંબંધો જાહેર કર્યા છે. જ્યારે અર્જુન તેના વિશે ચુસ્ત રીતે લપસી રહ્યો છે, ત્યારે મલાઈકાએ ચેટ પર કબૂલ્યું કે તેણી અર્જુનને આ રીતે અથવા તે રીતે પસંદ કરે છે.

# ઝાકાસાશ: ભારતનો પ્રથમ જીવંત # ફેસબુક પર બૉલીવુડ ગેમ શો, દર સોમવાર અને ગુરુવારે 6:00 વાગ્યે અને સાંજે 50,000 * સુધી એપિસોડ સુધી રોકડ જીતી – https://www.facebook.com/jhacaaash/