જીમેલના મુખ્ય ડિઝાઇનર પાસે એક નવું ક્રોમ એક્સ્ટેંશન છે જે ગૂંચવણભર્યું રીડિઝાઇનને મારી નાખે છે – ગીઝમોડો યુકે

જીમેલના મુખ્ય ડિઝાઇનર પાસે એક નવું ક્રોમ એક્સ્ટેંશન છે જે ગૂંચવણભર્યું રીડિઝાઇનને મારી નાખે છે – ગીઝમોડો યુકે

પંદર વર્ષ ફિચર ક્રીપથી જીમેલ (Gmail) એ કેટલાક વપરાશકર્તાઓ માટે થોડો કઠોર અને ભારે બોજો અનુભવ્યો છે, જેમાં માઈકલ લેગેટ્ટ, જે 2008 થી 2012 સુધીના ઉત્પાદનના મુખ્ય ડિઝાઇનર તરીકે કામ કરે છે. ( ફાસ્ટ કંપની પાસે લેગેટ્ટને એક્સટેંશન વિશેની એક મુલાકાત છે.) તેથી જે જીમેલને તેની સરળ મૂળ તરફ પાછા ખેંચવામાં મદદ કરશે? તેમના મફત ક્રોમ એક્સટેંશન, સરળતા , તે જ કરે છે, બધાં જ જીમેલ અધિકારોને દૂર કરીને ફક્ત શૉર્ટકટ્સ શોધવા માટે સરળ તેના ખુબ જ મૂળભૂત અને મહત્વપૂર્ણ કાર્યોને છોડી દે છે.

કેટલાક લોકો ઓછામાં ઓછા સુધારાને પ્રેમ કરી શકે છે, જ્યારે અન્ય વર્ષોથી Google દ્વારા રજૂ કરવામાં આવેલી બધી વધારાની કાર્યક્ષમતાને ચૂકી શકે છે. (હાથ ઉભા કરે છે.)

લેગેટ્ટ , જેણે ખૂબ પ્રિય અને ખૂબ ચૂકી ગયેલી ઇનબોક્સ એપ્લિકેશનની સહ-સ્થાપના કરી, તેણે Google ની એપ્રિલ 1, 2019 પછી 15 દિવસની વર્ષગાંઠની જાહેરાત પછીના દિવસને સરળીકૃત કરવાનું નક્કી કર્યું, જે બિલ્ટ-ઇન ઇમેઇલ શેડ્યૂલિંગના આગમનની આગેવાની – અને પૂર્ણ નહીં નવનિર્માણ તેમણે તેને ખૂબ જ જરૂરી લાગ્યું. સક્રિયકૃત સાથે, જીમેલની ડાબી અને જમણી સાઇડબાર છુપાવી દેવામાં આવે છે, જ્યારે નવો સંદેશ બટન તમારી વિંડોની નીચે ડાબા ખૂણે સ્થાનાંતરિત થાય છે. તમારા સંદેશા ઉપરના ઇન્ટરફેસની ટોચ પરના શૉર્ટકટ બાર, તમે જે મૂળભૂત બેંકો માટે ડિગ કરવા માંગતા નથી તે ઝડપી ઍક્સેસ આપે છે, અને મોટા જીમેઇલ લોગોને દૂર કરીને સ્વચ્છ સૌંદર્યલક્ષી વધુ સહાય કરે છે – જે તમારી વિંડોના ઉપલા ડાબા ખૂણામાં બેસે નહીં.

મારા 13-ઇંચના રેટિના ડિસ્પ્લે મેકબુક પ્રો પર કેટલાક સક્રિય ફોર્મેટિંગ મુદ્દાઓ સક્રિય કરે છે, જેમાં મારા સંદેશા સૂચિની બંને બાજુ પર મોટા સફેદ ફાંદાઓ શામેલ છે. લેઆઉટ સ્વચ્છ લાગે છે, જે તમારા ઇમેઇલ દ્વારા ફક્ત સ્લોગિંગ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું સરળ બનાવે છે, પરંતુ હું Gmail ની મૂળ લોંચથી ઘણી Google સેવાઓ પર નિર્ભર છું, અને મને લાગે છે કે મને મારા ઇનબોક્સથી ઝડપથી ઍક્સેસ કરવામાં આવે છે. પરંતુ તેને શૉટ આપો, દરેકના સ્વાદ જુદા જુદા છે, અને જો તમે સતત નવી જીમેલ સુવિધાઓને દૂર કરવા અને નિષ્ક્રિય કરવાના પ્રયાસો શોધતા હોવ તો, તે બધાનું ધ્યાન રાખશે, તેમાંથી એકનો ડૂબકી થશે. [ સરળ ]