મૉડ્રિડનું સંચાલન – સોલાસ્કજેર કહે છે, “પોગબા મૅનચેસ્ટર યુનાઇટેડમાં રહેશે.”

મૉડ્રિડનું સંચાલન – સોલાસ્કજેર કહે છે, “પોગબા મૅનચેસ્ટર યુનાઇટેડમાં રહેશે.”

માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ કોચ ઓલે ગુન્નર સોલસ્કજેરને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે મિડફિલ્ડર પૌલ પોગ્બા આગામી ઉનાળામાં રીઅલ મેડ્રિડની રસ્તે જઈ શકે છે. સોલસ્કેઝરને વિશ્વાસ છે કે યુનાઈટેડ ફ્રેન્ચ સ્ટારને રાખવામાં સમર્થ હશે.

“મને લાગે છે કે તે આગામી સિઝનમાં અહીં હશે. પાઉલે અમારી સાથે એક ઉત્તમ કામ કર્યું છે, તે એક નેતા છે. તમે કોઈ પણ વસ્તુની બાંયધરી આપી શકતા નથી, પણ મને વિશ્વાસ છે કે તે યુનાઈટેડમાં ચોક્કસપણે રહેશે, “સોલ્સ્કજેરે તેના મિડફિલ્ડરના ભવિષ્ય વિશે પૂછ્યું ત્યારે.

સ્પેનિશ અને ફ્રેન્ચ પ્રેસના અહેવાલો સૂચવે છે કે પોગ્બા આગામી ઉનાળામાં ક્લબ છોડવા માટે કહેશે, ખાસ કરીને જો રેડ ડેવિલ્સ યુઇએફએ ચેમ્પિયન્સ લીગની આગામી વર્ષની આવૃત્તિમાં ભાગ લેવા માટે કોઈ સ્થાન કમાવી શકશે નહીં. તેમ છતાં, મૅડ્રિડ માટે આ રજિસ્ટ્રેશન પૂર્ણ કરવા માટે તે સરળ રહેશે નહીં, જો કે તેમાં રસ હોય તો પણ યુનાઈટેડ મિડફિલ્ડરને વેચવા માટે આતુર લાગતું નથી અને લોસ બ્લેન્કોસને મોટી ઓફર મોકલવાની જરૂર પડી શકે છે.