બાર્સેલોના બોસ અર્નેસ્ટો વેલ્વેર્ડે પરિભ્રમણ, લિવરપુલ અને લેવેન્ટે – બર્ક બ્લાગ્રેનિઝની વાત કરે છે

બાર્સેલોના બોસ અર્નેસ્ટો વેલ્વેર્ડે પરિભ્રમણ, લિવરપુલ અને લેવેન્ટે – બર્ક બ્લાગ્રેનિઝની વાત કરે છે

અર્નેસ્ટો વેલ્વેર્ડે કેમ્પ નોઉ ખાતે લેવેન્ટે સામે શનિવારની લા લીગા સામે લડતા પહેલા પ્રેસ સાથે વાત કરી હતી.

બાર્સેલોના બોસે લેવેન્ટ સામે શનિવારે લા લિગા જીતવાની ટીમની ઇચ્છા વિશે વાત કરી હતી, તેની ટીમ અને લિવરપુલ સામેની આગામી સપ્તાહની ચેમ્પિયન્સ લીગની સેમિ-ફાઇનલની ફેરબદલની શક્યતા.

લેવેન્ટે પર વાલ્વરેડે

કાલે આપણે ચેમ્પિયન બનવા માંગીએ છીએ. આ તે રમત છે જે અમે બધી સીઝન માટે રાહ જોઇ રહી છે. પ્રશંસકો સાથે શીર્ષક ઉજવવા માટે તે વિશેષ છે. અમે લીગ ટાઇટલ પર ખૂબ મૂલ્યવાન છીએ કારણ કે તે સીઝનને ચિહ્નિત કરે છે. જો તમે ચેમ્પિયન બનવા માંગતા હો, તો સમગ્ર સીઝન દરમિયાન લીગમાં તમારે ઘણાં ક્ષણો અને પરિસ્થિતિઓમાં તેના પર હોવું જોઈએ. લેવેન્ટે રેલેગ્રેશન યુદ્ધમાં સામેલ છે અને તે ટીમો સીઝનના અંતમાં મોટાભાગના પોઇન્ટ્સ મેળવે છે. અમે એક કઠોર મેચની આગાહી કરીએ છીએ પરંતુ લીગ હોડમાં છે.

લિવરપુલ પર વાલ્વરેડે

લિવરપૂલ રમત આપણા મગજમાં છે, પણ આપણે આવતીકાલની રમત પર પણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. આવતીકાલે ટાઇટલ જીતી લીવરપૂલ સામે રમત માટે અમારા નૈતિકતાને વેગ આપશે. તમારી પાસે હંમેશાં તમારા માથામાં કંઈક છે, અમે પ્રતિસ્પર્ધીને જોઈ રહ્યા છીએ, પરંતુ હું લીગના મહત્વને કારણે તેને એક બાજુથી સેટ કરવા માંગું છું. અમે તેને હાઇલાઇટ કરવા માંગીએ છીએ.

ફેરવે પર વાલ્વરેડે

શક્ય છે કે એક અથવા બે ફેરફારો થશે. પરંતુ, લિવરપુલ સામેની મેચ સુધી ચાર દિવસ બાકી છે અને આવતી કાલે જીતીને, બુધવારે તે કંઈક શક્તિશાળી છે. તેઓ [લિવરપુલ] પાસે એક દિવસ બાકીનો આરામ છે, તેથી અમે એક કે બે ખેલાડીઓને આરામ આપી શકીએ છીએ.