ઝીયોમી ટીઝેસ સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરેલા નવા સ્નેપડ્રેગન 700 સીરીઝ સોસ – એનડીટીવી

ઝીયોમી ટીઝેસ સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરેલા નવા સ્નેપડ્રેગન 700 સીરીઝ સોસ – એનડીટીવી

શુઇમી ભારતમાં એક નવું સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરવા સજ્જ છે, ગ્લોબલ વાઈસ પ્રેસિડેન્ટ અને ઇન્ડિયા મેનેજિંગ ડિરેક્ટર મનુ કુમાર જૈને શુક્રવારે એક ચીંચીં મારફતે જાહેર કર્યું હતું. એક્ઝિક્યુટિવે જણાવ્યું હતું કે નવા ઝીયોમી ફોન સ્નેપડ્રેગન પ્રોસેસર સાથે આવશે જે “બે અઠવાડિયા પહેલા” જાહેર કરવામાં આવ્યો હતો. નોંધનીય છે કે, ક્યુઅલકોમએ આ મહિનાની શરૂઆતમાં તેના નવા સ્નેપડ્રેગન એસઓસીમાં ત્રણની જાહેરાત કરી હતી, જેમ કે સ્નેપડ્રેગન 665, સ્નેપડ્રેગન 730 અને સ્નેપડ્રેગન 730 જી. સિયાઓમીએ દેશમાં રેડમી 7 અને રેડમી વાય 3 લોંચ કર્યા પછી થોડા દિવસો પછી નવા વિકાસનો ઉદભવ થયો.

જૈન, જ્યારે સાથે તેના તાજેતરના બેઠક હાયલાઇટ ક્યુઅલકોમ ભારત પ્રમુખ રાજન Vagadia અને પ્રોડક્ટ મેનેજમેન્ટ કેદાર Kondap ના ક્યુઅલકોમ વાઈસ પ્રેસિડેન્ટ, તેના Tweet મારફતે જાહેર કે નવા Xiaomi ફોન તાજેતરની સ્નેપડ્રેગનમાં 7xx સાથે “ભારત આવી રહ્યું છે ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં.”

જ્યારે જૈને કોઈ વધુ વિગતો જાહેર કરી ન હતી, ત્યારે તેમણે જણાવ્યું હતું કે આગામી ફોન બે સ્કેપ્ટ્રોગન સીઓસી સાથે આવે છે જેનો ઉલ્લેખ માત્ર બે અઠવાડિયા પહેલા કરવામાં આવ્યો હતો. ક્યુઅલકોમ લાવ્યા સ્નેપડ્રેગનમાં 665 , સ્નેપડ્રેગનમાં 730 , અને સ્નેપડ્રેગનમાં 730G આ મહિનાની શરૂઆતમાં – લગભગ એ જ સમયે સોસાયટી મોડેલો. આ મોડેલોમાં, સ્નેપડ્રેગન 730 અથવા સ્નેપડ્રેગન 730 જી નવા ઝીયોમી હેન્ડસેટને શક્તિ આપી શકે છે.

તે ઉલ્લેખ મહત્વનું છે સેમસંગ તાજેતરમાં અનાવરણ ગેલેક્સી A80 ગેમિંગ કેન્દ્રિત સ્નેપડ્રેગનમાં 730G સોસાયટી સાથે. ગેલેક્સી એ 80 હજુ સુધી ભારતીય બજારમાં પહોંચવાનો બાકી છે.

જો આપણે ચાલુ રહેલી કેટલીક અફવાઓ પર ધ્યાન આપીએ, તો નવું ઝીયોમી ફોન Mi A3 હોઈ શકે છે – એમઆઈ એ 2 નો અનુગામી જે ગયા વર્ષે જુલાઈમાં લોન્ચ થયો હતો. જાન્યુઆરીમાં પાછલા એમઆઇયુઆઇ 10 કોડે ગૂગલના એન્ડ્રોઇડ વન-આધારીત એમઆઈ એ 3 ના વિકાસને સૂચવ્યું હતું . આમાં ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર અને, અલબત્ત, સ્ટોક એન્ડ્રોઇડ પાઇ હોવાનું પણ સંભવ છે.

એમઆઈ એ 3 ની સાથે, ઝિયાઓમી એમ એ 3 લાઈટ લાવી શકે છે. આ Mi એ 3 કરતા સસ્તી હોઈ શકે છે અને તેમાં નિશ્ચિત સ્પષ્ટીકરણો હશે. જો કે, બંને નવા એમઆઈ એ 3 મોડેલો 32 મેગાપિક્સેલ સેલ્ફિ કેમેરા હોવાનું અનુમાન કરવામાં આવે છે.

યાદ કરવા માટે, આ અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં જ ઝિયાઓમીએ રેડમી વાય 3 સેલ્ફ કેમેરા ફોન ફ્રન્ટ અને રેડમી 7 બજેટ ફોન પર 32 મેગાપિક્સલનો સેન્સર લોન્ચ કર્યો હતો. બંને ફોન આગામી સપ્તાહમાં દેશમાં વેચાણ કરશે.